$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

uh kể ra vụ này lớp mình b àn tán rôm rả thêm hẳn mấy page :)):)) mà dạo này ko thấy mấy anh chị 04-07 vào spam tiếp nhỉ :-?

các anh chị ý bảo cái j đó mà muốn giao lưu thì vô topic đó, anh Cu bị đuổi đi rồi, bla j đó :-??

em Cẩu ko dám vào chửi cùng mà cứ ở ngoài kia hóng hớt là thế nào thế ;)) chưa dính à ;))

tổ sư thằng Khúc Mông hok dỗi hơi đi chơi trò này đâu :)):)) mình chỉ nghi con Peah thôi =))=))=)) há há vui thiệt là vui =))=)=)) mình chưa bik lấy archieve kiểu gì để mà post lên cho cả nhà cía đoạn Luyến chat với mình :(:)(( tổ sư đứa nào nghĩ ra trò này cũng hay, vui vkl =))

hơ, gửi để mọi người biết mà tránh. mà bị add đầu tiên thì sao ??

hơ tình hình là cẩu vô tội nhá :)). tối qua mình còn chả onl, có ng` làm chứng :">
peah cũng thế, hqua nó ngoan ngoãn ngồi làm power point, mọi ng` đừng nghi ngờ khổ thân nó :))
chiều nay đề nghị đối tượng hiện nguyên hình :))
mà sao lại nghi cho peah tre mông cẩu nhể :">, chúng mình có làm gì nên tội đâu :"> :D

chết :-? thế là oan thị kính à :-?=))=)) nói chung cứ đoán thôi mà :D phải thì phải ko phải thì thôi :D cũng có j nghiêm trọng đâu :)):)) trò này vui mà =))=))

ten ten ten nhỡ đâu có đứa lớp ngoài ;)) giở trò trêu anh1=)) vì nó bik anh1 mình ghét N', toàn lên 2pic chửi mà =))

chắc ko phải đâu ;)) vì cái vụ mà nó nói : "tình trạng mượn vở bạn chép bài ... ; " ;)) ai rỗi hơn đem đi kể :-j

có người vừa bị đá (đểu) đã nhảy vào rồi nè ;))

hâm à :)):)) bọn nó chả rỗi hơi như thế đâu =))=)) lo thân CN của chúng nó còn chưa xong =))=)) mà lớp ngoài thì ko đủ gan để bắt chước đâu :)) vì bọn nó ko thể biết rõ những cái câu kiểu " các con lớn rồi " xong " rút kinh nghiệm " các thứ =)):))

Mình thấy dù là ai bày trò thì đều...rất dỗi hơi :)) ...mình chỉ thấy nhạt thôi ý :)) dành tgian mà nghỉ ngơi thư giãn hay làm gì có ích í :))
Anyway thì mọi ng` đừng có suy đoán nọ kia ;)) nhỡ oan thì tội nghiệp ng`ta ra...nhưng mà nếu là N' thật thì mình...ko tin đâu.
Chiều nay mình sẽ hỏi khéo cô :))
Sự thật sắp được bày ra ngoài ánh sáng nhé :)
----
Thích từ OlymPIG Vi viết :))
Anyway, cô cũng hỏi mình về cái " Ô lim píc " :)) ( quote from " N' " )...và bảo là cô rấttttt mong các con đạt được nhiều giải :)) ủ ôi, nhạt quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:

nầy đồng chí Vi :)), ng` ta vô tội thì mới thanh minh chớ :))
mình còn chả đc chat với N' (giả) :)), phí quá
nhớ lớp mình quá, muốn đi học gặp mọi ng`
chiều nay maroon 4 làm present :D, cả nhà nhớ học tập cho chăm chỉ nhá ;;)

tối qua tao với con tre nghĩ tên:
maroon4 --> moron 4 --> sundal --> sandal --> bitis --> tis --> tys

Trư hôm nay hỏi khéo N' chưa ;))

Chị Thư ơi Canon in D là bài gì :"> nghe nó như thế nào?
E hèm cái nick giả của Vi là em càng kiêu anh càng yêu à =)) Nick này có tiền sử à nha, con Pơ chắc biết =))
hay hôm nay lớp mình onl hội đồng, đánh xem cái nick giả đấy có kịp answer hết ko đê :))
Tình hình là có thể tối nay mình sẽ làm Olympig lần 2, các bạn giúp nhé

Nhân sắp học về Tam Quốc diễn nghĩa, tặng mọi người mấy câu trong Xuất sư biểu:

Tam cố tần phiền thiên hạ kế
Lưỡng triều khai tể lão thần tâm
Xuất sư vị tiệp thân tiên tử
Trường sử anh hùng lệ mãn khâm​

Khổng Minh Gia Cát Lượng tận tâm dốc sức phò Lưu Bị, đến khi Lưu Bị mất vẫn hết lòng phò tá con của Lưu Bị mà không có ý chiếm ngôi. Ông từng viết 2 bài "Tiền xuất sư biểu" và "Hậu xuất sư biểu" xin đi đánh Ngụy, lời lẽ rất thống thiết, trong đó có 1 câu nổi tiếng là "Thần cúc cung tận tụy, đến chết mới thôi". Không lâu sau đó, Khổng Minh qua đời khi trận chiến còn chưa kết thúc. Về sau, "xuất sư biểu" trở thành điển tích, dùng để chỉ tấm lòng trung thành của thần tử.

ôi ôi chả hiểu cái gì cả 8-}

ý kiến của LAnh rất hay :x
tất cả cùng nhảy vào chat thì N' nởm fải làm thế nào nhỉ 8->

ôi joi, em thấy cái này uh' quan trọng đâu nhé :)) nhà mình dc cái bàn tán như đúng rồi :))
Mà tình hình là Liên vs Lòi bên Trung Anh cũng đc add ;)) thế này nghĩa là fai quen cả Trung Anh nữa, means 9B :)) kaka
Nghi lắm nghi lắm ;))
Đề nghị thám tử Vi đi săn lùng tội fam ngay lập tức, hơi bị hoành hành rồi đấy :))
MÌnh decline nik N' giống bạn Lý :)) haha, mà kể cả lớp mình có xông vào thì fake N' cũng chỉ chat vs 1 số người thôi :))
Fai làm TLV 6 :| chán quá :(

tớ đề nghị A1 chúng ta hợp tác vạch mặt kẻ lạ giả danh cô giáo Chủ nhiệm đáng kính =)) cứ caht với nó hỏi nhiều vào cho nó lộ đuôi ra =))

cả buổi sao thêm có mỗi bài của xếp trym thế này :-<

Back
Bên trên