$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

change sid tiếp rồi ko biết còn hỏng bộ fận nào nữa 8-}
thận hay bàng quang đây :-<

yeahhh mai lớp mình đi đú rồi >:)
ktra văn xong đi đú đê >:)

----------

mọi ng ơi tin hot nè, nóng hổi đây :-t
hnay ai post bài vào đúng 12:00 theo giờ hệ thống của hao thì sẽ đc cộng 3đ chất lượng bài viết =P~
nhanh lên, số lượng có hạn :x

acx kt Văn cái gì đấy? :p

Chỉnh sửa lần cuối:

ồ ôi tớ tin bạn thư ;)) tin lắm ý ;)) tin thật đấy ;)) tin tớ đi tớ tin bạn mà ;)) :x

chị chủ chăm đi lừa quá =))=))=)) sắp hết cá tháng tư rồi chị ơi =))=))=))=)) chỉ giỏi bầy trò=))=)) hôm nay mình rất là cảnh giác nhớ mà sao vẫn bị nhiều người lừa 8-} stoo vãi chưởng ạ 8-} mình bị 2 đứa lừa khóa quần mà vẫn hok chừa =))
hé hé hôm nay vụ lừa Đứt hơi được đấy :)) boyz A1 quả là pờ zồ :))bi h mình HAO vs blog là phải cẩn thận:-ss thời đại IT anh Đứt quả là ghê gớm :-ss=))nói thế thôi anh ý đọc được hóa lại thành hay, bi h lớp mình chả phải nói sau lưng :)) gọi trước mặt anh ý là Đứt cũng được :))

Anh Đứt yêu dã mannnnn nhỉ :x

tạm thời HAO vẫn khá an toàn ;)) anh ý chưa có acc khó lòng vào đc ổ này của mình ;)) nhưng độ risky đã tăng lên vượt trội :| nên yêu cầu các bạn ko tỏ ra quá khích khi com và compose blog ;))

uis...có gì đâu :x...cứ để nó...natural thôi :) :x...anh ý cũng ko muốn làm chúng mình ngại mà :)) hị hị ;))
Kế hoạch bnog nớp thế lào ;))

cứ ăn chơi hưởng thụ cuộc đời ;))
xợ anh đứt mò ra blog thì ko set public nữa là xong >:)
còn thì anh đứt có acc trên hao rồi hay sao í :-s hĩ hĩ
--
tớ fản đối nập bnog nớp, bây h yahoo 360 sắp xập tiệm đến nơi rồi, lập blog làm gì :(

Chỉnh sửa lần cuối:

hí hí thik quá năm nay ngày nào cũng vui dã man : 8/3 :x cá tháng tư :x ngày nào cũng tuyệt :x:x:x

xệp tiệm này ta bày tiệm khác :-j sao phải xoắn ;))

Tớ hỏi lại mọi người tí: Xoắn là gì?

ủa uôi viẹc gì phải dè chừng Đ' làm gì Vi :-?? nếu có dè thì dè N' thôi :-j blog lớp à;)) cũng hay đấy ;))

----------

há há bi h mà Lanh ke còn hỏi xoắn là gì =))=))=))=)) trưởng ban la liếm thì phải cập nhật chứ :))

Muốn la liếm lâu rồi nhưng mà vì nhiều lí do.
Thứ nhất là nó cũng không mấy quan trọng với tớ
Thứ hai là vì bạn nào cũng biết nên tớ sợ hỏi bị ăn chửi (hôm nay bị Đinh My chửi nè :">)
Thứ ba là cho tớ hỏi lại XOẮN LÀ GÌ?

----------

@chị Thư: 360 sắp sập rồi thì có phải có mỗi 360 đâu, còn 1 đống kiểu blog khác cơ mà. Bây giờ Yahoo cũng không phải chiếm độc quyền thế mạnh.
Viết bao nhiêu mà chả lên 5oo gì cả.
MỌI NGƯỜI ƠI LỚP MÌNH CÓ NGƯỜI SỢ LẠM PHÁT ĐẾN NỖI QUÊN ĂN QUÊN NGỦ ĐẤY, ĐỐ BIẾT LÀ AI ? ;))

ai chửi cái j đấy hả :-w:-w Lanh đừng nói thế oan cho tớ nhé :-w:-w tại cái chuyện popular quá mà bà ko biết tí j nên tôi mới shock đấy chứ :-w

ko phải 360 đóng cửa đâu. Nó đổi sang cái khác thôi mà (sẽ giống như kiểu Myspace) , các blog post đc bảo toàn hết.
Về việc Vô Đối | Đứt vào đc blog thì lo gì, bây giờ là thành viên lớp rồi thì sao phải giấu. Chỉ chán là ko thấy Đứt comment vào blog mình thôi :(

Lanh: Đấy là sếp Chi chứ ai ;)) hị hị :x
Bảo Đứt làm quả blog đi ;)) Chắc bốc lửa lắm :x...comment thì cute phải biết hihi...A1er rồi mà :"> :x

hihi, e Tas bít là anh Đứt đọc blog nhưng mà e vẫn kiên quyết hem để public =.=
mà sao lớp mình lâu lắm mới spam kinh thế này, mới từ qua đến nay mà đã phải ngồi đọc mỏi cả mắt (_._!!)
iêu lớp mình >:d<

Back
Bên trên