$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Thằng Tân dở hơi, ma miếc cái éo gì, chỉ có làm tình ở đấy thôi.
Có thể ,.. như thế xong rồi giết ???
=))
Lớp mình quyết định không chuyển lớp nữa ah, VI đâu rồi =))

ts thằng Tân sang hội đồng chú bây h chứ lị =))=)) chú toàn vớ va vớ vẩn :)) tôi cho chú chết ở đấy bây h chứ =))=))=))=))=))
xin về 413 đi chúng mình còn apply chứ ;;)

thằng Bình cứ ăn nói kiểu kích dục như thế rồi có ngày bị cả HAO nó hội đồng cho đấy =))=))=)) lịch sự tí đi nhớ [-( =;

mình thấy học ở dãy đấy thì lớp nào cũng chả khác j nhau :-<

tao đây ý kiến j :|

mà đây là topic của lớp nên thoải mái ;)) chứ ra ngoài nên cẩn thận thật ;))

----------

ồ, speaking of ma ;)) các bạn trẻ xem cái clip này ;))

[youtube]6x7lLNhJlC4[/youtube]

yuuuuckkkkkkk :-&
tưởng cái này bị remove rồi mà @-)
mẹ ơi chỉ dám xem 1 fút đầu -.-'''
sao chú này còn nghịch nghịch vầy vò cái đốg ruột của bản thân thế nhở =.=''

khiếppppppppppppp

thằng Vy sao mày post thứ này lên đây :(((((((((((((((((
mình chả dám xem, nhìn thấy cái clip có cái ảnh đấy đã ko kinh ko chịu đc rồi :|
tại thằng Vy í :((((((((((( ghê vãi ạ :((

lâu lâu lên topic lớp phát thấy ngay cái này :-ss :(((

đọc lại trang trước có bài bạn Tân :-B lớp mình chuyển đi, chuyển ngay đi!!!! sao lại có ma ở đấy :-ss :((
dạo này toàn các tin kinh hoàng thế :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời ơi ma mủng j =)) nhảm vãi chưởng :)) :-j. có ma học mới vui =)). đùa chứ học ban ngày ban mặt :-b.
có ma sẽ dọa được giáo viên chăng >:) :">

thực ra mình nghĩ là lớp nào cũng nthế mà thôi :D

ơ cái vid Vi post mình đã xem rồi :))kinh tởm :)) phát ói mửa :)) thế mà sống đc lại còn sờ sờ cũng giỏi =))

thôi chán vụ đổi chác rồi :)) nói thẳng ra chứ chả có lớp nào hâm đi đổi cái phòng 416 vs bọn mình =)) chúng nó có ngu đâu =)) thôi chấp nhận isolated =;

còn 3 ngày cuối hè để tận hưởng 8->

Lớp lý năm nay lại học phòng cũ của A1, k biết Đức Bình đã làm bậy j ở đấy chưa nhỉ ?? ;))
@ Db: mày tởm vl, thể nào vào năm học cũng bị ma vật chết tươi :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) mình nói rồi chả nhẽ có lớp lại hiền lành đến mức đổi cho lớp ta để họ vào học cái phòng cuối của cuối ấy à :)). thôi đổi làm j :))

5/9 có đc nghỉ học hêm :">. 4/9 khai giảng mà :">

thôi vào năm lại mong chờ từng ngày nghỉ một :"> nào thì họp hành của các cô, rồi quân sự :x rồi nghỉ tiết :x (nhưng hình như lớp 12 sẽ nghỉ ít hơn :">) nhớ năm lớp 10 môn lý quá =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái khu khỉ chả thèm ho cò chả thèm gáy í :-<
ko có ma mới là lạ :-< mà học phòng có ma ghê bỏ xừ :-ss hôm nào trời mưa to sấm chớp thì tha hồ biết tay nhau.

hồi trước có lần họp vs Vy với Huệ vs Ngàn ở đâu đó í, mà tự dưng cái quạt cuối lớp nó tự bật 8-} mà cả lũ đang đứng đầu lớp 8-}

năm nay hàng xóm lớp mình vui nhể ;;) ;))

hôm đấy là tự nhiên mất điện rồi lại tự nhiên có điện mà :-t ko tính là ma :-j

Ôi mấy ngày k onl, hôm nay vào HAO đọc ngay bài bạn Tân =)) xong rồi đến clip của Vi =))

Cái hôm họp đấy cả lũ còn nghi Vi làm trò :"> hóa ra là mất điện

Back
Bên trên