$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

[mp3]http://download.kapsule.info/zingmp3/5/58/558e1185d37be7055c419850a043dd29.wma?filename=Tim_Lai.wma[/mp3]
tự nhiên thích nghe bài này
... Tìm lại đi hãy tìm lại trong mỗi người

Để ta ko thấy ta như lúc này

Đường xa quá dài rồi ta mệt nhoài

Vì ta ko nỡ quên nhau nữa rồi ...

Vi tình cảm quá >:D<

mẹt vẫn đang xưng nè Lanh, huhu, ko dám chụp ảnh đâu. mà tớ thấy bs Dĩ nhổ đỡ đấy chứ, ko đau lắm mà còn hay nịnh trẻ con :">. bi h e ko được nói, ko được ăn, chán đời quá. :(( hôm nay ở lớp có chiện j` vui cả nhà tường thuật lại lên đây nhá :X

cái ảnh nói "lố" trông chết cười =)) lớp mìh vui vật :x hnay lớp mìh học làm chog chóg :x

Hôm nay á, chơi cả 5 tiết luôn. Làm chong chóng. Các bạn con trai khéo tay thế ;;)

Uầy.hqua về nhà đi ngủ luôn. ứh spam dc :">
Tình hình là mình đang cảm thấy tràn trề tình iêu :x tình iêu dành cho A1. cho 4 boys. cho em Trư. cho anh Đứt. cho chong chóng. cho nắng. cho gió. cho mây. cho màu xanh của cỏ. cho nước. cho ....... cho....... cho .......
cái cầu tre :"> ......và cả cho....... cho.......cho....... thân chủ của mình :x
'Đồi chong chóng' cùng vs ngày 08.03.08 đã đi vào lịch sử 10A1. hok có j có thể thay thế đc chỗ của nhg kỉ niệm ấy trong trái tim mình :">
Cám ơn 4boys 5h đồng hồ foi nắng. cặm cụi làm từng cái chong chóng >:-D<. thầy --- chỉ đạo từ cách đó vài cây số :"> chị xe ôm vs tư cách ng dẫn đường :D chị MThu vs tư cách........... chị hướng dẫn viên + bạn thầy đứt + 1 ng bạn của lớp mình + 1 người giúp đỡ mission 'chong chóng' này. Cám ơn nhg fut giây A1 hạnh fuc bên nhau. lúc trên xe. lúc trèo leo. lúc chụp ảnh. lúc nắm tay nhau bước qua. làm chỗ dựa. lúc ngồi chơi. ăn uống. lúc quan tâm đến nhau [đặc biệt là cử chi quan tâm và vô cùng lố của thầy ---]. lúc fat hiện ra chữ A1. lúc đi đến ngọn đồi chong chóng. lúc iêu nhau. lúc lên xe đi về. và cả lúc ôm nhau. chia tay em trư :*:*:*:*:*

Hức. bh quay về vs thực tế là mình đang gãi sột soạt :"> ngứa quá. ngứa quá
Btw. ảnh 'miệng lố' vô cùng độc và đã có bản quyền :>
Chong chóng đã đc cất giữ ở 1 nơi bí mật.......... : trong tim em :x
Càng ngày càng hiểu rõ fam vi của tình iêu rộng cỡ nào :">
Và chị N' cũng đã biết chúc mừng chúng ta ;))

huhu, ở lớp vui thế >:d<
anh Trư 1 tiếng nữa sẽ bay mọi người ạ, chán là Trư ko dùng cell thế nên coi như đến 2/6 là ko sms cho anh được roài

hà hà mẹ Vi làm cho mình 2 cái chong chóng tre màu hồng :x:x đẹp cực lun :x mình rất yêu mẹ Vi :x h này thì chồng mình đi rồi nhỉ 8->.......

----------

cho cả nhà xem cái này ;));));)) quả này mình chộp hơi đúng lúc =))=)) thầy ơi thầy mà có vào đây thì.... tự xướng nhhớ thầy ;))

Ôi mẹ ơi cái ảnh gợi cảm quá ;))
Trư ko dùng cell à, sao lại thế nhỉ. Sang đó thì thay sim chứ :( Ôi bây giờ nó bay mất rồi. Có khi tin nhắn cuối cùng mình nhắn nó cách đây 2 tiếng nó cũng chả đọc ấy :(

cái cầu tre kỉ niệm với thân chủ của mình lắm đấy, thân chủ nhể ;))

nhà mình đâu hết rồi sao dạo này lười spam quá :(

@ angel: hí hí :"> cầu tre áh :"> meaningful lắm í :"> hihi. bạn Vi đã kịp quay lại. may thế :x chậc chậc. có cái cầu tre nào cho mình đi nữa hem :"> aloo aloo. Btw.đã ăn hết bim bim của angel. Ngon khủng khiếp >:-D< cám ơn angel nhá :">
Chong chóng 3 màu :">

Oa, bạn VL giải thích mới hiểu đấy. VL hè này có tình nguyện đèo thân chủ của mình đi học mới mình không ? ;;)
Thân chủ ơi sry nhé, gói bim bim đấy angel đi trấn được đấy :"> =))

Ơ =.=' hóa ra mình viết khó hiểu đến thế cơ àh ;))
Chuyện. kì diệu mà :"> đc cái thầy --- cứ dọa nó gãy làm mình càng thấy sợ :"> chậc. lại còn đứng đấy cười :"> hức. thầy thật là :-j
Hí hí. có bim bim ăn là tốt rồi angel ah :">
Mà làm sao đưa mình đi học đc. tự túc là hạnh fuc mà. ai cần nhờ vả làm j đâu. nhở ;))

êyyyyyyy yồoooooooo
đâu hết cả lũ rồi ??? [-(
sao không lên spam hử [-(

spam nốt trang này đi tớ post 1 bài hay cực ;)

Yo. nào thì spam :"> bài j hay thế hah Vi

nhanh lên xem bài của Vi nào \:d/

Back
Bên trên