$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

mình còn ko biết là các bạn đi ý chứ :))

Có bắt buộc phải làm đề cương Toán ko vậy các bạn :-ss :-ss

Ủa sao mọi người đi chơi kín thế ;))
Hôm nay ở nhà ngủ :))

Hôm nay mọi người xem phim ah ??? :((
Hôm nay tớ cũng đi nhưng ko mua đc vé :((
Sao ko gặp ai nhỉ :D

làm j` có ai đi
kế hoạch như shit

Ngày lễ ngày tết thế này :p....chúng ta - những còn ng` nhẹ nhàng và ngây thơ :"> - làm sao mà đủ độ " bon chen" để mua vé được :"> :p
Hôm nay đáng nhẽ mình với mẹ đi bộ ra Parkson chơi :">..nhưng mình "nướng" quá đà ( tại đêm qua 2h vẫn hau háu chả ngủ nổi :)) )...nên mẹ vào cửa hàng :">...mẹ bảo mình tự đi Parkson....cuối cùng mình call em Mee...2 đứa rồng rắn Parkson... nhờ tiền bác mình cho mượn, mình mua được 1 số thứ :"> ( túi :"> giày búp bê - :)) lần đầu được biết đến thể loại này :"> - 1 cái áo )...còn em Mee chỉ đi tia là chính ;))...cũng vui...rồi về nhà mình ăn cơm, nằm ngụ...nhưng ko ngụ :p
Hôm qua cảm thấy down lắm...chả hiểu sao...ứ muốn làm gì ...còn chả nghĩ là hnay sẽ đi đâu cơ :))...may mà bh cũng feel better rồi :)
Mình lo điểm Toán Lý Hoá ..nhưng Toán mình chưa làm xong đề cương...Lý thì xong lý thuyết, bt còn thiếu 1 ít thì phải..nhưng thôi...mình buông thả đây :))...hic..:(
:p
Mọi ng` hnay chơi bời nghỉ ngơi thế nào :p
Em HNgan` có đi Bát Tràng ko ;))

@ Vi: Step up 2 đi ấy, nghe nói có The way I r với Low đó, chắc là sẽ hay nhưng ko dám cá là bằng phần 1

Hôm nay ở nhà ngủ. Chả làm được cái gì. Mà một núi bài tập ngày thứ 6 đang chờ mình chứ, hức hức làm thế nào bây giờ

Hôm nay ở nhà ngủ. Chả làm được cái gì. Mà một núi bài tập ngày thứ 6 đang chờ mình chứ, hức hức làm thế nào bây giờ
m :-ss ộ :-ss t :-ss n :-ss ú :-ss i :-ss b :-ss à :-ss i :-ss t :-ss ậ :-ss p :-ss
sao mình ko thấy bài nào nhờ :-?? 8-} \:d/

Lanh ơi nói ra bài j` để mọi người còn làm với, sợ quá :-SS

hiaz zà hôm nay đi xem phim Forbidden Kungfu hay vãi chưởng :x hôm nay vui phết mình đi chơi cả ngày =)) tại sao các bạn cứ phải ngồi nhà và lo bài tập nhỉ :-?? đời học sinh có khi nào là hok có bài tập hok ??? học quanh năm ngày tháng :| nhưng nói gì thì nói chúng ta vẫn cứ phải ăn chơi xả láng những ngày lễ tết thế này :)):)):)):)) vì thế tớ khuyên mọi ng dù bài tập có chất đống đến mấy thì cũng vứt đấy :)) chơi cho xướng thôi :-j hơi đâu ngòi lo bt :))

Lanh con đừng dọa pa pa
Pa pa con đã ăn chơi cả ngày hôm nay
Và k có Ý định sẽ hox vào ngày mai
:((

cả nhà ơi đề cương có bắt buộc làm k vậy :-??
tại vì đã trót đi ăn chơi suốt cả ngày hôm qua rồi :"> :">
thứ sáu tiết 1 buổi sáng cả nhà đến trg` thi tin nhá :(( =((
thôi cố gắng thi cho nó xong hết luôn đi :-<
chỉ thi tiết 1 thôi, xong là về :D

thứ sáu KT văn N' mà chả học hành gì :)) thi xog là tất tần tật những gì đã học cho vào dĩ vãng hết :))

Thứ 6 đã KT Văn N' rồi a' :)) Ối zời ơiiiiiiiii :)) Thật à...
Èo ôi....học cái giề bh...ko học đâu :(

tình hình là đề cg toán và lý ko tiến triển 1 chữ nào =)) văn thì vẫn thế 8-}

sự cha bà N'8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: thi xong rồi mà vẫn hok tha cho ng ta là thế nào :-w

ỐI ối t6 kt Văn á ???? 8-X: Làm sao bây giờ??? Tối nay ngồi khóc à :((
Bài tập tớ học thêm nên mới nhiều chứ các cậu ko phải làm :((

cả nhà ơi thông báo tin buồn :| tình hình là N' hỏi BGH về vụ lớp mình xin đổi ca học và nhà trường trả lời KHÔNG, lí do là 11Anh và 12Anh học chung đội tuyển nên hok học khác ca đợc :|:|:|:| pp cả nhà năm sau em xuống Anh2 :-h :(:)(:)(:)(:)(( eo ơi đùa lại còn bảo thik học chiều thật, nhưng vinh dự này lớn hơn :(:)(:)(:)(:)(( học đội tuyển thì có gì mà vinh dự chỉ tổ học lệch chứ gì :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( em hok chịu học sáng đâu :-s chưa hết hi vọng, phải xin đến khi nào hết nước bọt thì thôi :| phải xin bằng được thì thôi :| mẹ N' mới nói 1 câu thì ăn thua gì :| ban đầu ng ta đương nhiên phải nói hok, mình phải dần dần thuyết phục chứ :(.........................................................................................................................................................................

Back
Bên trên