A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@hà:tại sao lung linh vậy tớ chả biết
3 ngọn nến lung linh, nhìn đâu cũng thấy nến ơ. Mà lần sau say hắn hộ cái nhé, không cú dư dứ như qua là khỉ đột lắm đấy 8-}

Chúc mừng bạn Duy pót được nghĩn bài nhé, khao chân gà đê ;)

1 ngày may mắn , mắt sáng - trời sáng - điểm sáng :)

6.2 toán chết mẹ rồi
_KAKA_

HÀ: tớ 8.2 cơ à??? :)) các bạn ơi, Bốp 4.9, có gì xin hộ pang chủ nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn chó điểm mình như kứt, chả hiểu sao bọn nó cao mà mình thấp thế :)

nhất trí đảng con heo họp đại hội lần 2 ở nhà trọng nhé có thể là 31 hoặc mùng 1 tùy xem thứ 7 này đc nghỉ hay ko

Lẩu lẩu lẩu ơ!!!!

tao còn chưa duyệt bọn mày dám đi à láo, hôm nay bang chủ bận việc không đi xử tội bọn mày hôm qua được

"Thì thôi em đừng mong nhớ, đừng thương tiếc chi thêm đau lòng"
:)) :)) :)) :)) vãi bùn cười, chả hỉu cười gì :))

Lẩu lẩu lẩu ơ!!!!

Im đi cho 500 ...lắm nhọt! gọi ít thôi ko bố tao hắt xì vào mặt tao mày chết

chuyện ;;) Nga mà ;;) my status: I'm so in love with you! :* :"> :x

thứ 7 cháu cũng đi chân gà :p hy vọng gặp các bác ở đấy :D

Ế ế, chúc mừng SN bạn Quyên, tiếp theo là Chúc mừng sinh nhật bạn Hiếu :D, sau đó là chúc mừng SN bạn Ly ( bận bịu chuyện quốc gia đại sự quá, có gì thì "trẫm" tặng quà hộ nhé :D, xía xỉa).

Kéo kéo, topic tụt kinh quá :)) :))

@ Nga: chị gái dạo này kinh quá đấy [-x

Tình hình là hôm nay tớ viết văn ngắn hơn Bốp với Việt Hiếu là sao nhỉ??? :-? chắc tại hôm nay mình ốm nên phong độ giảm sút thôi :))

----------

Sao giờ này các bạn chưa đi học về??? Minh ăn uống phe phỡn từ lúc 3h đến h, chán quá, chả bạn nào online để chat cả :)|

Người ta xin phép đàng hoàng, trước khi về con cúi chào cô lễ phép đấy, vớ vẩn

ấy bạn Hà cứ nói tớ thế :x tớ ngại :D thứ 7 đi chân gà với công ty cũ, có rủ cả anh đi kèm ;;) Trịnh Hoài Đức nhé :D các bạn lớp mình thứ 7 Trịnh Hoài Đức thẳng tiến!! >^^<

hơ hơ:-s, mệt quá :-s

mình để cái status" bad day" khối người vài hỏi thăm :x... hí hí:p, iu ghê cơ :x :*

oạch, chữ kí của bạn Tùng hóa 2 choáng we : "uh thì có lẽ mèo sẽ trở thành thiên thần" pó toàn thân, choáng toàn phần :)) :"> :X

Linh hâm, hâm quá không hiểu nổi hay cố tình không hiểu? o_O Mà ava rơi rớt đâu rồi?

Làm sao để tốt cho cả hai, tớ và bác Nam đây? Lần đầu tiên KT 1 tiết tớ viết 3 tờ, dạt dào quá. Dài thật.

Hôm nay tớ viết xong tay ngắc ngoải luôn :)) . Bạn Đinh Phương nghe đồn là sang tờ thứ 4 :)) . Kinh hãi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên