A1 09-12 - where the passion grows

@Giang : chú xem đội chú CN tuần này sáng từ 7h-8h có rỗi ko ??? ECU bọn anh đang tìm người để tập. :D Anh quyết định ko liên quân nữa để giữ bản sắc. :)) Mấy thằng A2 chúng nó chạy sang FF rồi =)) Có j` báo lại cho anh nhanh còn đi đặt sân. ;)
thế chiều nay em rủ tụi nó nhé, nhưng mà phải nói trước tiền nong như nào luôn nha ;) đá xong lại còn ra cleverlearn đi orientation luôn chăng =))
*** thích quăng tạ nhưng cậu post bài ngu vl:-j
tick cho bài hay vậy;)

sao ngu hở ank ;;) Htrc hình như a Thanh gọi bạn Thảo lớp e ra :-"

----------

tớ ko cùng hội "bịnh" với bọn nó đâu mà =(

mày chỉ giỏi giơ quả đấm kèm thêm 1 câu "chết đi con yêu" =)) =))

thế chiều nay em rủ tụi nó nhé, nhưng mà phải nói trước tiền nong như nào luôn nha ;) đá xong lại còn ra cleverlearn đi orientation luôn chăng =))

Đội anh h tách ra, còn 8 thằng, cũng yếu kinh dị lắm, nên tùy các chú vụ tiền nong thôi. Thik thì share, ko thì tiền sân, tùy các chú chọn. Quyết định rồi báo với anh nhanh lên, mai anh đi đặt sân luôn. ;)

PS : nghe giang hồ đồn thổi em Thạch Thảo xinh xắn, cao ráo, đứng cạnh cậu Thanh hợp thế nào được. ;))

sao chú biết;))
Đội anh h tách ra, còn 8 thằng, cũng yếu kinh dị lắm, nên tùy các chú vụ tiền nong thôi. Thik thì share, ko thì tiền sân, tùy các chú chọn. Quyết định rồi báo với anh nhanh lên, mai anh đi đặt sân luôn. ;)

PS : nghe giang hồ đồn thổi em Thạch Thảo xinh xắn, cao ráo, đứng cạnh cậu Thanh hợp thế nào được. ;))

:( cậu ko phải động vào nỗi đau 8-} của tôi=)):-<

Thế mà hòa bình à =)) Đánh vào chân ý, hết HDC >:)
Thì đuổi nhau đến đoạn nào thì hết :-?

@a Nhân: loằng ngoằng quá ank ơi, tình hình là e xin lỗi vậy nhé, nhiều khả năng chủ nhật này chưa đi được đâu, bọn lớp e bảo vướng lớp :| Anh2 vs CE thì chưa chắc ai đi ai ko, căn bản tại còn có cái orientation cũng chủ nhật này :|
@a Thanh: cái vụ a mời bạn Thảo ra là thằng mông hét rõ to mà, e ngồi ngay dưới tổ trưởng Thảo chả nhẽ lại ko bik :-"

Các em cho chị hỏi :-?

Các em gái A1 năm nay có em nào đỗ AStar không :-?

Chị cảm ơn trước :p

Chỉnh sửa lần cuối:
3 bạn nào đi thi thế :-/
mà các bạn lớp mình thì chắc là đỗ hết í chứ :-j

Back
Bên trên