$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ui troi` oi`! Bi h mới nhớ ra bài của cô :" gu lo`" nha! Cô hơi bị funny dey! Quá là xì tin luôn! :D Hâm mộ cô quá đi! IEm sẽ là fan trung thành của cô! Believe me :)) Hôm nay học vui ghê ta! Khiếp chỉ tội cô Luyến dạy hơi boring (chit hok bik cô có đọc dc hok nua :p) với cả tớ .....hí hí ......cũng trả lời i như 1 con ngu :|
@Tạ,bi h mớ kich hoạt accout ha! Hư thế :D

Gu lồ :)) Xì tin :"> hehe....Các ấy xớt mép chưa ;)) ( search map ;)) )
Cô bùn cười nhỉ :)) hehe....Điểm 10 chất lượng nhé \:d/...
Đau cả ruột cười....
Hôm nay học Toán cũng hơi vui....Nhật Minh stoo lắm ( zai )...Tớ hỏi là : " Sao câu a lại sai " ....bạn ý bảo là " Ơ...nó làm sao mà đúng được " -> :)) Bó tay...tớ chả hỏi nữa...:(( Cuối cùng câu a đúng nhớ :((....9 rưỡi :((...đau ghê ;))
À mọi ng` muốn buổi giao lưu có những gì ;)) trò chơi or tiết mục gì ;)) bàn bạc đê ;)) Để T2 tuần sau làm cho huỳnh tráng ;)) Tuần này hơi vội, cô cũng có nhiều việc muốn dặn dò lớp :p
1. Tớ yêu cầu Mr Điềm thể hiện tí rap :-" hihihi
2....
Mọi ng` tiếp đê :">

Rap một mình chán lắm. :( Ku Bình bây giờ học lớp Anh 2 nên ko rap/hát cùng đc nữa.

Và lại ko thấy sếp Chi nói gì. Hình như thứ hai là ko có buổi giao lưu đâu. ><

Ừ...T2 tuần sau nữa cơ :p...ko phải tuần tới này đâu...nên có khá nhiều tgian chuẩn bị :D..thì vác cái đài đến....ấy thích rap bài gì...hỏi xem có ai bít ko....rap cùng hihi...ko ngại đâu...cố lên :x ;)) Có gì tớ rap cùng cũng được =)) [bài nào dê dễ ý :D :(( ]( Đừng chửi tớ là được :p :p )

Chỉnh sửa lần cuối:

Này để tôi nhắc đến bao nhiêu lần nữa hả:-w
Lớp này nộp danh sách lớp cho Hao đi,với cả ai chưa khai profile thì sang khai đi
Lớp này đông con gái,bạn nào nhanh tay nộp danh sách lớp đi,đc cộng 3 điểm chất lượng này;;)(nhanh tay như tớ này;)))
Nói thế thôi chứ thực ra ban Quản lí HAO đang cần để đối chiếu thông tin với thành viên.:)

thế nhé!

sao lại chửi cậu o_O. nếu thế cậu thử tìm người rap cùng với tớ đi. Các bạn con trai thì chắc là ko có ai đâu. Khắc Minh bảo ko thích mấy trò giao lưu. :p tớ thì chắc rap bài gì mà chẳng đc.

KMinh bảo thế à....oài...chán nhỉ...hehe...Thế bạn Vy có biết rap ko :D ( VLinh chắc ko rap đâu nhỉ hehe....hôm nay lên bảng còn bị cô Hà bảo là " Đừng có ngượng" bùn cười :)) :D :p )
Thế rap bài gì bh...tớ biết rap bài Believe me...ờ rồi...mấy bài stoo stoo ( Gọi là biết đọc chứ tớ ko biết khoa chân múa tay gì đâu :"> đứng im thôi ;)) )...ấy thích bài gì :D :D

ôi thế các em đã" tạm nghỉ" dùng Eng rồi hả. Topic sáng sủa hẳn lên ý nhờ ;))
Đi học thế nào các bé ;;);))

oài Mizz Pt ơi ở đây là nhiều em thik Jay CHou lắm đấy;)).Ôi yêu các em thế :x:x
các em học Địa cô ĐIệp hả;;). Cẩn thận khéo lại " bạn A hok đc đụng vào ng bạn B" hoặc là" ôi em biết mà sao em hok giơ tay thế. Thật là một trái tim băng giá"... ;)) Enjoy nhá, hay lắm đấy ;)) =))

mình buồn lắm ý>.<

Chỉnh sửa lần cuối:

yêu cầu đổi tên topic đi các em =)), chơi quá :D

@Chị Tống Thuỳ Linh: CHị nói như kiểu nói tiếng Anh là xấu í ;;). Bọn em học địa cô Hà. Cô í giỏi toán cực chị ạ, tiếng Anh cũng siêu lắm.

Huyền ơi....ấy nói đểu cô đấy à :"> ;)) :D
hehe...Toán của cô thì 34+4=39 ;)) ...TA thì Gu-lồ ( Google) :"> xớt mép ( search map) :D
À hay là hôm giao lưu, Tạ hát nhạc Jay đi :))

Mình nói có gì sai đâu ;;).

Hihi....Thị [peah] ko nói sai ;)) Ừ thì nói chí phải vậy :p :p ;))
Thị ơi...( Thị rụng bị bà ;)) Bà để bà ngửi chứ bà ko ăn ;)) )...sao ấy lại tên là Thị [ peah ] :-/

Chả có gì đặc biệt lắm. Con Tre nó hay viết T.A. lên bài làm, tớ đú theo viết P.H. Nó lố ko nhịn được nên viết thêm thành PeeH. Tớ sửa lại thành peah và cho thêm khung --et voilà-->> [peah] :D

Nói đến ngửi mới nhớ, năm ngoái bạn Đinh My shinh shắn ngồi cạnh tớ suốt ngày hít hít cái áo của tớ.

Còn Thị thì cho vào cho nó phong phú :D. Cho bạn Thư làm Thị Trư nhá ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

hic giáo viên lớp mình năm nay........
cô Luyến cn có cái đoạn gì mà: "thể loại văn TẮC TỊ " --> bó tay
ko hiểu ra sao nữa
đề nghị các bạn anh 1 hào hứng ủng hộ buổi giao lưu, xem chừng có máy bạn zai thì trừ bạn Danny ra, còn lại ko hát hò hào hứng mấy
hay đề nghị em Thư (gọi tắt la Sinh do là lớp phó vệ sinh :D ) hát 1 con vịt nhẩy??
em Sinh ơi, vịt đi em, sếp hát bè cho

Tưởng bạn Sinh rap cùng với tớ cơ mà O_O?

@ sếp chim nhí: Em thấy Vệ hay hơn

nếu thế những bạn có thể tham gia buổi giao lưu là: Yến Chi (hình như thích LP thì phải), Đinh My (trình độ hát khỏi cần phải nói), và Thư a.k.a. Vệ a.k.a. Sinh :p

sếp thử hỏi xem 2 bạn kia có tham gia ko.

eo các em sắp có giao lưu ah ;;)
chị có đ.c vé mời danh dự ko 8->
=)

bạn nào yêu Jay thì giơ tay \:d/ \:d/
hihi hoho

@phương huyền: í chị tỐng chẳng phải là eng xấu; mà là lớp chị chẳng bao h xì xà xì xồ nhiều như thế, nên sợ thôi =)
ko tin các em xem topic lớp chị từ đầu đến h sử dụng eng cực ít, toàn thuần việt =) hihi
:-j

Hớ hớ hớ...Thị[Trư]...nghe hay đấy Peah ơi :"> Ấy học Tphap' à ( et voila` :x ) hồi cấp 1 tớ cũng học Tphap'...cả cấp 1 luôn :x Ủ ôi...:x..(anyway thì enjoy Eng hơn cơ :"> )
@Sếp CHim nhí : :-w a' à...đặt biệt danh cho ng`ta hả ;)) Ko hát 1 con vịt nữa đâu :(( Hôm đấy camơrun quá nên hát bài đấy cho dễ + vui =)) chứ...giao lưu thì...:"> mình phải làm tí gì nó hoành THỊ tráng 1 tí chứ :">...Lớp mình có bạn nào biết múa ko :"> =)) hay là nhảy cũng đc :"> =))...hihi...
@Danny : Ui cha...yên tâm...tớ ko 1 con vịt với Chim nhí đâu =)) tớ sẽ thử rap với ấy..( xí xớn tí hihihi :"> )...với cả hát cùng mọi ng` bài pop gì nữa chứ :">...cả nhà thích bài nào...để tớ tìm nhân lực ...còn luyện tập ;))
Ủ ôi...vừa mới ở nhà 1 hôm mà đã nhớ A1 rồi ;)) Chết thật...( Nhớ cả cái tắc tị của cô Luyến =)) và cái Gu-lồ của cô Hà :"> :))...hihi)

Back
Bên trên