$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hóa ra ko phải nộp ngay :-j thế thì ko lo :-j mới cả tớ spam đâu nhiều = cậu :-"

tớ lên hao từ tháng 7 mà h mới có ngần này bài thôi :-w
trong khi cậu thì... 8-| xìiiiiiii
mà ai bảo cô ko thu ;;)

Đấy, học c nghệ xong hôm nay cô ứ vào [-x :p Hihi
hnay tốn nước bọt vật :| nhưng thôi ko sao :-< >:-D< Cố xoay xở vậy ;)) :x

sao ức chế thế :-? hôm nay làm j có chuyện j :-?? ( trừ vụ kia ra :( )

Thôi ko sao >:-D<
Ngày mai cô Oanh sẽ trao tiền cho chúng ta trước bàn dân thiên hạ Anh 1 và cô Hằng ;)) Nên là phải trích 350k quỹ lớp thì sáng mai mới xoay được ;)) Còn chiều thì cô đưa rồi, mình lấy tiền đấy bù vào vậy [-x mà quỹ lớp còn cần dùng nhiều lắm....sắp tổ chức SN + Tết nhất cho Lớp rồi [-x

ah đương nhiên ko có chuyện trích quỹ lớp ra đâu :-j mình phải tự xoay chứ :-j nói thế thì thà bảo mỗi người đóng góp 1 tí còn hơn :)) nhưng nếu thế thì ... thực sự là quá thiệt cho bọn mình =(( mang tiếng trường thế nọ thế kia mah ki kinh [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

sếp trym đang ở ngoài kia ;)) có điều j cứ nhắn nhủ lại đi ;)
@ trym ;)): http://wwwl.meebo.com/ vô đây nếu chưa sửa đc YM ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

buồn qué :(
lớp mình cố lên nào :-s

zời đất ơi , 2 ngày hôm nay mới vào đc mạng , điên mất thôi :(:)(( arrrrrrggg :(( anyway :D:D nói chung mệt quá T______T cả ngày hôm nay chỉ cãi nhau chuyện tiền nong T____T nản vật T____T thôi lớp mình cố lên , CN tới đây rồi , mọi ng cố gắng vậy T_____T mượn đc cái j thì mượn đỡ tốn , thế ai lên update tình hình tiền nong hôm nay the nào đi :(:(

Thế này nhé :p
CHiều mai cô Oanh sẽ xuống đưa cho chúng ta và cô Hằng ;))
Nhưng sáng mai đi thuê rồi...anyway thì may mắn là đã tìm đc. chỗ thuê khác quen và gần hơn là Mai Dịch ( :-ss ) :D ;)) nhưng T7 mượn, chủ nhật giả thì thành 2 ngay` rồi :-s...quen nên được giảm 1 tị :x Đấy là 1 lần cho 20, nhưng còn 26 nữa :)) hé hé ;)) Thế là xong trang phục dân tộc :-s mai ai có váy gì thì cứ mang đi ai thiếu mặc được thì mặc vậy ;)) hị hị ;))
Tiếp xem nào...ờm...ngày mai còn phải đi thuê áo dài đã, đi mua vương miện và cờ :D
Còn ruy băng :-s nếu đặt thì chắc đắt :-s hay mình tự làm :( Tốn time cực :-s
Còn tiền đi lại may mà ko đi xa lắm nên giảm nhiều, phù :D
Giày dép cả nhà cố mượn nhé :p
Mai xem sao đã :-s thế là chúng ta có từ 1 triệu đến 1 triệu rưởi cho 2 lần diễn :))

thực ra nếu túng quá mình có thể mượn của anh 2 đc ko ???? tại vì theo tớ đc biết ,bọn nó bảo là bọn nó ko làm j cả , cũng ko thuê quần áo , chỉ làm 1 số chữ chiếc australia j đó thôi , cũng chỉ 1,2 trăm . Nên nếu vẫn thiếu , mình có thể mượn của nó , mọi ng thấy thế nào ??? tớ cũng chỉ gợi ý thế thôi , còn nếu ngại chuyện tiền nong phức tạp thì thôi vậy T___T cố mà xoay thôi

nghe trư nói có phần nào yên tâm :-? nhưng mah có 1 vấn đề mah tớ ấp ủ mãi :( ko biết có nên nói ra hay ko :-s, đây là 1 vấn đề cực kì tế nhị mà tớ biết nói ra sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều bạn trong lớp mình, mah cũng có thể nói là ảnh hưởng đến cả lớp mình :-s nên tớ rất chi là phân vân ko biết có nên nói ra hay ko :-s Nhưng sau 1 hồi đắn đo và suy nghĩ hết sức kĩ lưỡng và cân nhắc rất nhiều :-?, tớ đã quyết định lấy hết dũng khí bẩm sinh ra hỏi trư rằng: hức hức nói ra thì rất chi là ngại , nhưng cuối cùng mình cũng xin mạo muội hỏi 1 câu rằng : mai có đc nghỉ 2 tiết N' ko ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết mất cái ông Vi này :)) =)) Tớ vẫn thấy lo lo. Vì quần áo cứ cho là chỉ 250k 1 lần, thì 2 lần đã là 500k rôi, liệu có đủ không nhỉ

bố cái thằng vi này , đang lúc nc sôi lửa bỏng mày toàn spam mấy cái câu linh tinh , làm tốn bao nhiêu noron thần kinh của chị em b-(b-(b-( nói chung là tớ cũng xoay đc váy rồi ,chắc ko cần thuê cho tớ nữa đâu , bớt đc cái nào hay cái đấy T____T nói chung tớ thấy vẫn thiếu nhiều đấy :|:| làm thế nào nhỉ ~x(~x(~x(

nếu anh 2 ko tốn nhiều thì giúp đỡ anh 1 với chứ :-s
anh 1 túng thiếu như này :-s

uh tớ thấy có 1 số đứa bảo là ngại :|:| nhưng mà tớ thấy cũng ko có j lắm đâu , chúng nó cũng đâu quan trọng chuyện tiền nong lắm :|:| với cả bọn nó cũng ko dùng mấy , còn mình thì ko biết xoay kiểu j T_______T nên tớ đề xuất ý kiến : nếu chúng ta KO THỂ xoay nổi , thì muối mặt sang nhờ anh 2 vậy :(:(

bọn tớ có đủ quần áo rồy
tất cả cùg mặc đồ truyền thốg :D
k ai cần chuẩn bị váy đâu

tình hình là rất tình hình :(( tớ mượn đc 2 cái veste. 1 cái trẻ hơn nhưng chỉ có áo =(( 1 cái đứng đắn + già hơn ( đủ cả áo quần ) mẹ tớ bảo đc :-s nhưng vấn đề là vừa nói vừa cười :(( mai mặc cái nào đây :((

Back
Bên trên