$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

he he hôm nay đi sắm tình yêu mới, thik điên đảo luôn ý :x:x:x nên chả còn tâm trí đâu học bài nữa =))

----------

sak sao mà bạn Thư bận rộn thế, đầu năm cứ từ từ, bình tõm lào ;)) đi đâu mà vội mà vàng mà mắc fải tiền =)) ( gu lồ ) hơ hơ :-":-"

----------

sak sao mà bạn Thư bận rộn thế, đầu năm cứ từ từ, bình tõm lào ;)) đi đâu mà vội mà vàng mà mắc fải tiền =)) ( gu lồ ) hơ hơ :-":-"

Tớ vẫn chưa chuẩn bị quà cho ngày mai :-ss

Sao Vi lại bảo mod lock cái topic lố lại? Đang hay cơ mà, đọc nghe đau thương thế chứ

Đâu đâu ;)) Oanh đưa đây rồi ;)) Trư vẫn cầm =)) :"> Này ;)) Quỹ lớp thiếu bao nhiêu ;)) 150 là đủ rồi đúng ko :-w ôi mà ko, chắc vẫn lỗ 1 trăm :( thôi kệ ;)) mai Trư đưa quỹ lớp 200 vậy :D :(( :x
Mai nha :x

:eek: :eek: :eek: sao lại thế 2pic lố bị lock rồi àh :|:|:| mod nào mà duyên thế nhờ :|:|:| đang hay thế mà lock[-x bác Vi thiệt là xui

hừ thèng Vy tự lấy nik của mod để lock chứ ai :-w

mấy cái topic bọn L1 lập càng về sau càng loãng, nhạt, ko còn ai muốn vào, lock còn dễ hiểu, chứ cái topic lố đang trên đà phát triển, chỉ vì mấy cái clips bị del mà lock thì đúng là... :-w làmmình mất cả đất spam 8-}

thôi kệ vậy 8-}

Trư cuteo ơi :x tớ làm xong quà cho Trư cuteo rồi :x thời gian gấp quá nên chỉ làm đc cái thiệp thôi =(( Trư thông cảm nha :x
quà cho ngày mai cũng xong òi 8-> trông cũng đc ^^

còn bt và vụ cdefgh thì chưa đụng đến :-ss :((

bạn thư làm mình ngại :)), tại các bạn spam kinh quá >< mới cả dạo này tớ ko rảnh để ... spam như xưa :D nên lock lại :p
mà con Diệp vẫn chưa bỏ đc cái thói đọc kĩ trước khi chửi, dùng bao trước khi lên giường à ;))

=))=)) hôm nay quên mất ko tìm xem đứa nào nhận đc quà của tớ :-j:-j:-j theo mình nghe ngóng đc thì có vẻ như quà mình nhận đc là của em Bunnie ;));)) ( chả biết có phải ko :">:"> ) hôm nay lớp mình đi chơi vui phết nhờ :x:x:x mỗi tội tự nhiên có mấy bác Hà Lan ghé thăm , lại còn Việt Nam Hồ chí minh mới unđỡ able chứ =)) mà các bạn ở dưới cứ khen cái anh j đẹp trai ;));));)), ngại thế =))

tớ mới là ng nhận đc quà của Bunnie >:) quà của Đờ mờ là của bạn nào khác òi ;))
mà hnay bọn chỗ tớ chúng nó bảo mặt cái anh Hà Lan đấy trông... mơi =))

cái cách anh í nhìn Trư cuteo ;))
hỏi Trư í ;)) hí hí ;))

:"> ừ, anh ý lúc đầu nhìn hơi phệ :"> nhìn kĩ ( anh ý nhìn mình :"> ) thì đúng là..."mơi" như bạn Thư nói thật :"> kiểu lừa tình =)) hihi :p nhìn cũng dễ thương mới chết chứ :"> ;)) Lúc anh ý hỏi Trư, tưởng anh ý sẽ hỏi : Em có ny chưa =)) Ai dè :"> do you like to go to school :)) chu choa :"> khác gì trẻ con mẫu giáo hỏi nhau hả anh :"> :p :))
Hnay ko hiểu mình bốc phải quà của ai ;)) Sổ nhớ ;)) cute :x nhưng ko có thiếp :-w :"> nên ko bít ai là chủ nhân :">
Mà ko hiểu ai bốc phải em chuột trái tim hồng + dòng tỏ tình I LOVE YOU của mình :"> hí hí hí ;))
Hnay vui phết mà :x được cái bh mệt quá :">
Cảm ơn các bạn đã...chén bánh gato và đi Dice + Feeling tea với mình :x bên cạnh đó mình còn nhận được rất nhiều quà nữa :"> hí hí :"> >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Trưưưưư.......bóc quà chưa :*
hnay nhiều cái hay ho cơ :( nhưng mà do fải học anh với cả có mấy bác hà Lan vào đâm ra :D nói chung hnay cũng vui rồi :))
hnay cả nhà đi chơi vui lắm hả ;)) mình fải về nhà, thông cảm :(
iêu mọi người >:-D<
chúc mọi người valentine vui vẻ :x

sao choáng :-/ nói rõ feeling ra xem nào ;))

thì :-" nhìn cứ "zũ zượi" làm sao ý :"> :))

choáng cái j :-w:-w ý mày là sao hả :-w:-w:-w bạn bè mà ko khen nhau đc 1 câu à :(:(:( =((=((
=))=)) nói chung cái anh Hà Lan đấy nhìn cũng đc =))=)) mỗi tội mơi =)) hết la liếm em trư lại sang la liếm em phạm my =))
hic , thế là vẫn ko biết chủ nhân cái quyển sổ của mình là ai :(:)(( hôm nay đi sn trư vui phết :)) mỗi tội về sớm ko ra feeling tea với các bạn đc :D:D

thì tao khen rồi mà :D chả bảo xinh hơn trước còn j ;))

Lớp mình ơi, 18 này bọn Hàn Quốc nó về ;)) có bạn nào muốn đón các bạn ý ko :x rồi T8 được đi HQ đấy :"> hihi ;))
Ai đón được ( bố mẹ đồng ý ) thì reply lại để mai Trư đưa tờ đăng kí về đưa papa mama kí chiều mai nộp lại nhé :">

Back
Bên trên