$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Mai hẹn nhau ở cổng đài th hả mọi người :D Cố lên, ôi sao hôm nay cô Luyến quan tâm bọn mình thế :x
Kệ bọn cnn, nhưng mà mong bọn mình được diễn trước chúng nó

----------

Vi ơi ông nói thế là ý gì :-??

ừ, bye cả nhà đi ngủ :x :x :x cố lên nhé, kệ xừ bọn cnn đi :D noi sgì thì bọn mình cũng có thời gian vui vẻ bên nhau >:d< iêu lắm a1 :x ams vẫn là best :x

mình cũng hy vọng là đc diễn trước 8->
kiểu gì diễn trước cũng lợi hơn dù là có trùng hay ko :D
mà cái bao cao su của Vy là có ý nghĩa gì thế? 8-|
cố lên các bạn nhé :x \:d/

mình cũng hy vọng là đc diễn trước 8->
kiểu gì diễn trước cũng lợi hơn dù là có trùng hay ko :D
mà cái bao cao su của Vy là có ý nghĩa gì thế? 8-|
cố lên các bạn nhé :x \:d/

Nghĩa là đừng có đứa nào "giờ cao su"... :-" BCS là thuật ngữ... :-"
Hơn nữa... Hnay ko mượn được cái áo của bác professional sờ-ku, cũng ko mượn dc cái bộ vest đen của papa... 8-} Kiểu này ngày mai đi ko có cái bộ sờ-ku tử tế roài. Đến hôm 26 thì may ra có...

he he, mình là đứa đầu tiên lên chúc mừng cả nhà thành công rực rỡ \:d/
vì ko dc đi ăn cùng các bạn :(( nhưng thôi, hẹn hôm sau quay xong, mời cả các bạn anh 2 di cùng cho vui :D
yêu cả nhà, yêu AMS :x :x :x các bạn biết ko, hôm nay các chị CNN trầm trồ khi biết chúng mình mới học lớp 10 đấy :)) và ngạc nhiên khi biết mình đã học lớp 10 :"> :"> :">

uh hôm nay em cũng ko đi đc , vì ko mang money :(:)(( huhuhu tiếc ơi là tiếc :(:( nói chung hôm nay thấy đc chiều hướng tích cực ;));)) cố lên , mang về 2 tr =P~ hôm 26 rủ bọn anh2 đi ăn luôn :D:D:D cho nó đông vui :D:D

Tớ rất cảm ơn các bạn hôm nay đến cổ vũ và giúp đỡ các bạn trong nhóm kịch :D Cảm ơn bạn Lý, bạn Yến Chi, bạn Thùy Chi, bạn Vũ Thùy Linh, bạn Thiên Thư....nếu ko có các bạn thì kịch hôm nay của bọn mình đã ko thể thành công thế :) cảm ơn bạn VL sờ ku điều chỉnh âm thanh, tớ hứa là hôm sau tớ sẽ làm :"> vì hôm nay sợ chưa quen làm hỏng vở kịch :"> và tớ hứa sẽ mua kẹo mút đền bạn :"> cảm ơn cả các bạn a2 đã cổ vũ nhiệt tình :x
đội kịch hôm nay vất vả nhiều >:d< cả bạn Gà cũng thế >:d< cảm ơn bạn Gà
C-N-N ...................AMS IS THE BEST =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

xời , thằng gà đáng khen ngợi nhất :)):)) nv chính của vở kịch , thiếu nó thì vở kịch của mình đã ko funny đc như thế :D:D mà cũng hiếm có thằng con trai nào dám " giả gái " nên là thằng gà đáng đc trao giải oscar nhất :)) :X:X

Hôm nay yêu vật ạ >:-D< Cảm ơn tất cả các bạn :x :*
Mà..:"> Hôm nay đội hình bị đổi :"> Trư chạy ra bám Hotboy :)) lừa tình hotboy :"> Ứ bám darling nứa :"> :)) hihi :x lần sau ko biết đứng thế nào đây :">
>:-D<
;)) Còn phải sửa nữa [ means mình xin được nhiều tiết nữa =)) :x ] - Shining friends tất cả phải thuộc lời, phải create động tác múa may hị hị hị :x
Rồi lúc 10 misses đi ra phải làm trò nhiều hơn ;)) Ko được quá hiền dịu và thiết tha như thế :"> hị hị hị :x
Mà ai cầm vương miện cute đấy =(( :x
Gà con hôm nay xinh tươi :x
Móc cống cute [ cả 2 :"> ]
Các misses quá duyên dáng :x :x
Hotboy và giám khảo xì tin :x
Đội cổ vũ và giúp đỡ hết mình :* Thật là đáng yêu :x
Em Maid điệu đà hihihi :x
Yêu A111111 lắm :x
Cảm ơn cả A2 cực nhiều :x A2 cố lên :x :x
A M S - AMS is the best :x
C N N - AMS...is the best :)) :*

rồi , vấn đề shining friends thì thôi , động tác các thứ mình thêm thắt đc , ko có j . bây h mọi ng về nhà cố gắng thuộc hết lời đi đã . còn cái phần 10 miss ý :( thì làm thế nào mà lố đc , thời gian thì gấp :(:(:( mà ko lố thì còn biết làm j ngoài thướt tha hiền dịu :-??:-??

tình hình là mình sẽ mặc cái váy màu cốm.. mai sẽ mang ảnh đi

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko nhìn thì diễn kiểu gì hả em :)) :x Síttttt ni :x ;))
Chẹp, Móc cống cố gắng hơn nứa nhé :*
Mình đang nghĩ dàn dựng "Những ng` bạn phát sáng" [ Shining friends :)) ] đây :x

uầy cả nhà ơi hôm nay ams prồ quá :x >:-D<
hôm nay là cuộc thi mồm to giữa các cổ động viên B-) \:d/
công nhận kịch cnn cũng hay, nhưng... sao = mình ;)) >:)
cố lên các bạn ơi!!!!!!!!! \:d/
@ Peah: cái nào s*xy hơn thì xài nhá ;))

Thư nói thật ko đấy :"> :x
CNN cũng hay mà ;))
Nhưng Trư diễn ở trên nên chả biết ở dưới nhìn thế nào :">
Bao h quay đê ;)) Xong rồi góp ý diễn viên còn sửa chứ :x
Yêu ghê cơ :*
Yêu cổ động viên đã bớt chút tgian vàng ngọc đến với chúng iem :*

này, cái shining friends í, có nên cho koala với cả keng gu ru ra kiểu minh họa í, mình biến tấu theo lời bài hát
hoặc k thì có nên làm như bọn trẻ con nó vẫn diễn kịch í :x :x :x có mây, mặt trời :x shining mà :x với cả theo Trư thì cho thêm thiên thần à :x iêu iêu í
tại hôm nay cnn làm cute đâm ra tự nhiên muốn của bọn mình cũng đa sắc màu tí :x
hôm nay chả làm được gì :"> chỉ chạy lăng xăng làm chân cu li cho các bạn thui :">

;)) Thì đấy ;)) Trư bảo rồi ;)) Cho mặt trời :x với mây :x trẻ con ( yêu yêu kiểu thiên thần ) bay nhảy bên nhau :x
Hoặc cho Kangaroo và Trâu vàng chơi với nhau cũng đc. =))
Thế mình phải vẽ bìa cứng to :-s thì mới giơ được cơ :-s tốn time và màu mè, giấy giếc đấy :"> Nhưng để sinh động thì phải thế :x

Kịch mình áp đảo CNN ý :x k còn lời j` để nói nữa :x Kịch CNN bị thằng hoàng tử quá nhạt >:D
Chị Chi CNN hnay dễ thương nhờ, thổi bóng cho lũ A2 hát :x

hị hị hị ;))
Kịch mình được ko :x :x hihi
Kịch CNN hay nhưng công nhận prince ứ thích :)) Thích kangaroo, thích dẫn truyện với con cá :)) :"> Công chúa còn ko hát được chứ :)) :"> thôi ko sao :">

Chỉnh sửa lần cuối:

làm j mà áp đảo lắm đâu :|:| lúc đầu em còn thây' sợ cơ :)) vì thấy bọn CNN nó làm cũng công phu , mà cũng hay . May mà mình.....pro hơn =))=)):">:"> anh ý còn bảo ko có j để chê mà :)) ( ngoài vị trí đứng ) \:d/\:d/ chỉ sợ hôm quay thấy thấy N' cứng cả ng chả nói nổi cái j =))

hihi :x cố gắng hơn nữa vào hôm 26 nhé :x :x
Chẹp, cái AMS ở trên đẹp ko :">

Back
Bên trên