$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hớ hớ các bác cứ nhắc đến bài tập làm gì cho nó chán đời ra :-j đối với em teets có nghĩa là hok bài tập gì sất =)) chả học hành gì cả , đến mùng 6 tính sau =)) ăn chơi đi cả nhà, lăn tăn chuyện bài vở làm gì , đời là mấy tí =))

đùa mình bị cut đi quá nhiều ý :(( ko hiểu 1 chút j hết trơn :(( mình làm ra mà xem cái này cứ như là ko phải của mình làm ý :((

Yea VLinh's with peace too :))

Vừa đi về với bố mẹ, lướt kênh trên TV, hóa ra nhà ông bà mình có kênh Hà Nội. ><
Chán xem đc đúng đoạn trao giải. O_O

khỉ thật X-(
bọn đài th điên rồi >"<
bảo fát lúc 2 h kém 10 mà 2h15 mới có, đã vậy kịch thì cắt xén, cắt cả văn nghệ của Ams, cắt cả mấy câu sít ni của Pơ, lại còn quay thì chẳng quay vào mặt diễn viên đang diễn, quay xa quay gần, lúc cần nhìn mặt thì quay xa, lúc cần nhìn toàn cảnh thì quay zoom hết vào mặt chúng nó X-( điên rồi X-(

như shit ý :((
của anh 2 chắc tại ko có đủ mic, cứ phải đưa nhau nên cut :((
mà có phải tại mình đâu :((

dis bọn khốn , trường Ams coi như hok được tiết mục văn nghệ nào :|:|:| như thế là làm sao, chẳng lẽ lại còn thua cả 2 cái trường vớ vẩn kia ah` :|:|
Tức éo thể chịu được :(:)(:)((

đùa , điên ko tả đc , phần speed có mỗi mấy câu sydney của peah là funny nhất ,thế mà cut hết đến mức ko hiểu nối 1 cái b-(b-(b-( quay thì như ......b-(b-(b-( chẳng nhìn thấy mặt diễn viên đâu cả b-(
có mỗi cái phần văn nghệ hát hò nó cũng cut hết b-(b-( bựa vừa vừa thôi chứ b-(b-( anh2 phải huy động cả lớp , thế mà nó cut ko còn 1 s b-(b-( điên hết cả rồi aaaaaaaaarrrrrrrrrrrrrrggggggggggg ~x(~x(~x(

hu hun trường mình thiệt thòi quá các ấy ơi :(:)(:)(( ****ING UNFAIR !!!

ngay từ đầu đã ko có chữ fair rồi :)):)) mỗi tội ko thể ngờ nó bựa đến mức như thế b-(b-(b-( mình đã nghĩ uh thì thôi , cho qua ko tức nữa , nhưng có cần thiết phải cut thảm hại đến thế ko b-(b-( ng xem ng ta còn hiểu cái j nữa b-( quá bằng tr ams ko có tiết mục văn nghệ nào à b-(

lúc Peah trả lời shit ni lẽ ra fải quay cái mặt lừa tình của nó, lại cứ nhằm thẳng mẹt thèng Vy mà zoom, xong cho nó trả lời đc 2 câu shit ni thì hết fần speed :|
shining friends thì quay kiểu gì mất bố cái fần chữ quay :|
cut fần conclusion của Diệp, blah blah, ai nhớ gì liệt kê hết ra đi :|

nói thật , đoạn cuối mà nhìn đc chữ friend với hn-ams chết liền luôn :)):)) quay ngu ko thể tả đc b-(b-( uh thì cứ cho là nó cut để bớt thời gian đi , nhưng cut cũng phải biết chỗ mà cut chứ b-(b-( cái đoạn sydney của peah mà cắt thì ai còn hiểu đc cái j nữa b-(b-( conclusion cut sạch ko còn 1 s b-(
mình thề sau vụ này sẽ ko bao h làm cái j liên quan đến bọn ĐTH nữa b-(b-(

cái đoạn lật chữ nứa :|, hay nhất mà bỏ.
--> ngu
nghe khán giả nữa, bọn kia thì lèo tèo vài cái tay, mình thì bao nhiêu, vậy mà vẫn xếp ngang hàng với cái bọn "tếch ớ fồ tồ" :|
--> ngu
xem cái đoạn speed của mình mà cứ ngớ người ra :| cut cho ko còn một cái gì để cười cả
--> ngu
đồng ca a2, bài hát liên quan nhiều nhất đến australia mà ko cho lên. cho lên múa bụng (múa bụng mà quay mỗi mặt) với cả doraemon (bôi bác)
--> ngu
nói tóm lại là NGU

xời ơi, xem xong bực hết cả mình, chả thấy buồn cười ở đâu nữa X( điên quá đi mất
Bị cắt mất đoạn shit ni @-) phần speed chả ra cái j >:p điên quá
Conclusion của em Diệp hay thế mà cũng bị cắt X(
Phần com của em Mông để còn mỗi câu excellent 8-}
Phần Shining friends của mình lại coi thành văn nghệ >:p ..... fi' của joi` Anh 2 :-l
Bọn chuyên ngữ cũng bị cắt cả 1 phần cái con j mau` vang` vang` (thú mo vit ah).....cai con humorous j j đó :|
Mình ghét bọn DTH b-( làm ăn vớ va vớ vẩn .....
TP, VD mình cũng hok xem lại đến lần 2nd :|
Quá chán >:p

ko chỉ kịch mà văn nghệcũng bị cắt, có điều các trường văn nghệ bị cắt tầm 30-50% còn mình bị cắt 100% 8-}

đài làm ăn như xhit [-( đùa thấy đời nó chán thế nào ý ...

:(( đùa :(( lần sau đừng bh tham gia cái gì của bọn đài TH Hà Nội nữa :((

bọn nó phải làm thế để cho CNN có tí hơn [-(. thật là đáng ghét [-(
à mình phát hiện ra có mất đoạn quay thẳng mặt N' nhà mình =)) =))
nhưng dù thế nào thì những ng` xem chương trình xung quanh mình vẫn khen ams hay :)
này, mình hỏi thật, bài ptích văn của N' bao h phải nộp (Lanh ơi con hỏi lanh đấy :D)
bạn vi ko nên buồn bã, vui lên đi <:p :-j

hai lần quay N' lận ạ =)) một lần mặt đang thuỗn ra, một lần đang cười tủm tỉm =))

----------

tớ nhớ là quay Vũ Linh bế thằng em gào thét rất nhiều, quay Huệ với PMy, quay NHằng với Lê Linh, Thảo Hà nữa ;)) quay gần í ;))

Dạ, bởi vì các bạn Cnn thắng nên không được cắt của Cnn ạ.
Thôi, đành chấp nhận. Đth ngu quá không hiểu được TA pro nhà mình nên phải cut thôi. Không thèm chấp!>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

----------

@chị Thư: thì có hiểu gì đâu mà mặt chẳng thuỗn ra ạ!

Back
Bên trên