$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Khổ thân em Taxi. Đúng là chậm như... N'. Hình như có cái thuốc gì làm giảm... cháy nắng thì phải, í mình là giảm rát với đỏ í, có k nhỉ?

em ơi share đi =.=
chị ứ có kiên nhẫn =.=

>:-D<
thực sự ko biết nói gì nh` hơn >:-D<
yêu lớp mình nh` lắm rồi ý :x:x:x. yêu vô cùng ý >:-D<. mình yêu anh đứt, yêu 4 thằng con trai, yêu cả lớp luôn ý >:-D<. yêu trư, nh` nh` nh` :*:*:*. em yêu, be strong >:-D<
đợi ảnh .... :x:x:x
mình phát hiện ra là A1 đã làm cho mình rất nh` điều, theo 1 cách cực kì đặc biệt ý :x. các bạn đã cứu mình rất nh` lần, thật đấy, và giúp mình vô cùng nh` >:D<. thực sự, cảm ơn A1, và đặc biệt cảm ơn 5 A1 boys >:-D< ;). mình thực sự xúc động, thật sự đấy :x. ko ai, ko có gì có thể nói đc hết cảm xúc, sự biết ơn và yêu thương của mình dành cho A1 ý :x>:-D<. lại giống nhím, lại cảm xúc lẫn lộn rồi :))
hnay nhìn đồi chong chóng mà mình thật sự xúc động. và vui :x
hnay lúc xuống xe mình buồn ghê gớm :((
hnay mình lại đc cứu, 1 lần nữa >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Oa, bây giờ mới vào được HAO đây, hic hic. Sao đúng hôm cảm xúc dâng trào nó lại đơ chứ :-<
Nhưng mà bây giờ thì phải đi ngủ thôi, cả người cứ turn around :)) chắc là do say xe :">
Ko nói gì, nhưng để lại 1 câu: "Yêu A1 nhiều lắm"
Hơn bất cứ thứ gì,... I love you ( code switching:"> )

Ủa hôm nay Cẩu bị ngã à? :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Khổ thân con, tại hao bị... lác í mà.
Ôi, hôm nay chị Thư thức khuya để làm the me blog, đẹp, hi.:x

ơ đâu con có ngã đâu :))
đùa về ngứa hết cả ng`, rát nữa :)). đến sáng nay chân tay ngứa ran :)). đi nh` mà chân thì chả đau, tay tê cứng :))
ảnh ảnh ảnh :D:D:D

hôm nay và giờ này vào HAO mới post bài trên topic lớp....:)
đơn giản là vì tối qua về, cảm xúc mọi thứ nó cứ lộn xộn hết cả lên...chẳng thể nào mà viết được gì....(và bây giờ cũg vẫn thế ..:p...)

muốn cảm ơn lớp mình trước tiên...>:-D< ....cảm ơn vì đã háo hức đi chơi, cảm ơn vì những cái đầu dâm dê bậy bạ....:*...cảm ơn vì gọi tớ là sếp...>:-D<...cảm ơn vì cùng nhau băng qua đồi nắng cháy da để ngắm chong chóng...cảm ơn vì đoàn kết chống N'....vì cho tớ cảm giác may mắn khi vào A1....và cảm ơn vì các ấy đã yêu nhau...:x...:*..>:-D<

rồi đến cảm ơn boyz lớp mình....:x :x :x ...dám cá ko con gái lớp nào được thấy cái đồi chong chóng quay quay lãng mạn đến thế...>:-D<....các ấy cho bọn tớ quá nhiều thứ mà bọn tớ ko thể tưởng tượng được...cho bọn tớ những kỉ niệm khó quên của năm đầu tiên cấp ba...cái năm mà lẽ ra chưa thể thân thiết gần gũi đến thế...cảm ơn vì đã là bốn thằng con trai ít ỏi mà vô đối của lớp....cảm ơn vì tình yêu mà các ấy dành cho bọn tớ....>:-D< ...cho A1ers..>:-D<..

cuối cùng, thấy ơi, nếu thầy đọc được những dòng này, thì em muốn nói rằng...em cảm ơn thầy lắm lắm ..>:-D< ... trong khi cô giáo chủ nhiệm chúng em, sợ sệt trách nhiệm, bắt chúng em viết cam kết để được đi tham quan, ngại việc dẫn chúng em đi chơi......thì thầy lại làm mọi thứ để bọn em có một ngày vui đáng nhớ :*...thầy tình nguyện làm chân mang vác, mua bánh mỳ, nước uống, thầy tình nguyện chơi và đóng mấy trò củ chuối ngốc xít với chúng em, thầy cũng tình nguyện dẫn chúng em sang ngọn đồi A1 đầy chong chóng... một chút cử chỉ quan tâm, chỉ cái việc gỡ hàng rào thép đầy gai cho lũ con gái khỏi fải trèo qua cầu tre....tất cả khiến thầy vô đối hơn bất cứ thầy cô nào khác....thầy khiến bọn em hiểu.....nếu so với bà chủ nhiệm luôn sợ sệt kia, mà sợ sệt cho chính cô, chứ ko fải chúng em, thì thầy mới xứng đáng là ....CHỦ NHIỆM 10A1 VÔ ĐỐI.....
chúng em iêu thầy nhiều lắm thầy ơi >:-D<....:* ...:x vì thầy là thành viên thứ 38 của A1 vô đối >:-D<.....

ke ke hôm qua HAO đơ tối đếch vào được :p hôm any mới lên spam thì mọi ng hok onl mấy 8-> vui quá nhỉ :X hom nay đi học cả nhà nhớ mang theo chong chóng tre nha :x

em cẩu ko viết cảm xúc ở đây mà ở from...to... :D. thầy ơi, thầy có đọc đc những dòng này hay ko thì em cũng mong thầy biết là em nói riêng và anh1 nói chung cảm ơn và yêu thầy nh` lắm thầy nhé >:-D<. thầy quá tuyệt vời thầy ơi >:-D< :x. thầy ơi tuyệt vời quá :((, cảm ơn thầy nh` lắm thầy ơi :x:x:x

Chong chóng nhà mình bị hỏng hết rồi :((
Hôm qua mất bao nhiêu công giữ gìn từ thác Đa về đến trường, thế mà đến lúc đi xe máy về nhà nó lại bay mất chứ, tiếc quá, còn mỗi một cái thôi, tớ đang suy nghĩ ko biết có nên mang đi học hay để ở nhà làm kỉ niệm đây??

mang đi đi có gì các bạn nam sửa cho :-j lo gì hôm qua mẹ Vi cũng sửa cho tớ 1 cái đấy :-j :x:x:x con trai lớp mình lãng mạn và đáng yêu quá ( đây bao gồm cả thầy ---) :*

Ôi hôm nay ngủ dậy người đau ê ẩm ạ...
Hôm nay k biết có mang chong chóng đi được không, tớ đi xe buýt, sợ trên xe đông nát bét cả ra í, hic.:(

photobucket như shit ế >< up lên bao nhiêu được có 2 cái:(( thôi tạm đã cả nhà nhớ ><

Em Diệp sửa đc máy rồi àh :x
Yêu..............:-<

Tối nay onl bắt em Diệp share ảnh máy Trư nhá, có mấy cái ảnh của chủ chứa Thiên Thư trông rất là sốc :))

Hôm nay ngủ dậy đau hết cả người ạ :))
Bây giờ mọi người đừng nói Yêu con trai Á (bao gồm --) nữa nhé. Anh í là thành viên của lớp mình rồi mà :x
Các bạn đã cho tớ 1 ngày rất là tuyệt vời, nếu chỉ nói là iêu ko thôi thì cảm thấy in ít. Nhưng mà ko nghĩ ra từ gì để nói nữa :D
Lúc các bạn trốn đi hết mình đã nghĩ ra là bị lừa rồi nhưng mà vẫn muốn gọi điện cho 1 ai đấy, để xem các bạn đang ở đâu và có bị lạc đoàn không. Nghĩ lại thấy mình ... ngu ngu :"> Rồi cuối cùng lại không dám gọi :">

Rồi đến lúc chính mình bị lạc :"> Trong lòng cứ náo nức không biết mình sẽ được thấy cái gì từ các bạn. Sốt ruột lắm cơ.

Và hôm nay chứng kiến những gì mà thầy đã làm nữa (nhớ mod đừng xóa bài này để em còn cho vào blog nhé)
Hôm nay thầy vì lo quá mà không kịp chuẩn bị đồ ăn và nước, đã thế lại lo luôn đồ ăn và bánh mì cho bọn em. Hôm qua mẹ em nói là, mua cả bánh mì cho thầy nữa vì chắc thầy chả mang gì đâu. Em còn gạt đi là thế nào thầy chả mang. Bây giờ nghĩ lại nếu mà mẹ em ko mang thì thầy chả có gì ăn :))
Lúc mà bọn em ngồi chơi trong nhà. Thầy lại cặm cụi đi mua bạt, sợ bọn em hông dám ngồi xuống đất :p Mua rồi lại mua thêm cái nữa vì sợ thiếu chỗ ngồi.
Thầy dẫn bọn em đi chơi cùng chị Thu. Và lúc đó bọn em mới được chiêm ngưỡng trình ... đen tối của thầy đã vượt xa con trai A1 =)) đến bây giờ nghĩ lại em vẫn còn thấy kinh tởm :p
Cuối cùng thì lại bất chấp mệt mỏi dẫn bọn em ra đồi A1 (cái đồi đã đi vào lịch sử, và đã có cái tên mọi người cư dân ở đó đều biết) gỡ hàng rào cho bọn em trèo qua. Thầy thật là careful :x

Cảm ơn chị Thu nhiều. Chị làm cho bọn em rất bất ngờ đấy. Bình thường đi với hướng dẫn viên lúc nào bọn em cũng làm cho hướng dẫn viên ngồi chơi mà ko biết làm gì. Vậy mà chị lại khiến cho bọn em khá bất ngờ. Chị là 1 người tiềm năng và thất sự active. Chúc chị thành công

mình chả đau chân tay j` cả, hiện mình đang đau răng đây. Vừa đi nhổ răng về, hiện h là trong 2 ngày mình sẽ ko làm được j` cho đời cả. Ko nói được, ăn cháo và nghỉ học. >:D< nhớ cả lớp lắm ý mà ko sao vác thân đi học được. *đạp đạp*, khó chịu quá

Nhổ răng số 8 hả, khổ thân. Chị tớ bảo cái hàm tớ mà mọc răng số 8 chắc chắn cũng phải nhổ:))

Uh thôi, nghỉ đi cho nó khỏe. Chụp ảnh mặt sưng cho mọi người xem nhé. Chắc là sưng to như mặt mẹt ;))

Nhắn em Trư nè: Đi rồi cũng thường xuyên vào hAO nhé

Back
Bên trên