$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Nguyễn Ngọc Hải
(Nguyenngochai)

TÌnh hình là rất focking tình hình, đến hết hè rồi mà vẫn chưa có topic Anh 1 [-x Ấy chết :eek:
On behalf of the irresponsible A1 ( 06-09 )girls >:p , I offer our brothers and sisters here the most sincere apology and the warmest welcome to A1 >:-D< .
SO WHAT THE HELL ARE U WAITIN' 4 ! Zô Zô everybody ! \:d/
pS: sr bout the curses :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

stop cursing you focking man :)) You know that "focking" is a focked bad word huh? :))

Xin lỗi các em Anh 1, spam quá =))

hờ hờ mình đến theo lời mời gọi của bạn Dớ :))
các em Anh1 năm nay sao im hơi lặng tiếng thế nhỉ? lớp mình năm ngoái chưa khai giảng topic đã phải 5 trang rồi :p
năm nay các em ai chủ nhiệm thế? :D

1 topic bị lock rồi mà các e 06 09 vẫn bon chen à.:))..
và nó sẽ sớm ra đi dĩ vãng thôi 8->

Đây là cái bạn dớ lôi kéo người ta vào ah ~:>
Đề nghị bạn dùng nhiều tiếng Việt hơn và bớt bớt tiếng Tây lại :)) ko các em nó lại hiểu nhầm ;)) đánh giá ;)) =))
Hờ, mặc dù chưa chính thức là anh 1, nhưng mờ mình sắp được *vinh hạnh* gắn mác ANH 1 vô dưới tên, cho nên nà cũng mạo muội vô chào mừng các pé ;)) mong bạn Hải đừng fock tớ nhá ;))

bị del mất cái topic kia rồi mất hết cả hứng :-s

Rốt cục thì vẫn chưa có ma 07-10 nào vào đây :))
Anh 1 năm nay chăm gớm ;)) :))

Đây ạ, em có mặt. Hôm trước lúc em vô thấy các anh chị spam cái topic kia thì em đã máu 888 oy` ạ, nhưng mà khổ nỗi lúc đấy cái account của em chưa được kích hoạt. Chờ mãi bi h mới có người lập lại.
@ Phương: năm nay lớp em cô Luyến dạy văn chủ nhiệm chị ạ.
@ Toàn: sao anh lại bảo A1 chán ạ?

thì tại Anh1 năm ngoái topic rầm rộ lắm mà :))
chắc các em í chưa kích hoạt đc mail ;))
trang ơi em bảo mấy bạn khác lên đóng góp kẻo các anh chị lại mang tiếng spam :))

Em chào các anh chị ạh ;;), cảm ơn mọi người đã spam giúp topic lớp em :D. Chắc các bạn í lười lên HAO chứ lớp em từ Ams 2 lên nhiều vô số, chắc có account hết rồi :-<.
Lớp em CN cô Quyến hay Luyến gì đấy k nhớ :D Văn ạh :(

(khoanh tay) em chào các anh các chị ạ! hí hí, có ai biết thông tin gì về cô Luyến dạy văn bảo bọn em với!! cô có hiền ko? sở thik của cô là gì ạ? ;))
à còn cô Lan Anh dạy Tiếng Anh nữa, nghe nói năm nay cô í dạy lớp bọn em mà :D

Hehe chào các em ở topic cũ rồi cơ mà bị lock nên bây h vào chào lại :-h
Cô Luyến thì anh ko biết chứ cô Lan Anh thì anh học thêm mấy năm rồi, nói chung cô cũng khá hiền (đấy là ở lớp học thêm), nhưng bài của cô thì xáo đi xáo lại, đến mức hồi lớp 12 anh làm đề của cô giống y hệt hồi lớp 9 -_-

các em tích cực vào kẻo cái topic này lại bị deleted nữa thì khổ:))
có em trai nào ở đây không? :-?

hĩ hĩ đã có 1 cơ số anh1 lên HAO :D
@VTLinh: ấy ơi trong số các ams 2 lên của lớp mình ít ng` có account lắm, thật đấy. Có mỗi tớ, bạn điềm 8-|, hình như thế thôi, còn các bạn khác chưa thấy lộ diện 8-|
tình hình là cái topic cũ của anh1 mới 2 trang nhưng bị các anh chị khối trên spam nh` quá nên bị del mất, nên topic này hi vọng tồn tại đc lâu hơn :D
cô Luyến có vẻ cũng hiền nhưng hơi nghiêm túc :D

tớ dự đoán tí nhá:topic này chỉ tồn tại được nếu và chỉ nếu các bạn Anh 1 lên đây đông hơn các anh chị.:p
Ko thì mod sẽ nghi ngờ đây là đất spam, dễ chém lắm :D:))

thiên thư: cô LA hiền...đề rất đa dạng :D dễ thì rất dễ nhưng khó thì lại cực khó :)) cô chủ nhiệm 11anh2 em ạ :D em cứ yên tâm trong khoản điểm chác..có những đề em làm chỉ đc 5, 6 điểm thôi nhưng cô chỉ coi là luyện tập và không lấy điểm đâu ( trừ kt học kì + 1 tiết of course :D )

nếu topic nghiêm túc và mục đích là để giao lưu làm quen thì chắc không bị del đâu ;)

Đây ạ, em có mặt. Hôm trước lúc em vô thấy các anh chị spam cái topic kia thì em đã máu 888 oy` ạ, nhưng mà khổ nỗi lúc đấy cái account của em chưa được kích hoạt. Chờ mãi bi h mới có người lập lại.
@ Phương: năm nay lớp em cô Luyến dạy văn chủ nhiệm chị ạ.
@ Toàn: sao anh lại bảo A1 chán ạ?

phải nghĩ 1 lúc mới biết "chị Phương" là chị nào =))
các em cứ gọi là Pcu [rút gọn của Pcute] cho nó lành hihi

anh1 năm nay có bạn nào pờ zồ về mặt nào ko?
kiểu *học hành8-> *, *ăn chơi<:p *, *nhảy nhót0:) * hay bờ la bờ là j đấy\:d/
giới thiệu cái coi :-j

@dớ: tên topic xì tin quá cơ =) bning bning

Năm nay các em Anh 1 thầy Tuấn dạy tin nhá, thuật toán vô đối nhá, mừng nhá:)):))

@ bé Trang: em cho cái ava anh Min vào ko trông cái phần profile nó trống trải lắm em ạ;;) Chị một thời từng để ava Hero đấy nhưng mà giờ thì còn lâu:)) Chết thật lại gặp được cạ cứng học 10a1 thế này:">

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) thầy Tuấn thì bó tay rồi, các em chăm chỉ học thuật toán nhé ;))
Chí Hiền : Ô hay, chẳng lẽ ko được nói tiếng anh trong đất Anh1 sao ;))
Pt : thế thík bing bing à /:)
Này, A1 năm nay có mấy con trai đấy, năm ngoái lớp anh có mỗi 2 thằng, buồn bã lắm :(

@ Hải: lớp em có 4 con trai anh a. Nhưng mà hình như chưa xuất đầu lộ diện.
@ Sương: okie! Để em chọn cái nào kute kute làm ava nhá! Quên mất! :D
@ All: em sẽ kêu gọi các bạn khác vô spam kẻo del nốt cái nè thì chán! ;;)

Back
Bên trên