A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

tuệ minh cuối cùng cũng đã tham gia vào đội ngũ spamer khủng nhất hiện nay rồi à :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hiện nay thôi, chỉ ít lâu nữa topic L1 sẽ là khủng nhất :">:">

các chú tuổi tôm;))

Nhầm rùi vị trí đó sẽ là của H2 :))

Bọn này ngu vãi, cứ ngồi đấy mà spam nhau, cuối cùng A1 thì cứ nhiều hơn mà H2 vs L1 thì cứ đì đẹt :)) :))

Gửi cho bạn Lê Sơn cái. Nếu k nhầm thì bạn học hồi cấp 1 ở Đoàn Thị Điểm từ lớp 1 đến lớp 4 học lớp G nhưng sau học 5A1 đúng k?????? Nếu đúng hãy rep ở H2 nhá để gặp bạn cũ!

Chỉnh sửa lần cuối:

mày đang làm thế đấy về H1 mà chém gió :))

ai đang ko có việc gì để làm tự sướng "bài hay " với tớ nhá;))

@Ngân: Ô! Thế là Ngân cũng vào forum lớp mình rùi ah. Còn nhớ tớ ko? Diệu Hương ở lớp cô Minh đây mà. Dạo này chẳng nói chuyện với nhau mấy, bi h vào cùng lớp rùi, mong sẽ típ xúc với cậu nhìu hơn.

Mà hình như bạn Mai Doãn Ngọc Thúy này đc giải nhì môn văn TP hay sao í nhỉ. Vậy mà cũng vào A1, giỏi quá. Thế này vào lớp chẳng bik mình sẽ bị tụt đi đâu nữa :(
Mà các bạn nói tiếng anh như ngôn ngữ giao tiếp thường ngày thế, sau làm sao mà theo kịp các bạn đc :((

post trên 4rum mới thế thôi bạn ah;)

giao tiếp thg ngày chả ai rỗi hơi nghĩ ra những câu phức tạp vậy đâu:-<

Diệu Hg thì lo gì, vừa chăm vừa giỏi như cậu thì vào vượt hết bọn gà gà bọn tớ ý chứ :-j Vào lớp có nhiều ng` quen thấy cũng vui lắm :D Mà cái Diệp có vào A1 ko Hương?

Diệp vào A2, cả Giáp, Như Anh với cả Uyên nữa.
Chỉ có mỗi mình tớ ở đây với cái Hiền cùng trường. Mà Ngân có bik Hiền ko nhỉ. Dạo này nó học vik đc cô Minh khen nhìu lắm, lại đang sợ có thêm một bạn đè đầu mình đây.
Mà các bạn vik đc những câu phức tạp thía là tớ thấy phục lắm rùi. Tớ có cố lắm cũng chỉ vik đc bằng nửa thía thui

Gửi cho bạn Lê Sơn cái. Nếu k nhầm thì bạn học hồi cấp 1 ở Đoàn Thị Điểm từ lớp 1 đến lớp 4 học lớp G nhưng sau học 5A1 đúng k?????? Nếu đúng hãy rep ở H2 nhá để gặp bạn cũ!

Ô..Ông là thằng Tuấn Anh lớp E => 5A1 phải không? Ờ đúng rồi, tôi là thằng lớp G => 5A1 đây, bây giờ mới nhận ra đồng hương, thấy cái avatar trông hơi...e hèm...nên chưa kịp nhận ra :D

I just want to talk comfortably, if that's outta limit according to your standard, then I'm sorry. But tell ya something, we're gonna be classmates and I think you do not need to fence in etiquettes and rules in using words. Why don't you talk more freely? /:)
(That's a suggestion)
OK. The end. I don't want to type anymore about this. Let's switch to sth else.

----------

Mà dân A1 Ams còn bạn Trình Quỳnh Hương, Nguyễn Ngọc Thu Trang, Đặng Vân Hà, Tạ Minh Anh, Đỗ Hoàng Dương, Nguyễn Nhật Linh lớp tớ nữa nhé :D

a) Thực ra dưới khía cạnh của "victim", bị ví cái mặt với "m***" cũng chẳng dễ chịu đâu :|

b) Trình Quỳnh Hương, Nguyễn Ngọc Thu Trang, Đặng Vân Hà, Tạ Minh Anh, Đỗ Hoàng Dương, Nguyễn Nhật Linh => bạn confirm mấy cái tên này được không để mình update :D

@Sơn: ko cần lôi cả họ cả tên tui ra thế đâu 8-|
TT thích thì tự khắc sẽ vào, ko cần "rủ" 8-} :-j

Ô..Ông là thằng Tuấn Anh lớp E => 5A1 phải không? Ờ đúng rồi, tôi là thằng lớp G => 5A1 đây, bây giờ mới nhận ra đồng hương, thấy cái avatar trông hơi...e hèm...nên chưa kịp nhận ra :D

Uh đúng rùi đó hihi kiểu này phải đổi avar thui. Hô k ngờ có dịp tái ngộ Sơn ái ngày nào :))
Hay qua H2 đi ta nói chuyện

@Tuấn Anh: kế hoạch câu bài khôn nhỉ, thôi rồi tôi qua câu cho vài bài xem có ngang ngửa 19 pages như Anh1 không >:)

----------

@Hoàng Thu Ngân: bạn confirm lại những đứa vào A1 mà bạn vừa post không, để mình update :D

Confirm gì nữa đây, tên các bạn ý đấy :-| À bạn nữ đầu tiên là Trịnh Quỳnh Hương nhé.
Mình muốn chính thức xin lỗi 1 lần nữa (nhịn lắm đấy) và đừng có nói về cái chuyện đấy nữa.

Confirm gì nữa đây, tên các bạn ý đấy :-| À bạn nữ đầu tiên là Trịnh Quỳnh Hương nhé.
Mình muốn chính thức xin lỗi 1 lần nữa (nhịn lắm đấy) và đừng có nói về cái chuyện đấy nữa.

Apology accepted :D
Thanks, mình sẽ update ngay cái list ở đầu ;)

À tớ ko biết bạn Hiền đâu Hg ạ :-j Bạn ý ko học cùng lướp cô Minh vs bọn mình hòi trc nhỉ. Mà cô Minh vẫn dạy viết à?

Back
Bên trên