$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Vi thâm quá, nếu bè đảng thật thì phải diệt tận gốc chứ ;))
Với lại có chắc là mấy bạn ấy thật đâu

thì đã kết luận là ai đâu ;)) nhưng cứ giết đc 1 tên thì lũ kia 1 là phản bạn 2 là nhận tội cùng ý mà ;)) nhìn chung là đều chết hết ;))

Khó nghĩ nhờ :-??

thế là vẫn ko đứa nào đứng ra nhận trách nhiệm cao cả đấy à =))=))

Giống vụ N lớp tớ hồi đầu năm quá thể đáng =))=))=))
Add nick 1 loạt hỏi này hỏi nọ,cái giọng thì rõ ràng là giả tạo để cho đứng đắn :)|
Chat vài câu biết bị sơ hở sợ quá giả vờ mắng mình mấy câu là thiếu lễ phép xong out :)|
Hôm sau chat còn dám giả vờ là con trai cô,trong khi cô có mỗi cô con gái vừa lấy chồng 8-},chả chối đi đâu đc thì lại ngồi sỉ vả mình kiêu căng,tinh tướng,hay khích đểu người khác,chả hiểu lấy ở đâu chuyện lớp mình(chuyện này có đúng lớp phó và GVCN hiểu rõ bản chất vấn đề) rồi đem ra nói cạnh khóe,người ngoài chả hiểu gì mà phán xét mình là đứa thế này thế nọ như đúng rồi 8-}...làm mình đêm đấy mất mất mấy lit nước mắt không ngủ đc :-<...May sau đấy còn biết đường xin lỗi loạn lên
Nghĩ lại giờ vẫn thấy ức :-<...

Nghe giọng chat của chủ nhiệm lớp ấy cũng giống giống giọng lớp tớ đấy,biết đâu cùng 1 người :|

nào mọi ng` nhận đi ;)) cả lớp hội đồng 1 trận thôi mà ;)) mà có hội thì càng dễ sống còn j ;))

haizzzz :-< vụ đấy công nhận khổ thân sếp kha :|:| may mà vẫn chưa quá trớn như thế :| bọn lớp mình chắc chỉ đùa trêu cho vui thôi :|

Nghe giọng chat của chủ nhiệm lớp ấy cũng giống giống giọng lớp tớ đấy,biết đâu cùng 1 người
tình huống A: N vs N' ở cùng nhà ;)) và cái nhà có mỗi 1 máy tính ;))
tình huống B: (bọn) đứa nào giả mạo quả này chết rồi ;))

xếp ơi, thế chưa bắt đc à ;)) có cần bọn em hội đồng hộ ko ;))

tổ sư N' giả có chik cười hok cơ chứ =))=))=))=)) Peah àh, nói mình mới thấy hơi nghi nghi vì Peah là đứa đầu tiên buzz mình và gửi cái contact của N' giả cho mình =))=)) đọc đoạn chat của mình với bà ý cũng chik cười=))=))=)) đúng lúc mình đang để stt: "tsb luyen'" nó nhảy vào hỏi con cho cô hỏi sao con để dòng chữ nhỏ ở dưới thế kia =))=))=)) tổ sư=))

Bắt đc rồi,nghe giọng chat,đoán ra ai,hỏi 1 phát trúng phóc tên tuổi lớp không chối đi đâu đc =))...Mỗi tớ biết thôi chắc mấy đứa khác bị add không biết đc tại thủ phạm có tí tư thù cá nhân với tớ ;))
Bị vạch mặt tận gốc thế mới cáu nên chắc ngồi sỉ vả tớ nhiệt liệt để chữa ngượng :))
Anyw,qua rồi nhg mà thấy giống lớp ấy quá :))

hơ hơ, đã giả mạo thì ai ngu đi gửi với buzz thế kia [-(
mình vô tội :(( chời ạ !! tối qua ngồi học hành nghiêm chỉnh hẳn hoi :(( được một tối chăm chỉ thì llại bị nghi oan là saooooo

khiếp :-ss:-ss:-ss tư thù cá nhân j mà sỉ vả con nhà ng ta như thế b-(b-(b-(
à sếp kha ơi hỏi tí ngoài lề :"> cái chữ dưới ava của sếp là always loving you đúng ko :">

----------

uh :-? cô peah phân tích cũng có lí :-?:-? thế thì đứa nào đc :-? mình vẫn nghi đứa nào đấy trong 4 đứa kia hoặc là tất cả :))

à thế thì em nhớ rồi sếp à :) chắc vậy ko phải :p

thế lớp mình cũng phải nhảy ra chửi 1 trận chứ nhờ :>

uh :-? cô peah phân tích cũng có lí :-?:-? thế thì đứa nào đc :-? mình vẫn nghi đứa nào đấy trong 4 đứa kia hoặc là tất cả :))

thế em hỏi phát, cái vụ sếp nói là cái vụ em biết à :|

@ai đó: cả page này có nhắc đến yourname đâu ;))

jời ơi =))
mọi ng có cách nào kiểm tra đc ip ko? ^^ có thì ra ngay í mà ;)) loại trừ trường hợp ngồi quán net vì ko ai đêm khuya 10-11h còn ngồi ngoài quán ^^'
mà tớ thấy vụ này vui đấy chứ nhở ;))
lớp mình tăng mấy trang kìa ;))

----
ôi mình post chậm quá =((
lại hiện ra cả chùm bài rồi =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên