$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hị hị, đi lấy tiền mừng tuổi cả ngày bi h mới lên được đây chơi
Cả nhà làm được j` rùi?

Hị hị, A1 định đi chơi đâu nhớ pm mình đi nhé. Tết năm nay đi chơi chen bẹp ruột ra, đông thế chứ :x iêu mọi người nhiều.

HAPPY LUNAR NEW YEAR các bạn ANH1

Lanh ơi, có những BT gì :(( Nói lại cho tớ đi ;))
SN mình ko biết nên tổ chức ntn, bao h đây :( Hức :D :D ;)) 12/2 Trang điên mới về :)) ghét thế ;))

<:p <:p hớ hớ hớ<:p <:p hôm nay bội thu quá cả nhà ơi mới mùng 1 đã được 2070.000 \:d/ \:d/ \:d/ Tết mới nhất chỉ có trẻ con là xung xướng =))=))=)) thik quá di mất thôi :))

mình hôm nay thu được trăm mấy rồi nhỉ 8-> chả đếm ^^^ hie hie ;))

----------

ẻo ôi ứ biết :(( bạn Rệp đc nhiều thế :((

Eo ôi Diệp :eek:, hnay mình đã phải ngoan ngoãn về quê đi thăm thú các nhà bạc cả mặt mà chỉ được bằng 2/3 bạn :(( :(( :((

Vi đánh bài thua hơn 100 ah :))
thôi ko sao đen bạc đỏ tình
chúc Vi đánh đề hết sạch tiền mừng tuổi :">

( sorry for disturbing )

hị hị hị thế mới hay đây cứ ngồi nhà các cô các bác các anh các chị tự đến, tự gọi ra , và tự mừng :-j chộ ôi xướng thế chứ nị =))=))=)) thik quá cơ các nhân ơi \:d/

eo kìa em diệp nhiều quá :(( chả bù cho mình
@Sếp Q: tối nay đã gỡ đc 1 ít nhưng vẫn thua :(( n dis cái j màh dít :)) thx đã hỏi thăm và welcome đã spam

bạn Diệp làm tớ tủi thân =;
thôi ko sao, tớ thu nhập chính là vào ngày mùng 6 cơ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

thằng Vi đã lại cờ bạc hết 100K rồi cơ àh =)) chú em thế là hok được đâu nhá [-x năm mới năm me đã thua cờ bạc bịp là đen cả năm ồi ;)) cơ mà như sếp Quân đã chỉ giáo : đen bạc đỏ tình =)) năm nay chú em sẽ có thêm 1 vài bedders mới =))

nâng số lượng bedders lên đến 4-5 >:)

@Trư: Hôm trước tớ nói rồi mà ;)) Này nhé, Toán chỉ có bài trong sgk thôi, Văn thì cậu soạn bài mới, Hóa làm nốt bài trong sgk, sinh thì vẽ mấy cái bảng cô cho rồi vẽ mấy cái hình ADN vào vở, công nghệ cũng làm nốt bảng, (giở vở ra thì biết ;)) ) Thế là hết :x Không nhiều lắm đâu, cố nhé :-*

(Nghe đến bài tập, tất cả mọi người câm lặng... Topic lại chìm trong màn đêm tăm tối...)

Anyway, HAPPY NEW YEAR TO EVERYONE ! PEACE ON EARTH !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Hic, bạn VL nói "chí phở", thảm nào từ nãy đến giờ k thấy ai nói gì nữa!:eek: :eek: :eek: :( :( :(

Back
Bên trên