$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

shining friends :-?, bài này nghe hơi hiền, hay bọn mình đổi bài khác :-?. vì bài này khó nhảy múa lắm, chỉ đứng giơ tay là hợp thôi. theo mọi ng` nên lấy nhạc vui nhộn chủ đề bất kì hay nhạc vui nhộn chủ đề friends :-? lấy của aus thôi hay của nc nào cũng đc :-?. tớ chưa biết nên chọn bài thế nào, mọi ng` thử xem mấy cái tiêu chí kia đi :-?
tớ còn thẳng bàn GV cơ, chán ốm :(
mà lớp mình quay lại vị trí như đầu năm rồi :D

bạn Cẩu đâu nói nốt nào :(
tớ vẫn nghĩ cái cần tập nhất là các mít vô phải ưỡn ẹo hơn nữa :-s như hôm qua ko ổn 1 chút nào :-s đã thế lúc đọc tên, bảo là bước lên 1 bước rồi chào, thế mah người bước người ko :( chán !

Chỉnh sửa lần cuối:

có bạn nào biết bài nào của ca sĩ uki, liên quan đến màu xanh green ko ?

nói chug hôm qua thế là tạm ổn rồy
chỉ cần sửa sang lại chút ít thôy là ngon lành cành đào í mà :))
à mà bạn Đinh Mi
vấn còn cầm bộ Ấn Độ
chiều mang đi để tớ còn trả quần áo ;;)

uh ok :D:D hự hự , thế là mình vẫn ấn độ à :(:)((

sao đâu :-j
này, đội hình ý, có nên đứng kiểu lõm vào hay là đứng kiểu chữ V ko :-? cho nó đẹp. mà đi vào phải ưỡn ẹo tí chứ :-j
tìm thấy vương miện chưa :-s

Đúng đúng, cần gì xịt tóc vàng cho Nicole nữa, để đen xinh hơn ;)) Nicole nhuộm tóc đen, hí hí, Mình chưa nhìn thấy Nicole bao giờ :">
Shining friend chắc mình biến tấu đi cũng được, bây h mà đổi sợ ko kịp
Còn về time thì vẫn phải hạn chế, chứ anh ý chỉ là người góp ý thôi, có bị trừ điểm hay không là phụ thuộc vào bọn mình diễn hôm 26 có lằng nhằng ko

dở hơi à , remix shining friends làm j , để đấy nó đang hay mà :|:| mình chỉ xếp hình hoặc thêm các động tác vào thôi :|:| chẳng nhẽ mày định tăng nhịp của bài đấy chắc ^:)^

Shining friends meaningful với cả hợp lý mà ;)) Bh đổi hơi khó, phải biến tấu động tác, dàn dựng thêm cho nó sinh động, cute là được mà :p chứ đổi bài bh khó lắm, nhảy nhót nghĩ cũng khá tốn tgian, rồi còn cả học lời ;))
Mà ai chưa thuộc "phát sáng" thì học đi nhớ ;))
Thấy bảo là chiều T7 mà ;)) Xin N' bung` 1 tiết thì mới về chuẩn bị kịp :-s hình như 6h diễn ;))
HQua nghĩ thêm nhiều cái lố cho MC :-s hnay sẽ bàn bạc cụ thể ;)) Bàn cả shining nứa :x
E hèm....Và khoản các miss chào nứa ;)) Phải ra dáng 1 tí chứ ;))

chị Chi (ng thổi bóng cho A2 - đạo diễn kịch cnn) bảo là chị í rất thik bạn Tre đấy :x ;)) hí hí
Trư ơi Trư bao h thì vẽ hoa lá cây cỏ đây, tớ mún vẽ :x hí hí >:)

thi j đó :-/
hôm nay làm thơ 2 cu N' hay thế ko biết =))

Trên trời cao
Con ruồi đậu mặt
Thèng Vi =))
Thế nào Vi, thơ Hai ku của tớ hay không =))
Đùa chứ tớ ngại làm tiếng anh cô Hằng lắm rồi. Buổi đầu đi học còn sung sướng, chứ bây h thì... Chỉ muốn chơi nốt 2 tuần cho đến Tết. Rồi sau Tết... chơi tiếp :))

Lớp anh 1
Có chị
Lanh bồn =))
thế mới hay ;;)

Tớ không thích gọi tớ thế đâu, lần này là lần cuối đấy
Vui gì thì vui, đừng có quá

Chỉnh sửa lần cuối:

uh thôi , mày gọi Lanh bồn là khối ng nhầm đấy :)) gọi lan anh là lanh thôi :D, từ Lanh bồn dành cho ng khác ;));)) ai lại gọi chị lanh nhà mình thế :)):)) khộ thân nó ;));))

hu hu buồn quá :((
lại làm bài nói à :(( muốn chơi cơ :((
mà tớ sợ qué :-s thi kt chất lượng môn chuyên ko đc có bị đá xuống A2 ko mọi ng`? :-s

làm topic 5 í :)) buồn cười mà :-J

Back
Bên trên