$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

trại trứng cứ nở dần hết thế này, biết bao h mình mới hatch được :-<

9B đi chơi sao rồi?
Hôm nay xem Forbidden kingdom đây. Sấm to mà mưa nhỏ
Bụt ngủ sớm thế, đang định ấn phím 3 mà ;))

rondo pour un tout petit enfant :-<
nghe cái đấy trước khi đi ngủ i-)

chán quá :(( ko chia tay dc em Mee...nó đi thật rồi :(( =((

anh Trư đâu rồi...:-< ...sợ giờ này anh í đang khóc lắm í :(

Sao lại nghĩ anh sướt mướt quá như thế [-x :p....
Chả hiểu sao...hqua tiễn...đến phút cuối mấy đứa mới khóc :p...nhìn cái dáng Mee đi vào bên trong ý..cứ quay lại cố nhe răng ra mà cười...mặc dù ai chẳng biết thừa nó đang khóc...
Hôm qua chẳng hiểu sao mắt anh sưng vù lên trc' khi kịp khóc í...chắc bị dị ứng thuốc ho anh uống từ hôm về đến h....( công nhận uống xong càng ho nhiều í hehe...mà mắt mũi kiểu gì.. chưa quen giờ VN í..nên có hôm ngủ có 3 tiếng/ ngày mới điên chứ :p )
Thì hqua...Chuẩn bị a small secret party cho Mee từ sáng với Lê Linh, Nghiêm Hằng...2/3 đứa ntin lừa Mee bảo ko đến tiễn đc. làm em ý tin xái cổ...buồn khóc huhu...rồi bất ngờ đến tặng em hoa hồng trắng, chong chóng 3 tầng 7 màu :p bóng bơm bằng bơm xe đạp ...vì thổi mãi ko lên :))...rồi ăn bánh thắp nến...cho em Mee ước hehe...rồi về nhà Mee nằm nghe nhạc với nhau, buôn 1 tí...rồi QA với Trần đến...nói chuyện 1 tí rồi..phải ra sân bay...ra sân bay..đang ngồi uống nước vui vẻ...thế mà đùng 1 cái phải đi xuống rồi..tạm biệt vội vã... vào trong luôn.........Kiểu chưa kịp ready thì đã phải nhìn nó đi rồi......Lúc ôm nó thấy nó cứ nấc lên nhưng vẫn cố nhe răng cười....nhìn thương lắm....:p
Mấy đứa lên xe về...thì trời bắt đầu Mưa...
Lên KFC uống nước...nhìn lại chỗ trc' đấy có mấy tiếng...vẫn còn vui vẻ với em í ở đấy...Cả lũ ngồi nghỉ 1 tí...mắt anh sưng húp lên nhìn như con giặc T____T...thật ra anh cũng có khóc lúc trên xe đi về...nhưng ko khóc nhiều, 1 chút thôi ...ngoan mà :p..với cả cũng biết em í đi...là tốt cho em í :p nên ko khóc.
Rồi anh về nhà, mệt mỏi...đau cổ, ho như gà...mắt sưng lên...chả buồn online...mẹ mắng..bắt uống thuốc đi ngủ..thế là ngủ từ 7h hơn đến tận 6h30 sáng ngày hnay....:p dậy thì không nói được thành tiếng :))...càng tốt...chẳng muốn nói gì :p...mắt thì sưng lên nhìn thiểu như con đà điểu...mở máy có 6 cái tin nhắn...và có 1 tin nhắn của Mee nhắn lúc em í transit ở SGon` khoảng 8h tối qua...tiếc quá..:)...ko reply được cho em....chỉ vui là em í khoe...cái chong chóng mình tặng..được nhiều ng` hỏi, ai cũng nhìn, nổi bật lắm lắm...hehe...
Thế là Gone thật rồi...Finally gone...:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Trư kể mình lại khóc rồi.
Thôi nó đi rồi, chúc cho nó may mắn...

ơ..................... :-s:-s:-s

lúc đứng chia tay cả bọn mình thỳ nó vẫn cố cười
lúc ra đến gate rồy nó quay lại
khóc nức nở
kiểu k nhịn đc nữa rồy í...:)

...
Đi thì cũng đi rồi...
Mọi ng` đừng buồn nữa
>:-D<
Giữ lại những khoảnh khắc vui vẻ bên nhau như thế này nè :p

[Chụp ảnh ở chỗ uống nc' xong thì máy ảnh cũng hết pin...xuống đến chỗ chia tay...chẳng có máy mà chụp nữa...:p..đúng là í trời ko muốn chúng mình giữ lại mấy h/ả nc' mắt nc' mũi giàn giụa...sặc sụa :p...hehe :p]
Cố lên...:p

èo............................ :(

Có 5 đứa đi tiễn nó thôi à
Ừ cảm ơn 5 bạn

hự sao anh Trư còn phải tường thuật lại thế? ko kể thì cả nhà cũng tự tưởng tượng ra roài, kể làm j` bây h lại thấy buồn

tình hình là mình sẽ ko ra đường được trong mấy ngày T.T ôi răng ơi là răng :(( bây h chắc bạn nào mà gặp mình ko nhận ra nữa =.=

dạo này lớp mình hết hứng spam rồi nhờ :p

đâu mà, tớ vẫn hơi có hứng :">

spam cho hết đau răng :p

Ôiiiii...!!!
Đọc bài của Thư thấy buồn quá!
Một đứa đi mà mình đã nẫu ruột rồi, mấy hôm nữa ba bốn đứa nói lời tạm biệt thì đỡ sao đây? :(( :(( :((
Hic!
Con với cái!

Đ'

:(:(:(:( biết sao được, rồi sang năm còn phải vài đứa nữa đi ý chứ :( chỉ có nhg đứa ở nhà là nẫu ruột :-<

----------

Ôiiiii...!!!
Đọc bài của Thư thấy buồn quá!
Một đứa đi mà mình đã nẫu ruột rồi, mấy hôm nữa ba bốn đứa nói lời tạm biệt thì đỡ sao đây? :(( :(( :((
Hic!
Con với cái!

Đ'

mình hỏi nè: bài này là Dan post hay là --- post đấy ???:|:|:|

Back
Bên trên