A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Hô hô, các bạn H1 vào kéo hay vãi :x
@ Hương Giang : nhà ở gần chỗ Lê Thanh Nghị <dãy phố game ở Bách Khoa ý>, chưa bik đi xe nào :"> chưa care lắm :))

các bạn A1 thật là ác liệt^:)^ ^:)^ ^:)^ mới thế đã lên gần 350 bài :-ss hơn H2 bao nhiêu :(( :((

@Hoàng Giang: ở chỗ đấy thì lấy xe đạp ra mà đi, đi đường Kim Liên mới, rẻ vào Đê La Thành, rồi rẽ phải ở cột đèn đỏ đầu tiên => đường Giảng Võ => đến trường Ams, tổng cộng 20' là cùng (đấy là đi chậm nhé), đi nhanh khéo chỉ 10' nhưng đường hơi đông chắc không nhanh được tới mức đấy ;)

----------

@Đặng Hồng Quân: rủ được bạn Thạch Thảo lên không? Nó đăng kí trên HAO rồi mà, rủ nó lên làm quen với chứ, chỉ một cái "xin chào :D" là được ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Xe đạp tốt chứ sao mà "= răng", hồi cấp 2 tôi ngày nào cũng đi từ BV Bạch Mai tới trường ĐTĐ trên Mỹ Đình ngon lành mà ;)

À, cái thùng spam của Anh 1 đây rồi.
Vâng, tên tôi là Ngân (ass all of you can see ;)))
Cái topic do bạn Mông lập thật là impressive (mà mẹt bạn thực sự trông giống cái MÔNG =p~)
Hi vọng cả lớp sẽ nhiều con trai và thân thiết gắn bó đoàn kết.
(Rồi, chờ các bạn spam tiếp :|)

Vâng, tên tôi là Ngân (as all of you can see ;)))
Cái topic do bạn Mông lập thật là impressive (mà mẹt bạn thực sự trông giống cái MÔNG =p~)

Chào mừng cậu, nhưng mà mẹt mình khá hơn cái m*** nhiều.
Tên cậu cũng được update trên page 1 rồi.
Btw, chuyện cái m*** là một chuyện khá dài và lôi thôi, hỏi bạn Thùy Anh bên CE ấy, bạn ấy giữ 1 copy của cái được gọi là "mông" :p

Và lại, sai chính tả rồi kia, "as all of you can see" chứ "ass" là sao :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Xe đạp tốt chứ sao mà "= răng", hồi cấp 2 tôi ngày nào cũng đi từ BV Bạch Mai tới trường ĐTĐ trên Mỹ Đình ngon lành mà ;)

ai bảo xe đạp là ko tốt:-@ tôi quote lại lời cậu Giang ý bảo cậu này chưa biết đi xe thì ông khuyên đi xe đạp = răng8-}

btw, khoe khéo quá:-"

Vâng, tên tôi là Ngân (ass all of you can see ;)))

Bạn Sơn bạn ấy khoe mông suốt mấy ngày nay mày ạ :-j

Khỏi cần biết tại sao cậu lại bị gọi là m***, chỉ cần biết là giờ thì đấy là nickname của cậu. Tôi thì tôi thấy mặt cậu trong thiệt giống cái m*** ;))
Còn cái gì để nói nữa ko ngoài chuyện cái m***, xe đạp xe buýt và chuyện học sáng học chiều ? :|

ai bảo xe đạp là ko tốt:-@ tôi quote lại lời cậu Giang ý bảo cậu này chưa biết đi xe thì ông khuyên đi xe đạp = răng8-}

btw, khoe khéo quá:-"

chưa biết đi xe đạp? Điêu đi... /:)

Và lại mặt mình trông đâu giống cái m*** nhỉ. :-/

Khỏi cần biết tại sao cậu lại bị gọi là m***, chỉ cần biết là giờ thì đấy là nickname của cậu. Tôi thì tôi thấy mặt cậu trong thiệt giống cái m*** ;))
Còn cái gì để nói nữa ko ngoài chuyện cái m***, xe đạp xe buýt và chuyện học sáng học chiều ? :|

lúc đầu cũng ko muốn nói nhưng mà ...:-@

cậu ta cũng là bạn cùng lớp của cậu , để ava như vậy, xấu hay đẹp thì ít nhất cũng đừng nói cái mặt ng khác như cái mông:| Đùa còn đc chứ nói như cậu có thấy hơi quá ko/:)? Chưng cái mặt lên đây xem có đẹp đẽ hơn ko? . Nói chuyện lịch sự 1 chút để để lại chút ấn tượng tốt ngày đi tập trung ko đc chăng?:-@

còn về chủ đề nói chuyện cậu có chủ đề gì hay thì nói đi vậy, tôi hầu chuyện8->

P/s: ý kiến vậy thôi, peace0:)

lúc đầu cũng ko muốn nói nhưng mà ...:-@

cậu ta cũng là bạn cùng lớp của cậu , để ava như vậy, xấu hay đẹp thì ít nhất cũng đừng nói cái mặt ng khác như cái mông:| Đùa còn đc chứ nói như cậu có thấy hơi quá ko/:)? Chưng cái mặt lên đây xem có đẹp đẽ hơn ko? . Nói chuyện lịch sự 1 chút để để lại chút ấn tượng tốt ngày đi tập trung ko đc chăng?:-@

còn về chủ đề nói chuyện cậu có chủ đề gì hay thì nói đi vậy, tôi hầu chuyện8->

P/s: ý kiến vậy thôi, peace0:)

Thôi không sao tôi cũng dễ tính mà, kể ra cũng hơi offensive nhưng... :|

A1 nhớ 17 đến thì gặp nhau nhé, tính gặp ở chỗ nào? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Hah, a little joke matters to you? /:) I didn't mean anything bad :(
Ngày 17 chắc tập trung tụ tập ở sân trường :-??

Hah, a little joke matters to you? /:) I didn't mean anything bad :(
Ngày 17 chắc tập trung tụ tập ở sân trường :-??

"Joke" has its own limit, u know:-@

u wanna have fun? Fine
just don't let a joke become an insult. be careful with ur use of words:-"

P/s: peace0:)

Chỉnh sửa lần cuối:

17 đến tập trug chíh thức lúc 7h30 đó. Khỏi hẹn. Mà gjang còn biết thêm bạn nữa cũg a1 đấy. Tên mai doãn ngọc thuý ở trưg vươg

Now now people, no personal attacks...
Btw, I do know jokes have their own limits...

----------

mai doãn ngọc thuý? Tên dài nhỉ? Ít khi thấy ai tên 4 chữ :D

----------

Đã bổ sung bạn Mai Doãn Ngọc Thuý. Khi bổ sung dân A1 mới, nếu đi kèm được contact info, ít nhất là email hay Y! ID thì tốt, để tớ gửi một cái reminder :D

I just want to talk comfortably, if that's outta limit according to your standard, then I'm sorry. But tell ya something, we're gonna be classmates and I think you do not need to fence in etiquettes and rules in using words. Why don't you talk more freely? /:)
(That's a suggestion)
OK. The end. I don't want to type anymore about this. Let's switch to sth else.

----------

Mà dân A1 Ams còn bạn Trình Quỳnh Hương, Nguyễn Ngọc Thu Trang, Đặng Vân Hà, Tạ Minh Anh, Đỗ Hoàng Dương, Nguyễn Nhật Linh lớp tớ nữa nhé :D

cùng ở ĐTĐ bạn Sơn hình như có bạn tên Huỳnh Ngọc Yến Chi năm nay cũng vào A1 phải ko? sao ko thấy bạn đề cập bạn í?

Back
Bên trên