A1 09-12 - where the passion grows

=(((( chắc là gần như cả lớp mất - trừ bạn Diệu Hương =((((
mìh đầu tiên còn chép sai đề bài mới nhục =((((( ngồi mất gần hết tgian ngồi tìm MP chứ k phải NP

Chuan day, giong t =)). Luc dau ngoi con xac dinh M la t/d AM. Ma hinh nhu lop minh ban Duong cung lam dc het thi fai :-ss.

:-ss Lớp mình được mấy người làm hết? :(( Mong rằng thầy hủy bài này đi, cho làm bài khác :(( Bài nào dễ hơn chút :(( Mai đi học thêm Toán rồi, hi vọng sẽ khá hơn :-<

thấy ngượng quá:">

con a tớ còn chả làm hết:((

thôi tình hình cứ học thầy Long thì cuối năm chào các bạn tớ lượn về VĐ hoặc TP đây:(

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn học lớp tự nhiên sao hiểu nỗi đau của chúng tớ "có đc" 1 ng thầy như thầy Long8->

:(( Không làm được câu a) của bài duy nhất trong bài kt thì còn tự ti gì nữa :((

thoải mái đi, bài kt hình 15' của tôi hình như sai câu a, câu b làm đc 1 nửa, câu c chưa động tí j :))
bài đại 1 tiết thì hình như còn có 1 số bạn sai bài 1 mà \:d/

----------

các bạn học lớp tự nhiên sao hiểu nỗi đau của chúng tớ "có đc" 1 ng thầy như thầy Long8->

Thầy Long làm sao 8->

Thầy Long được cái dạy thì dễ lắm, dễ khó tả :)) Chẳng có bài tập gì, cũng chẳng hướng dẫn gì về dạng bài cả :)) Chỉ có bài trong SGK :))

Rồi đến lúc kt ông ấy coi toàn bộ đống học sinh lớp Anh là lớp tự nhiên rồi tương cho mấy bài chuối khó tả 8-} Càng chuối hơn vì ông ấy chả dạy gì về các dạng hết, cho học sinh tự biên tự diễn => chết hết cả lũ chứ sao 8-X Ai học thêm thì sống => Mai mình bỏ Orientation đi học thêm :( Buồn lắm nhưng không còn cách nào khác nữa rồi :(

Thầy Long được cái dạy thì dễ lắm, dễ khó tả :)) Chẳng có bài tập gì, cũng chẳng hướng dẫn gì về dạng bài cả :)) Chỉ có bài trong SGK :))

Rồi đến lúc kt ông ấy coi toàn bộ đống học sinh lớp Anh là lớp tự nhiên rồi tương cho mấy bài chuối khó tả 8-} Càng chuối hơn vì ông ấy chả dạy gì về các dạng hết, cho học sinh tự biên tự diễn => chết hết cả lũ chứ sao 8-X Ai học thêm thì sống => Mai mình bỏ Orientation đi học thêm :( Buồn lắm nhưng không còn cách nào khác nữa rồi :(

bỏ 1 buổi học thêm thì có chết ai :|
hehe, mình còn may chán, dạy khó kt khó :-j

bỏ 1 buổi học thêm thì có chết ai :|
hehe, mình còn may chán, dạy khó kt khó :-j

Thà dạy khó còn sướng hơn :-< Dạy khó thì được chữa, chữa thì hiểu được mấy dạng khó => làm được bài khó :-< Còn cái kiểu dạy thì dễ, kt thì đánh đố học sinh thì không chịu được ~x(

Vì thế mới phải đi học thêm :-< Mai là buổi đầu của mình ở lớp học thêm đấy rồi :( Đành thế vậy :( Phải học sớm trước khi hổng kiến thức với cái lão Long này :(

Thà dạy khó còn sướng hơn :-< Dạy khó thì được chữa, chữa thì hiểu được mấy dạng khó => làm được bài khó :-< Còn cái kiểu dạy thì dễ, kt thì đánh đố học sinh thì không chịu được ~x(

Vì thế mới phải đi học thêm :-< Mai là buổi đầu của mình ở lớp học thêm đấy rồi :( Đành thế vậy :( Phải học sớm trước khi hổng kiến thức với cái lão Long này :(

1 buổi học thêm có giá trị = 1 buổi Orientation k :-?
k học thì vẫn có thể hỏi bạn bè đc mà \:D/

1 buổi học thêm có giá trị = 1 buổi Orientation k :-?
k học thì vẫn có thể hỏi bạn bè đc mà \:D/

Chẹp, tiếc lắm chứ :( Nhưng thôi vốn đã lười rồi, bây giờ phải chăm để bù :"> Nhất là sau khi làm bài của lão Long :-< Mong rằng ông Long cho bỏ bài này, nửa lớp không làm được cơ mà :((

Thầy Long làm sao 8->

ah uh,làm sao ah?8->

tưởng tượng ng dạy anh lớp Tin dạy nội dung trong sgk rồi kt 15' yêu cầu viết 1 essay 500 từ về đại loại kiểu economic policy hay environmental degradation nhá8-> sướng lắm í, điểm cao thấp gì lấy tuốt8-}

ah uh, tất nhiên lớp Tin vẫn có thể có ng giỏi Anh và viết tốt, cũng giống như lớp tớ cũng có mấy bạn cực giỏi mấy môn tự nhiên8-> , nhưng vẫn có những thành phần học lực trung bình (như tớ8-} ) mà thầy Long vẫn cứ dễ thg tưởng ai lớp A1 cũng thuộc loại siêu nhân8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
ah uh,làm sao ah?8->

tưởng tượng ng dạy anh lớp Tin dạy nội dung trong sgk rồi kt 15' yêu cầu viết 1 essay 500 từ về đại loại kiểu economic policy hay environmental degradation nhá8-> sướng lắm í, điểm cao thấp gì lấy tuốt8-}

ah uh, tất nhiên lớp Tin vẫn có thể có ng giỏi Anh và viết tốt, cũng giống như lớp tớ cũng có mấy bạn cực giỏi mấy môn tự nhiên8-> , nhưng vẫn có những thành phần học lực trung bình (như tớ8-} ) mà thầy Long vẫn cứ dễ thg tưởng ai lớp A1 cũng thuộc loại siêu nhân8-}

=))
economic policy vs lại environmental degradation cho em viết tiếng việt 500 từ cũng chưa chắc em đã viết đc =))
kiểu này là ý thầy là : các em phải đi học thêm lớp của tôi ;))

yeah, he treats us as if we had been all born geniuses... =.=

"Oh, 'cause when you get into HN-Ams high school, you must be gifted. And by "gifted" I mean "gifted in my subject. My subject!" So you should have no problem solving this ultimately puzzling test :-j"

Bác Quốc lấy ví dụ chính xác nhất :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Long.
Được lắm.
Minh` sẽ mãi ghi ngớ ngay` hôm nay. 19/09/09
Va` cả hôm thầy trả bài.
Minh` dưới trung binh` la` kái chắc.
Đua`.
Sao dạo nay` minh` ngu như l** va` lươi` như c** thế nhờ??!!!! :((

Back
Bên trên