$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ặc ặc ừ hôm nay anh Bùi ghê quá :-ss thế mà may mình vẫn phao được :))

Theo anh ế, thì học sáng hay học chiều thì cũng thế thôi. Năm ngoái anh học chiều, học lớp trung, nói chung là rất vui vẻ. Hồi mới chuyển cũng thấy khó chịu nhưng mờ sau cũng quen. Với lại trường đâu chỉ có anh 2 với lại anh trung, còn có lý hóa tin nữa, con trai thiếu giống gì =.= Chủ trương nhà trường đã thế rồi, ko phản đối được đâu các em ạ. Phải chịu thôi.
Còn cái vấn đề học đội tuyển chung thì thứ 4 2 tiết trống lớp 11 sách cặp sang phòng lớp 12 ngồi học, hết 2 tiết thì về. Ngoài ra còn 2 buổi nữa là tiết anh của lớp 11 hoặc là lớp 12. Giáo viên thì hình như là giáo viên tiếng anh của trường. Chương trình là chương trình luyện thi hsg lớp 12. Thế thôi. Anh bùng nhiều nên cũng ko rõ lắm :))
Chi tiết hỏi ở topic anh 1 0609. Thi xong rồi chắc sẽ có nhiều đứa nhiệt tình trả lời hơn.

Hơ, chính vì nhà trường không đồng ý nên mới phải kiên cường chiến đấu chứ anh ;))
Lão Bùi hôm nay bị làm sao thế nhờ ? Vợ mắng à ;)) (taxi?? ;)))

:-< *** thật là hãm hãm hãm x-(

----------

ồ mình viết là m-i-e HAO cũng tự động chuyển =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi hôm nay thật là buồn, không được đi tham quan à!>:p >:p >:p
Chán quá, theo như lời "ai đấy" thì không biết bao giờ mới hết việc...

tức nhở :((
ko đc đi tham quan mới ức chế chứ >"<
grừ.......

nói cho mà bik chứ mình đã bảo ngay đầu rồi hok có hi vọng gì con chó này đâu [-x nó là nó hok muốn cho bọn mình đi tham quan :| xin cũng bằng thừa :| ôi học sáng là học 2 tiết cuối thứ 4 à :| thế là hok có ngày 3 tiết à :(:)(:)(:)(( hok chịu đâu :(:)(:)(:)(( học chiều cơ :(:)(:)((

@ Dan: i know from the beginning that it's not that easy for us to ask for a change. The paper seems to be lame at first. If i were to stay, i'd of coz wanna study in the afternoon. School schedule is hard to be changed according to students' desires. That's always happening in VN.
But wat really drives me crazy is N'. Just a trip. y is she so ****?
wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf wtf

Chỉnh sửa lần cuối:

sao học sáng lại fải học 2 tiết cuối thứ tư? :eek:
tớ thấy các lớp học sáng thứ tư vẫn về sớm mà :eek:

trời ơiiiiiiiiiiiiiiii >__<
ức chế N' lắm rồi :(( :(( :((
sao còn có chút thời gian ở với nhau mà ko cho đi chơi :(( :(( :((
bọn mình iêu nhau được lâu rồi nhỉ :(( tình iêu bị ngăn cấm :|
N' ơi là N' :(( có cần fải thế k :| sau đây là trích đoạn:
Sếp Chi+ Trư: cô ơi, thi xong hết rồi :(....*mếu máo, la liếm, xin xỏ nhục nhã, trình bày cái kia cái nọ, cái lọ cái chai..blah blah..*
N': "ối!!! bây giờ fải tổng kết điểm chứ con :| sao mà đi dc :| ...à mà đang có dịch TIÊU CHẢY CẤP con định làm sao???"
sếp: thì mình mang theo đồ ăn của mình chứ cô??? :(
N': mang theo từ sáng đến trưa mở ra thì còn "đảm bảo" hơn ;)) ~~~> ức chế ứ chịu được :(( =((

Chỉnh sửa lần cuối:

sếp Trym chấp nhận đi :)) hok đời nào N' cho đi đâu :))=))=))=)) tả chả phải lí do chính, cái chính là bà ý hok muốn đi :))
@ Dan : I'll still fight 4 it :|:|
mọi ng` ơi nếu lí do là phải học chung đội tuyển với 12 Anh ý, thì quan điểm của tớ là : thứ nhất không phải ai cũng được học đội tuyển, theo như tớ hỏi được 1 anh lớp 11 thì đội tuyển còn phải chọn đi chọn lại chán, có phải ai cũng được vào đâu. Như thế lóp mình chỉ có khoảng 1/3 học đội tuyển là cùng (1/3 lớp hẳn hoi nhé;) 10 đứa đấy)Nếu phải học vào 2 tiết cuối sáng thú tư, thì những bạn đấy đến trường mà học, những tiết khác cũng có thể sắp xếp được mà :D tớ hok nghĩ cái đấy khó khăn. 8->

@ Vũ Linh: bật caplock viết hoa hết thử xem có bị chuyển không ;))
Lại có dịch tiêu chảy cấp à :)) Thế thì có mà tiêu quanh năm.
Tính thế nào bây giờ nhỉ
Mẹ mông đâu rồi?

đứt vô đối nhá <:p <:p. yêu thầy ko các ấy :x:x:x:x
ôi yêu lớp mình :x
học chiều 8-|. quan trọng nhất bây h là sắp xếp lịch học đội tuyển vs các anh chị. tính toán tận dụng các buổi thứ 4 xem mọi ng`, tuần học mấy buổi đội tuyển, à còn chủ nhật nữa, cố lên :D
mà đấy, có phải ai cũng đc học đội tuyển đâu :)

Í, hôm nay mình nghỉ ứ biết gì, trừ điểm thi.:(:)((
Kế hoạch chủ nhật tuần sau thế nào? Các bạn phổ biến lại cho mình cái!:">:">

oầy hôm nay yêu anh đứt nhờ :X:X:X anh đứt xì tin + hiểu tâm lí hs thế chứ :X:X chỉ mỗi tội dạo này anh càng ngày càng dâm :|:)) khiếp quá :)) kể toàn mấy cái chuyện ...........@-) Đứt hợp với Gu lồ phải biết ;)) perfect match :X mỗi tội hình như Gu lồ là hoa đã có chủ rồi thì phải ;))=))

=)) ôi =))
mình thỉ thấy chả hợp :))
mà thực ra ;;), dâm gì đâu ;;), ai chả hiểu, thầy có nói rõ ra đâu, toàn chúng mình tự luận ra đấy chứ ;;)
hehe chúng mình đi rủ gu lồ ;))

ơ thế tóm lại là đi thiên sơn suối ngà à :-/:-/ có đc đi 2 ngày ko :(

thác đa mà :)), 1 ngày thôi, mỗi cn thôi mà :-j. mà thác đa đi 1 ngày là đủ
tình hình là theo mình đc biết thì giá xe của đứt là phải chăng rồi đấy :D, khá chuẩn
ôi, cn tuần sau là 11 rồi đấy :((

11 thì sao? nhanh nhờ =.=
muốn đi học chứ về nhà chán lắm chả biết làm j` sất :(

uh , dạo này đến tr chẳng làm j :D chỉ chơi , tán phét :)):x vui phết :x mỗi tội mình tiên tiến đến đít rồi :((=(:)-<

Back
Bên trên