$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Thiên Thư có biết rồi thì cứ để đấy hẵng, đừng bức xúc vội, gì thì cứ để đến thứ 3 bạn nhá. Cái này hiện tại đang là bí mất quân sự chỉ có 4 ng bik:| bạn đừng nói ra vội, tớ nhắc lần thứ 2 :|:|:|
tớ đã nói cái gì đâu :-<
nhưng tớ nghĩ rồi, nếu các bạn kiên quyết đến thế thì chắc đành chịu :-< dù gì ý kiếncủa tớ cũng chỉ mang tính cá nhân :-<

Thôi :p Việc kia đến lớp bàn :p Kệ :x
Còn 2 tiết cô Hằng ngày mai :"> mình phải làm gì chứ :"> ko present vội :"> :p

Ớ sếp ơi, thế mai đã phải mang quà cáp gì đến lớp chưa?
Mà lại phải present tiếp à? Em tưởng cô Hằng quên cái vụ đó roài chứ?

cô Hằng sẽ quên nếu mình ko nói ;))
uhmmmmmmmmmmmmmmm nhỉ, thế quà cáp thế naò ;))

uh thế mai tổ chức luôn à :|:| biết còn đi mua quà chứ :(:)(( mỗi ng 1 quà à ??? :-?? hự hự đang viêm màng túi T____T câu mỗi tiết anh thôi à ;))

Chẳng bít có tổ chức luông ko? Sếp Chi với Trư mới bít. Có khi lại để đến giờ sinh hoạt thứ hai í.

ai dà , đâu sao bảo gộp cả tết và valentine mà :(:)(( đợi đến thứ 2 thì qua valentine lâu rồi còn làm cái j nữa :-w:-w:-w chắc làm luôn vào mai chứ :-??

nhưng mà mai làm thì sao kịp được, có chuẩn bị gì đâu :| thế mai đã phải mang quà chưa, nói để còn bik nào :D

hic hic hic nếu mà mai đã làm ngay thì gấp quá :(:)(( em chưa mua quà j đâu :(:)(( mà sợ các cửa hàng nó chưa mở để mà mua ý chứ =))

nếu có tổ chức thì tớ cũng đã chuẩn bị một món quà vô cùng ý nghĩa rồi B-)
món quà cực kì quý giá cho sự sống 8-> quý lắm í các bạn ạ ;))

hmmm. mai 2 tiết Anh hay là 1 tiết Lý, một tiết Anh?

Thư : lại bảo bà đến tặng mọi ng 1 chai nc la vie đi =))=))=)) thiết yếu cho cuộc sống ;));))
Dan : hình như là 1 lý 1 anh :D:D
các sếp đâu hết cả rồi :(:( có ai phổ biến kế hoạch chơi bời ngày mai là thế nào ko :(:(

Ờ đúng rồi, mai 1 tiết Lý 1 tiết Anh
Mai mà tổ chức thì chắc em chưa kịp mua quà cáp gì đâu :">
Bạn nào post lại thời khóa biểu lên hộ cái, chơi bời nhiều quên sạch rồi :(

Bạn nào dịch hộ tớ cái này với:((
By Arwen and Aragorn's marriage, the long-sundered lines of the Half-elven were joined. Their union also served to unite and preserve the bloodlines of the Three Kings of the High Elves (Ingwë, Finwë, and the brothers Olwë and Elwë) as well as the only line with Maiarin blood through Arwen's great-great-great grandmother, Melian, Queen of Doriath, and also on Aragorn's side, through the line of kings of Arnor and Númenor to Elros, Elrond's brother, whose great-great-grandmother was also Melian.

Chưa, mai chưa cần quà đâu :p Phải phổ biến mọi ng` đã chứ ;))
Trư đã có kế hoạch rồi b-) Để bàn bạc thêm đã ;)) Nếu mai tổ chức luôn thì sợ ko được phong phú lắm, vì vội mà, cần mua 1 số thứ ;)) nhưng các cửa hàng chưa mở :-< ;)) Nên có khi để T4 chẳng hạn ;)) Gần Valentine mà vẫn ngay sau Tết ;)) Còn sang T2 tuần sau sợ kkhi' tết hơi loãng rồi ;))
chẹp ;)) Ai có tiết mục gì đăng kí nhớ báo sớm để lồng ghép nhé :x
Hôm này là mọi ng` phải máu me vào ;))
hí hí

=))=))=)) quà của bà quí hơn cả la vie cơ á :-O:-O:-O là cái j bật mí đi bạn thư ;));));)) tò mò quá :">:">
này mọi ng ơi , lớp mình nhiều con gái như thế , nhỡ đâu có đứa tặng 1 số thứ mà con trai bốc phải KO THỂ dùng nổi thì biết làm the nào ;));)) :">:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên