$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Tớ tưởng năm nay lớp mình 2 cô dạy Eng :-/

2 cô cơ áh o_O
hOành trOáng
o_O

chậc trừ phi các anh các chị "nhịn" vào đây thì may ra topic mới sống đc lâu :))
ko biết Anh1 năm nay có các em nào nổi bần bật như lớp mình năm ngoái ko nhỉ :)
ko khéo lại chuẩn bị lũ lượt đi Sing hết T.T

Học tin hay lắm :D Miễn là đừng nhờ ai vào lớp làm hộ bài kiểm tra, thầy nhớ mặt hết đấy :D

Chào 7-10 :-h

Từ hôm tập trung tới h chưa thấy 1 bạn anh 1 nào :D
Các pạn poz vài cái ảnh lên đi

mấy hôm tập trung vừa rồi các em soi đc em nào xinh nhất report lên đây đi ;))
chả biết có em nào hoành troáng như chị Nguyệt Anh khóa chị ko nhờ 8->

ông này về lớp mình post bài đi, bài lớp mình ít tí tị mà đã mò sang với mấy bạn này rồi;;);;)
các bạn Anh 1 khi nào giao lưu với Lý 1 cái nhờ :D:)

@Thùy Trang : Tinh thần tốt lắm :D

Lớp Anh1 07-10 có cực nhiều bạn trùng tên luôn: có 6 bạn Anh, 4 bạn Chi, 5 bạn Linh, 3 bạn Trà My, 3 bạn Trang, 2 bạn Hà, 2 bạn Minh, 2 bạn Ngân... @-) hay thế, đúng là lớp đặc biệt học sinh nó cũng đặc biệt ;))
Anh chị nào học 11A2 thì năm nay học cùng tầng với bọn em rồi >:D< có gì em lại chạy sang hỏi bài các anh chị ;)) kính mong các anh chị chỉ giáo :D

chị xuống chào các em:x:x yêu thế >:D< Anh 1 nhà mình:x:x:x:*:*:*

hix mãi hôm nay mới lên bon chen chào cấc bé được :x
( hồi topic cũ nhà chị bị cắt net :p)
hix mà sao năm nay lớp Anh toàn cô dạy văn CN thế nhở :-s
cô Luyến dạy chị hồi lớp 6-7 , hiền lắm :x
chấm điểm cũng dễ nữa :x
nói chung là tốt :x
à thế ai dạy toán các bé ;))

nào :D ủng hộ thằng Dớ :D vào hỏi thăm các iem Anh1 năm nay cái nhể :D
có vẻ như các iem này chăm chỉ ngoan ngoãn quá hay sao mà chỉ thấy có mấy mống lên HAO thía này :|
@iem ... (sr chị ko nhớ tên :| tên ở trang trước ngại lật lại lắm :|) : cô Luyến dạy văn ... dạy cũng bt thui iem ah ... về mặt kỉ luật thì cũng bt ... ko hiền cũng chả nghiêm :|... tóm lại là xếp vào loại trung bình :|... ko đến mức phải lo lắng sợ hại :D ... nhưng theo kinh nghiệm của bọn chị ... thì nói chung ko có j là tin được hết iem a ... cứ chuẩn bị tinh thần một chút ... chẳng may nó ko như thía thì ... :|

@mấy iem lớp Lí: sao vào topic lớp bạn nhanh thía ;)) có tia bạn nào anh1 ko đấy ;;) truyền thống có khác :| anh vs lý thường hay đi đôi :| ( chuyện này ko lí giải được nha :| nhưng các thầy toàn xếp anh cạnh lí :| 12 anh1 vs lí năm nay có mấy đôi cơ đấy :| chả bù khóa mình :| như xung khắc:| )
ah mà nếu ko có j thay đổi thì lớp chị năm nay sẽ ở cạnh mấy iem lớp lí đấy :| chào các iem lun thể :|

@Dớ: con ko nghĩ ra cái tên nào đỡ ... bling bling ... hơn ah :|

ah mà đúng rùi ;;) ai dạy toán các pé ;;) ko bít có phải thầy Tcu đẹp giai ko nhỉ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

@Trâu : xung khắc cái con khỉ /:) k đc trù ẻo tao /:)
cô Luyến hiền mà :| cô rất là iêu tao nhá :|
mà bỏ ngay cái kiểu "iem " đấy đê/:) các bé lại sợ quá bây h /:)
các bé xin thầy Lân dạy toán đi :x dễ thương cực :x

@My: mày vớ va vớ vẩn :| có mỗi mày thik thằng Nhân :| mà ko phải thik nhớ :| mới khen bạn í đẹp giai thui nhớ :| chứ lũ còn lại từ gái đến trai còn đứa nào :| chưa kể đến hai bạn gái vần B của lớp lí ;))
mà cô Luyến cũng quí tao quí cả anh tao nữa :x cô vs tao cũng rất hiền :x nhưng ma mầy cứ thử nhìn lại our ex- form teacher xem thía nào :| chẳng phải hình mẫu cô rất là mĩ mãn còn j :| nhưng sự thực thì ... :S hay tại chúng ta quá hư nên mới thía :(
dù sao thì tao cũng khuyên các em chân thành là lúc nào cũng phải ở tư thế sẵn sàng :|

các em ui (này thi ko gọi iem nữa) thầy Lân chị ko có comment j đâu nhá :| lớp 9 bọn chị học thầy í dễ thương lắm :| nhưng mà các em nên hỏi thăm ý kiến các anh chi CE 06-09 và Anh1 05-08 trước khi quyết định xin thầy dạy nhá :| ;)) vs mỗi lớp thấy ý mỗi khác đấy iem ah ;))

cầu mong Tcu ko dạy các em :| ko các em lại khổ :|

@Trâu : hix post nôt bài này thôi k lại mang tiếng spam :|
truyền thống là truyền thống cấm cãi /:) mà tao thik bạn ý mà :x
à nhân tiện mày cói j rủ rê các bé cái vụ prom đi ;))
mấy lớp cô Luyến CN đều bảo là cô hiền mà :)) yên tâm :))
CN chúng ta là do k có kinh nghiệm mấy thôi
:))

oh=P~ lopanh1 0609 cạnh lớp em ah
Có j dạy em chút võ nghệ :D em rốt TA lắm:D

nhưng hình như lớp chị sắp chuyển đi rùi em ah ;))

@My: về lớp bàn lại vụ prom nhanh :| nói ở đây lại mang tiếng spam :"> rủ rê ai?! cái j?!

tcu là thầy nào ạ :-/
em tưởng tin anh1 thầy cử dạy chứ :-/
thầy tuấn dạy tin thì em chưa nghe bao h, ấy nhưng mà có vẻ... ko khác gì thầy cử :-/ (tại các anh chị cứ nói lấp lửng em chả hiểu gì cả :-??)
anh1 năm nay ý ạ :D. về mặt học hành (do đã học cùng từ trc), em tiến cử bạn Huệ, bạn Minh Hằng, Tạ Trang, Quỳnh Chi, nh~ gương mặt nổi trội của 9B năm ngoái đấy ạ =D>
nhảy nhót xin lăng xê bạn Điềm =D>
hát hò có bạn Đinh My (giọng cao phải biết =D>) và bạn Điềm (chuyên rap :)) )
còn khoản gì nữa nhỉ
em chỉ nhớ đến thế, còn khoản nhiệt tình thì hầu như các bạn đều rất sẵn sàng :D
mà đấy mới là 1 số bạn học cùng 9B năm ngoái thôi ạ, còn các bạn mới thì em chưa có cơ hội lĩnh giáo :D. Mong anh1 năm nay có thêm nh` tài năng sáng chói :x
@Trang: con trai lớp mình có bạn Điềm cũng lên HAO đấy, nhưng vì topic trc bị del nên bạn ý chưa quay lại ;))
cô Lan Anh thì em chưa đc học, nhưng cô Hằng thì đc học qua hồi học đội tuyển. Cô cũng hơi nghiêm :D. mới cả cũng chưa có danh sách GV chính thức nên cũng ko chắc có phải cô Hằng dạy ko nữa :-/
theo danh sách GV trong phòng hội đồng thì GV dạy toán cho bọn em là cô Thanh Hoa :-/. Chưa nghe nói. Đc cái thể dục thầy thân :x

yo. What's up A1?
Lúc đầu vào cứ tưởng vào nhầm box của 0609.
@Diệu Linh: Hơi lăng xê quá rồi đấy. riêng về việc nhảy nhót thì vẫn còn kém. Chỉ tự hào về rap TA thôi. :D

Nếu mấy anh chị có chương trình giao lưu gì thì cho bọn em tham gia với. Có vẻ lớp em năm nay chán quá.

P.s. Mấy bạn lớp mình trên topic này mình còn ko biết là ai nữa -_-'

Back
Bên trên