$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

A ảnh đấy mình cũng có :x

Nhưng ảnh này đẹp hơn này ;;) :*

----------

Áo dài con mít đẹp thế này mà hồi trc nó cứ bảo là xấu nhất trong các mít [-(

công nhận cái chụp với Mông đẹp kinh :x

trông giống người mẫu :"> mà lại vô cùng tự nhiên :x hai đứa cười trông iêu vãi chưởng í :(( :*

ừ ý mình cũng thik cái ảnh chụp vs Mông nhất :x:x:x:x
hie hie hie nốt mai là phải đi học rồi :)) mai tận hưởng nốt ngày cuối hè :">

uồi vừa xem lại hòm mail của ice and fire :)) nh` cái buồn cười vs cả nhớ vãi 8->

Oh 416 có ma thì thôi đừng đổi nữa :)) học có ma nó mới vui \:d/ mà có về 413 thì cứ lấy cái tủ ra mà dọa :p

Ai post ảnh mít với mông đi :x:x

À mà 2/9 năm nay vào thứ 4 :( sao k vào t3 nhở =(( mình muốn nghỉ t3 lắm lắm

ờ ts cái ngày đấy :((

mình đang tính cả hè ăn chơi, mấy ngày cuối hè nên học hành chăm chỉ :)>-
thế mà cứ nhớ đến ngày thứ 3 là ko kiềm chế đc b-( lại phải ăn chơi tiếp 8-}

----------

ngày đầu tiên đi học, em mắt ướt nhạt nhòa :((

ảnh con mít xinh ế :x
Con mít hem có mắt thẩm mỹ đâu, nó chê cái áo dài này xấu xong rồi cái áo hôm NHAT nó khen đẹp =))

ơ lại phải tick bài tốt cho lanh :))

cứ nhớ đến thứ 3 là mình lại mong em tre về :">

nhớ đến thứ 3 lại chỉ mong cúm lợn về đến trg Ams :-<

đến là buồn í =(( kiểu tự dưng muốn tick bài tốt cho Vy chỉ vì cái câu trích dẫn quá ư là hay "...mắt ướt nhạt nhòa" kia :-< vừa hiện thực lại vừa lãng mạn 8->
nghe sầu thảm vãi =((

mình là mình thấy bắt đầu năm học mà bị thầy Đ. gọi lên ko trả lời đc bài (do kiến thức rụng từ lâu) thì sẽ xui cả năm mất :(( cả năm sẽ được nghe "vớ va vớ vẩn", "linh ta linh tinh" mất thôi =(

ảnh con mít xinh ế :x
Con mít hem có mắt thẩm mỹ đâu, nó chê cái áo dài này xấu xong rồi cái áo hôm NHAT nó khen đẹp =))

Ơ mình cũng thấy cái hôm NHAT đẹp hơn :"> màu đẹp với cả độc :x mỗi tội cái ý mà đứng bên cạnh mấy cái màu nổi nổi bên cạnh với cả lên sân khấu chiếu đèn vào thì đúng là k đẹp :D

chào cả nhà buổi sáng :x chúc cả nhà ngày hè cuối cùng tốt lành :* :))

@chủ: đúng là lơ mơ lờ mờ :-< lơ ma lơ mơ :-<

mà năm nay đúng chuẩn xác là vẫn thầy dạy nhỉ :"> tại thầy năm nay mới lên hiệu trưởng í :x ko biết có bận ko :-s

Back
Bên trên