$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ah thì tớ vô anh 2 xem kịch dục ;)) bị N bắt :-s bà ý cứ bảo là ams cũ cứ hay vào anh 2 học chuui ;))( never ! ) mới cả sẽ mách N' ;;) thế thôi :-??

à =)) ra vậy ;))
ôi zời, chui vào lớp nhau thì có làm sao :-??

nhưng mah N tưởng là hôm nào cũng vào ý :( còn bảo sẽ " triệt hết dân ams cũ" =)) how dare =))

Thằng Vi chui ngay xuống cuối lớp ngồi =)) Đúng hôm "mẹ" Nam hởi dơ xuống xem tình hình các "con" 10 A2 của "mẹ" Công nhận mắt bà này tình, tia 1 cái chết ngay thằng Vi :)) Thế là đổ thêm dầu vào lửa ;)) Con Na nó có ý định rủ thêm mấy nhóc xuống đổ tiếp dầu kìa :-"

ái dà ;;) Vy lên 1 sao rồi cơ à ;;) h mới trông thấy ;))
sao có mỗi thèng Vy mà cũng "triệt" hết ams cũ?? @-)

có j mà ko dám đổ tiếp ;));)) like is afternoon ( thik thì chiều ;)) )

này này tớ đả đảo lớp mình học chui để chơi lại N nhá [-x. bị chị ý chửi thì lại trả thù = cách làm y như chị ý nghi ngờ, có mà điên à. cây ngay ko sợ chết đứng chứ, mình chui xuống đấy học làm gì, chả biết có trêu ngươi đc ko hay là chị ý lại lấy cớ chửi mình 8-|
ngán khỉ gì, có cái gì mà ngán :))
vô lý quá cơ N ạ 8-}. nghe mà vãi cả ra :)). chả hiểu nghĩ thế nào mà chị ý lại lôi ams 2 ra chửi. sợ quá :))

sợ j mah sợ :-j học chui thì ko nhưng chống lại thì có cách khác đó >:) zinh bảo thứ 2 hết tiết 3 dân mình xuống đứng đầy 2 cửa của anh 2 cho bà ý éo ra đc =))
mai thế nào đây ? cả nhà có bùng ko :-? "lớp mình còn trong trắng j đâu sau vụ anh Đứt hôm rồi :-" " =)) =))

Lạnh lắm, mai e hem muốn đi học đâu :((

=D> hoan nghênh vi quote câu này lên HAO =))
mai mình vẫn đi vì có việc, còn bùng hay ko thì tuỳ lớp ;)) . nếu thấy vắng teo thì mình sẽ bye bye để đi "công chuyện" hí hí ;))
tất nhiên là ko học chui, bỏ ngay ý tưởng ấy đi nhớ. mình sẽ chống lại = cách khác >:)

Chúc mừng Vi, với tài năng spam, anh ấy đã lên 1 sao
Cẩu: nhóc lên 2 sao khi nào nhanh thế :(( Mình tích cực thế này vẫn 1 sao :(( Yên tâm đi, nói đùa vụ đấy 1 tý thôi, dở hơi à mà vào A2 ngồi học chui để trêu "chị ấy" ;))

thía tóm lại là mai có những ai
A chắc chắn bùng
B có thể bùng
C có ý tưởng bùng
D ko chọn A B C
tớ là B vs C ;))

tùy mọi ng thôi , nếu bùng thì tớ cũng bùng :)):)) chết thì chả sợ chết ,chẳng qua ko muốn chết 1 mình , cô đơn :">:"> uh giải lao xuống bu cửa anh 2 ;));))

anh 2 thứ 2 hết tiết 3 come on.............................................

mai nếu bùng thành công thì nhớ chỉ bảo cho CE nha, thứ 6 lớp mình cũng có 9 tiết này =))
Cảm ơn topic A1 đã cho mình số bài viết đẹp nha. 333 cơ đấy , số đẹp nhờ :x Hoho

Chỉnh sửa lần cuối:

một lần nữa... :-<
mình lại ko nhoi đc :-<
các bạn típ tục đi nhé \:d/
mình đi làm toán đây >:)

vừa ra xong :-<
cơ mà spam ở đấy dễ bị del bài lắm ;))
official hồ câu vưỡn là ở đây >:-D< an toàn, chắc chắn, đảm bảo, ko sợ hết hạn sử dụng >:)

spam đây thôi ;)) ra đấy xấu mặt anh 1 mình ra =((

Back
Bên trên