$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

các cô được lắm :(
ghế lớp chúng tôi mà "bê wa bê lại", "trả ghế đây !" như đúng rồi >:p
lại còn đưa ra Y^U sách mới ghê chứ ;)) :D
con gái lớp anh 1 đúng thật là hung ác tàn bạo vô nhân đạo, giỏi nói điêu yêu nói dối, đã phách lối, đầu óc đen tối lại còn hay chối ... :-<

nghe bạn M.Đ kể lại bị mấy bạn con gái lớp anh 1 bắt nạt mà tớ thấy xót thương cho ... chính mình :(
....

P/S : tớ không có dám khiêu chiến đâu sợ bọn ấy lắm rồi, đừng nói thế mất lòng nhau :-<

Chỉnh sửa lần cuối:

các cô được lắm :(
ghế lớp chúng tôi mà "bê wa bê lại", "trả ghế đây !" như đúng rồi >:p
lại còn đưa ra Y^U sách mới ghê chứ ;)) :D
con gái lớp anh 1 đúng thật là hung ác tàn bạo vô nhân đạo, giỏi nói điêu yêu nói dối, đã phách lối, đen tối lại còn hay chối ... :-<

nghe bạn M.Đ kể lại bị mấy bạn con gái lớp anh 1 bắt nạt mà tớ thấy xót thương cho ... chính mình :(
....

he he phải nói girls A1 vô mồm ...hok thối =))=))=))=))
con trai hóa hai rất chi là nực cười8-} gái H2 chả đòi ghế thì thôi con rai lại đi tranh ghế HỒNG
dư thế là làm sao :|:|

ghế hồng là biểu tượng của ... tình yêu :">
cả con trai lẫn con gái hóa 2 ... cùng ngồi :">

bọn tôi hog đi tranh thì lấy gì cho ... mình và các bạn nữ ngồi :">

ý tưởng trong ngày:
[tớ]: mọi người thik ghế hồng thế thì sắp tới kái vụ sơn lại bàn ghế ý, mua sơn hồng sơn kả lớp màu hồng luôn đi =));))
[sếp Trym]: thik thì thik, nhưng bàn ghế đếy kòn là tài sản chung kủa 11A1 nữa, ko lẽ lại phải xin ý kiến kác anh chị =))
[tớ]: thế thì N' lại được dịp kác kon về xin ý kiến fụ huynh về vấn đề ghế hồng nữa đey=)). 'TẤT CẢ ĐỀU FẢI ĐƯỢC THẾ HIỆN TRÊN VĂN BẢN'=))=))=))=))=))=))
[Dan]: nếu thế thì chắc chắn 4 thằng kon zai sẽ đồng lòng ko kí =))
[tớ]: kệ, hay sơn kả bàn ghế jáo viên hồng nốt cho nó đủ bộ=))=))=)) [anh Đứt ngồi ghế hồng thì kute, nhưng N' ngồi ghế hồng thì thành kái jì nhểy? 8-}8-}8-}=))]

tình hình là thế này bọn mình kó nên la liếm kác anh chị 11A1 vì 1 kái lớp toàn ghế hồng kủa riêng chúng ta?=))=))=))=))=))=))
nói thực là tớ thik sơn đen + trắng, thêm tí đỏ [máu] càng đẹp \:d/\:d/\:d/
lớp mình dám mua sơn hồng về sơn kả lớp ko?=))

Chỉnh sửa lần cuối:

@ bạn Quân: bọn tớ có yêu sách gì đâu >:p đấy là thỏa thuận trong tình hòa bình hữu nghị mà ;)) bọn tớ tô vẽ bút xanh bút đỏ cộng bút hồng (màu yêu thik của các ấy ;))) cho thấy bọn tớ rất tôn trọng và yêu quý các ấy ;)) trong khi tờ giấy các ấy trả thì te tua luôn =))
hơn nữa đòi ghế về cho con gái ngồi thì nghe còn có lý, nhưng mà toàn thấy zai ngồi hok mà ;)) có cho các bạn gái ngồi tí tẹo nào ;)) lại còn ra chơi nào cũng kê ra ngoài ngồi cho mát nữa :(

----------

Phượng với Vy ở nhà Phượng có vụ gì ;)) Diệp với chị chủ kí sự lại cái nghe coi ;))

í mình bỏ lỡ cái gì à :-s
tờ giấy gì thế, kể lại đi xếp trym :x =P~
à hôm nay em với em D** với chú Vy đến nhà chị Phượng làm present văn. trong quá trình làm, hai anh chị tỏ ra rất là........ 8->
vd như iem hỏi Phượng thì Vy jả nhời hộ, Phượng bật nhạc cái bài iem ghét thì Vy nhất quyết ko choa đổi, còn lôi dao ra doạ iem @-) :-s
iem với iem D** chê bài í chán mù thì Vy cứ bênh Fượng kêu nà hay nắm, hay thế cơ mà ;))
chưa kể lúc trước fải đi mua jấy, bạn Pt đã có ý muốn Vy đi cùng rồi mà Vy còn e ngại "tình trong như đã mặt ngoài còn e" 8-> phải đến lúc em D** có nhời "thôi Vy đi với Phượng đi" thì chú Vy mới đường hoàng đi cùng Phượng mà ko xợ thiên hạ đồn thổi ;))
ấy thế mà hai anh chị đi hú hí với nhau cũng trên 15' cơ đấy 8->
làm mình với em D** ở nhà đoán jà đoán non 8->

--
ngoài ra sau vụ hôm nay bít thêm vài thông tin về 8/3 8-> cute qué :x

Thông tin gì thế :x kể mau kể mau :x
Quân: Á à ..;))...nếu hnay bạn Thành không ..trắng trợn bê.. cả ghế cả ng` bạn Hạnh Ngân lớp tớ..lúc bạn ý đang ngồi ngắm zo*`i ngắm mây..( chém quá :)) :"> :x )..thì tớ đã ko ức thị chế mà trắng trợn sang " đòi lại công lý" với em Diệp nhá...hihi :p Công nhận cũng có tí trắng trợn...nhưng chưa thể so được với thủ đoạn của bạn Thanh` =)) hehe
Mà ngta đã viết bản thỏa thuận cute thế ;)) Cho chọn 2 tình huống như thế :-"...vậy mà vẫn tick vào " Ứ ừ " :-w..cứng đầu quá cơ ;))...thế cuối cùng định thế nào ạ ;)) Chiến đấu tiếp hay lại hoãn binh kê lại bản thỏa thuận khác ;))

ờ tớ cũng công nhận :)) thằng thành nó thô lỗ thật :))
nhưng đấy không phải lỗi của bọn tớ :)) ấy thông cảm :))
thực ra anh em cũng định sang ... xin lại ghế lúc đấy :))
nhưng nghĩ lại có mỗi 2 bạn nữ bên đấy mà sang xin thi` ... ko bõ :))

nhưng không ngờ cái thằng thành dở dở điên điên rủ anh em sang cùng không dc nó lại làm tro` cướp bóc dở hơi đấy 1 mình [-( thay mặt, cho tớ xin tí lỗi :p :p :p

màu hồng tình yêu đẹp như thế mà sơn cả lớp thế thì còn cái quái j` là chiếc ghế tình iu đặc biệt nữa hả các bạn =)) =)) =))
mà sơn xong thì ... ha ha ha :)) đừng hỏi ... :))

sao đến h ra chơi các ấy hog sang ngồi cùng ấy, có phải " tốt cho cả 2 " không :"> "đôi bên cùng có nhợi" =)) lớp tớ lúc nào cũng luôn luôn chào đón các bạn nữ a1 sang ... ngồi cùng :p :p :p

----------

p/s không có khái niệm "con" đâu nhá >.< mấy cô ức hiếp dân lành ai dám tick bên kia /:)

Eo ôi...trình chém gió và flirt có kinh ko kìa :"> :p
Bọn tớ ko giận nữa đâu...hihi...coi như đôi bên hòa nhau rồi mà :p ;))
Nhưng về cái vụ bọn ấy T2 T3 T5 T6..còn bọn tớ thứ T4 T7 CN thì còn lâu nhá, đập chết ăn thịt bh ;)) he he ;))
Cái câu..chào đón các bạn nữa A1 sang ngồi cùng ý ...:"> có tin được ko đấy :">...hay chưa sang đã bị đuổi tóe khói...quát om xòm :-w..sợ lắm ;))

Gớm, mấy ông con zai hóa hai đúng là ko đỡ được, có mỗi cái ghế hồng mà cũng... Ông Quân thôi ngay đi nhá
Đâu ra cái kiểu cướp ghế cướp luôn cả người, thật là... khôn thế ;))
Tóm lại, mình có cô giáo chủ nhiệm ủy thác rồi cơ mà. Đề nghị xin cô luyến ra thương lượng với cô Hiên bắt bọn nó giả ghế đê <:p
Ôi ôi sử ơi là sử, sao mà khó thế. Đề nghị mai lớp mình bùng toán tập thể đê, làm sao mà làm hết được, trong khi còn 27 trang sử??

a cái bạn Quân này mồm mép ghê gớm nhờ =))=))=)) gọi cả đoàn hóa 2 sang đây đấu khẩu đe một mình ở đây thì thất thế lắm [-x

hôm naj do sự chuẩn bị ko kĩ lưỡng
bàn bạc tjm` ko xong đc. ng` đại djện
nên chúng tớ đã để xổng 1 thằng lưu manh giả ranh cán bộ sang abc lớp các cậu....
Cùng vs Lê Hồng QUân đệ , tớ vô cùng xjn lỗi và mong các bạn thông cảm

"Chiếc ghế tình yêu" - đó dường như hơn cả 1 chjếc ghế, các cậu đừng mang nó ra để làm vật thương lượng , đừng mang nó ra để dùng chung như elentron, đừng để nó bị chuyển rời liên tục như chuyển dịch cân bằng chứ !! các cậu hãy nghĩ điều tốt nhất cho nó là cho nó trở về nơi chốn bjnh` yên , nơi mah nó lần đầu tiên đc. xuất hiện trên tầng 4- đó là fòng 406 - 12l2 + 10h2 . đó là nơi mah nó ko fải chịu kực nhọc , ko fải chịu quá trọng tải cho fép - tớ nhjn` thếy cảnh nó bị 10 bộ bàn t0ạ abc mah lòng tớ trở nên đau xót

tớ nghj~ các cậu rất quý chjếc ghế naj` và các cậu cũg bjk đjều j là tốt nhất cho nó :) tớ mong các cậu đọc đc. nhữg dòng naj` và bỏ caj' bản hợp đồng rỗng tuếch đc. vjết bằng bút màu ếy đj !! chân thành cảm ơn =)) =)) t0àn nhữg lời từ tấm lòng 1 con ng` thô lỗ là tớ =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

chú Phong ks chỗ của anh à =)) biên' =))
đi chỗ khác farm đê =)) =)) =))

tớ nào có dám cướp bạn nào bên ấy đâu mà bảo là cướp cả người :D

bạn Thư yên tâm sang lớp tớ ngồi thì không một đứa con TRAI nào để lật lại cái vết xe nổ ah` quên đổ như hôm nay đâu :))

hôm naj do sự chuẩn bị ko kĩ lưỡng
bàn bạc tjm` ko xong đc. ng` đại djện
nên chúng tớ đã để xổng 1 thằng lưu manh giả ranh cán bộ sang abc lớp các cậu....
Cùng vs Lê Hồng QUân đệ , tớ vô cùng xjn lỗi và mong các bạn thông cảm

"Chiếc ghế tình yêu" - đó dường như hơn cả 1 chjếc ghế, các cậu đừng mang nó ra để làm vật thương lượng , đừng mang nó ra để dùng chung như elentron, đừng để nó bị chuyển rời liên tục như chuyển dịch cân bằng chứ !! các cậu hãy nghĩ điều tốt nhất cho nó là cho nó trở về nơi chốn bjnh` yên , nơi mah nó lần đầu tiên đc. xuất hiện - đó là fòng 405 - 12l2 + 10h2 . đó là nơi mah nó ko fải chịu kực nhọc , ko fải chịu quá trọng tải cho fép - tớ nhjn` thếy cảnh nó bị 10 bộ bàn t0ạ mah lòng tớ trở nên đau xót

tớ nghj~ các cậu rất quý chjếc ghế naj` và các cậu cũg bjk đjều j là tốt nhất cho nó :) tớ mong các cậu đọc đc. nhữg dòng naj` và bỏ caj' bản hợp đồng rỗng tuếch đc. vjết bằng bút màu ếy đj !! chân thành cảm ơn =)) =)) t0àn nhữg lời từ tấm lòng 1 con ng` thô lỗ là tớ =)) =))
^:)^ thứ nhất phòng hóa 2 là 406 hok fai? 405
thứ hai : 10 cái bàn tọa đã = cái thằng Thành kia viết hết bút xóa lên chưa :(:)(( đau lòng ghế hồng thành ghế trắng :((
thứ ba : thế nào là bản hợp đồng rỗng tuếch ??? hết sức kute + súc tích
thứ tư : hok đỡ được con trai hóa 2 =))

Chỉnh sửa lần cuối:

chú Phong ks chỗ của anh à =)) biên' =))
đi chỗ khác farm đê =)) =)) =))

[/b]
Hồng QUân đệ lớn lối ở đây ah` , đêy là nơi công cộng , nơi hội tụ của đỉnh cao TA... đệ đừng hỗn thế kẻo ng` ta cười vào lớp hóa 2 dạy dỗ ko cẩn thận đếy ;))

^:)^ thứ nhất phòng hóa 2 là 406

thứ tư : hok đỡ được con trai hóa 2 =))

-sửa roy` :">
-tưởng A1 sao fải x0ắn kơ muh , vẫn ko đỡ đc. h2 ah` ... trán

Chỉnh sửa lần cuối:

zời ơi , ngồi đấy mà bàn ghế hồng :(( ai có đề sử thì post lên giúp bà kon cái :(:( học sử thế này chắc chết mất :(:)((
@ về chuyện ghế hồng : làm j thì làm , thương lượng j thì thương lượng , đừng có kiểu như thằng Thành là đc b-(b-( . bựa

chú Phong ăn nói cho cẩn thận ;))
chú nói "TA" là anh liên tưởng tới Tú Anh đấy ;))
còn nhớ hôm 8/3 chú hiện nguyện hình như thế nào không :))
đừng để anh lột mặt nạ con Y.R.X của chú ở đây bắt cá 2 tay ra là ... thôi rồi siu nhân đấy =)) =)) =))

Èo ôi...Phong chém gió dã man quá í :))
Thôi bạn Thành cũng là 1 phút nông nổi thôi...tha lỗi cho bạn ý My ạ :p ;))
Còn việc 10 cái bàn tọa á...này nhé..ít ra toàn bàn tọa sạch sẽ thơm tho :">..chứ ko có " mông ghẻ " [ quote from Hóa 2 :D - mà nói bạn cùng lớp thế là ko tốt đâu [-x ]...nào đặt lên đâu mà sợ ;))
Với lại ngta điểm chỉ nhẹ nhàng đẹp đẽ...ai viết hết lên chỗ đặt bàn tọa...xấu hết cả ghế :((...đúng là thiếu nghệ thuật, kém thẩm mĩ mà :((...
Quân : Ấy nói thế nhưng tớ vẫn sợ lắm...;))..à nhưng mà...sao ko làm ngược lại nhỉ?...zai Hóa 2 sang đây ngồi cùng đi ( nhân tiện đấm bóp cho chúng tớ cũng tốt =)) ~ kidding :p )...;)) đảm bảo cảm thấy "sung sướng" như Đứt =)) hihi
Thế cuối cùng số phận em ghế Hồng thế nào đây?...khổ thân em í...cứ chạy đi chạy lại...sắp bung rồi ý :-<

-sửa roy` :">
-tưởng A1 sao fải x0ắn kơ muh , vẫn ko đỡ đc. h2 ah` ... trán

cả nhà chém hộ em cái :| em tịt ngòi rồi :|
:-BTất nhiên A1 mình vô đối mồm hok .. thối, nhưng vì độ bựa của hóa 2 quá cao nên tuy hok xoắn nhưng chị em ta vẫn hok đỡ được b-(

Back
Bên trên