$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Trư oai,hát upside down đi :D Hay là để tớ bảo Thùy Trang lên hát K-pop nha! ^^ okie hok ! HÍ hí, hay la tớ với bạn í hát :"hug" choa ma` nghe :D Tớ hát E, bạn i' hát korean :p ---->tiết mục siêu độc ;;)
Thứ 2 tuần sau cơ ah! Eo ơi lâu ế! Cả nhà làm cho hoành trang ti nha! :D
Cóa ai hát at the beginning với to hok ! Bài tủ dey :D hihi

Hay Thị Trư rap bài 1 con vịt đi ;)): Một con ờ ờ vi sờ vịt, xờ xờ xoè ra ờ ờ ờ 1 2 3 trừ 1 cái ờ ờ cánh :)).

Năm lớp 7 là học chuyên Pháp. H ko phải là un petit peu de francais nữa mà là très très petit :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Uh uh....QA ơi...được đấy...Tớ cũng thích At the beginning...mà nhan đề rất là hợp với khung cảnh nhá ;)) At the beginning with you - A1ers :x...Hihi....
@ Thị peah ơi...Thị Trư bi h cũng oublier nhiều lắm lắm ;)) Chỉ nhớ ...comment ca va ? ;)) Ca va bien, merci thôi :"> :p hihi...Thị peah tham gia tiết mục gì đi ( hay đôi Thị này song ca 1 con vit remix ...ồ yê =)) :p )

Hullo maties :D Had to wait til page 13 to make my debut, you xê :p I was xớt-ching for méps on Gu-lồ, you xê, then I decided to swing by, you xê. What happened to the good teachers :(. The ones we've got so far are sooo uncool. I mean Mrs. Luyến basicly remixes stuff from Sách GV and some other giải-books, you xê 8-|

You xê ;)) ( Trúc Anh mean phết nhá ;)) Vận dụng cả you xê ,cả xớt mép ;)) hihi )
Welcome my matie :x :x
Dun think about it so...negatively :x just relax...it's just the beginning....I think everything will be better soon :p ( Hope so :D )

Thùy Trang knows korean? k-pop rocks but sadly its hard for me to learn lyrics since i don't understand them.
@Trúc Anh: u just gave me a mental image of Mrs.Luyên DJing with lit. books instead of records. :))
god i'm going crazy.

Hehe...Why are you going crazy ;)) I'm God ;)) hehe...
Thuỳ Trang is a crazy fan of DBSG :"> :x...she can sing their song quite nice ;)) ( trang nhở =)) ...à anh nghe HUG rồi...hay phết :"> :x )
...Ah...and do you guys know the song " 3 con gấu " ( in Full house :D )? =)) Super Junior ( another boyband in Korea :"> - the ex-favourite of TTrang ;)) )...has the rap version =)) Really cute ...Danny, do you wanna learn it? ;)) hihi ;))
Em nghĩ cả nhà mình cứ vận hết nội công có thể ;))...Ai bít tiếng gì hát tiếng nấy...ủng hộ cả 2 chân 2 tay ( TViệt, Anh, Trung, Hàn... -> Ủ ôi :x super cute :x )
À thế có ai muốn diễn kịch câm ( hài ) ko ;)) cái này vui phết mừ :D

there's a rap version of Gom Se Ma Ri? :)) CRAZY!

Bạn Trang biết hát K-pop à ? Bạn biết bài Aloha ko?

ơ, có thật mà Danny cười gì :(( Nhanh cực luôn
Gom se ma ri ga han chê pa i xồ ;)) bla bla bla....nhanh lắm ý :)) bùn cười cực...tớ tìm đc tớ send cho mà nghiên cứu :-"

hihi,rap 3 con gấu thì Thùy Trang vô đối oi` :)) Hay lem dey! Korean la do pạn i tụ hat theo bai dey,đúng fet :D
@Ngọc Anh:trả loi` hộ Thùy Trang nè (best friend mo`)bạn i' thik DBSG voi ca super junior cơ! Choa nên là chắc aloha bạn i hok bik đâu! Hihi,có ai la fan DBSG với cả suju thi nhập hội với pan i nha! A2 cung nhiu` ng` thik lem do :)

http://profile.imeem.com/ktLcSi/music/RsMVGkMJ/three_bears_song_rap_version/
À đây nè....Rap version of 3 con gấu..mọi ng` nghe thử nhé;)) ( Đoạn đầu có beat box...nghe stoo stoo iu iu..-> tốn nước bọt lắm lắm8-X: :p )
Hehe, Danny enjoy nhá b-) :p Ngắn lắm...có 16 giây thôi :D
Mai tớ có trò này khá hay ho ;)) Mai cả nhà sẽ bít nha ;)) :x Hope you guys will all like it >:-D<
Mà mai tiết Văn cô Luyến bẩu tìm cái gì ý nhỉ:-??

Thì ra là các bạn lăng xê tớ cái khoản Korean ah`? Chán chế! Lớp mình có ai into it đâu mà lăng xê! Bạn Trư post cái link mp3, tớ post cái link flv cho mọi người xem cả hình luôn nhá! Bản này dài hơn 1 xí! ;;)
http://youtube.com/watch?v=a_7RssIYUZA
@ Dan: tớ hem học Korean bài bản đâu, nghe nhìu thì biết, thuộc thôi!
@ Ngọc Anh: tớ hem chơi mí bài Au đâu nhá!

@Quỳnh anh: tớ ko phải fan DBSG :)) Bây h đang ngắm mấy anh trong Big Bang cơ :x Có ai biết nhóm đấy ko ?
@Trang: rap của Hàn, tớ nghe trên Arirang có cái bài Black Happiness thì phải, của chị j xinh xinh ý. Bài này nói về cuộc sống của 1 đứa gọi là bi-... jj đấy, quên mất rồi. Nghe rap hay, nhạc hay, giọng chị này cũng hay :x

Chỉnh sửa lần cuối:

chà, sau mấy ngày chật vật mới kiếm được 1 hôm on lén mà lên đây đàm đạo với mấy bạn 1 tí :D. Tớ mới vào trường này cho nên chả biết đâu vào với đâu cả, cho nên mong các cậu giúp đỡ nhá ;)), đừng hắt hủi tớ :((.
Vào đây làm quen cũng như làm quen ở lớp, điều đầu tiên và cũng là điều quan trọng nhất tớ muốn hỏi: LỚP MÌNH CÓ AI LÀ FAN CỦA LINKIN PARK KO??? :D:D:D
Ai mà mê Linkin Park như tớ thì nhớ add nik tớ nhá ;)), có gì còn share cho nhau với. Với cả có bạn nào trong lớp mình biết ở Hà Nội có chỗ nào bán đồ rock thì chỉ cho tớ bít với nhá :D. Dù ko thik nghe rock thật sự nhưng vì yêu LP quá cho nên ko quan tâm ko được :)).
Nhớ nhá, tớ là fan cuồng điên của LP đấy :d, cho nên cũng đừng chửi tớ mỗi lần thấy tớ lên cơn ở lớp khi các cậu nhắc về LP :))

Big Bang! <-- the only k-pop i listen to now. :)

@Yến Chi: I'm a LP fan. along with a lot of other rock. :))

Tớ cũng nghe tên Big Bang rồi...ngày xưa có nghe qua 1 bài....nhưng ko để ý lắm ( Dan cũng nghe K-pop cơ à ;)) Big bang có bài gì hay share cho tớ nghe thử đi b-) )
Đúng là Bí Thư Yến Chi nhà ta mê LP điên cuồng rồi :)) Hôm nay đến cũng hỏi :)) Khổ thế ;)) Nhà mình có ai thích LP nữa thì báo cho bạn ý sướng đi kìa ;)) hehe
À thế Dan hay nghe rap của ai? :-/

Bài tớ thích nhất của Big Bang: http://youtube.com/watch?v=62oTMe_o-AI&mode=related&search=

I listen to a lot. Actually my favorite genre is rock. But my favorite band/artist is t.A.T.u. which is techno :)) But i still listen to everything else as long as its good. (hip hop, rap,)
As for rap, some stuff i listen to: Eminem, Fort Minor, Gym Class Heroes along with some artists/bands you might not know like Q-Tip, ii kanji.

Hey nếu thế bạn Yến Chi thứ 2 tuần sau biểu diễn bài LP đi. Nếu cần tớ phụ cho. <:p

Chỉnh sửa lần cuối:

uhm,hay ah nha! Perfect combination giữa Yến Chi va` Dan :D Mo` thik Big Bang ah! ui trui ui! DBSG với cả suju ăn đứt oi` >< Big bang.......thiệt là.........><
Mờ hôm nay chơi zui fet nhey! Teammate :p

Keke...Hôm nay đã angel nào làm gì thân chủ của mình chưa ;;) Chắc mới đang giai đoạn tìm hiểu thôi nhỉ :p
À :eek: mà có phải hôm nay Angel của Danny gửi giấy cho Danny đúng ko :eek: uầy uầy..thấy KMinh kể thế nhá :"> =)) Bùn cười quá.....angel bên đấy nhanh tay nhanh chân gớm :x :(( (Ghen tị :(( ) ( Mai QA học tập đi nhá ;;) )....
Hôm nay cái trò Stepping Stone stoo thật :)) Đội nhà mình =))

Back
Bên trên