..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix hix, ai đi thì gọi trước cho thằng Tùng báo 1 câu đi. Chắc là lẩu thôi :D Nhớ tiền nữa. Mà ăn ở quán nào nhỉ :-? (Cái này phải hỏi thằng Trung =)

Ăn nhậu mà được ôm gái thì =P~

mày gọi đi ^^
đi mà cung phải báo à :)) nhỡ báo xg ko đi đc thì sao :p
mà các bạn con trai mang có 50k trg khi nữ 80k là sao /:) :)) :)) nam 100k đi ;;) chúng mày là ăn trâu lắm :))
bọn tao liễu yêu đào tơ ăn ít mà :))

K0 ăn lẩu đâu:-S
Hôm nay lớp mình đi tắm hơi mát xa chân cùng nhau đi ;;)=)):))

Hô hô, kon Nhã vãi điên...Đi mát xa chân...:)) :)) :)) :))
Đúng là Nhã...kon gái là phải đến những chỗ..."hòa nhã" như thế....:)) :)) :)) :)) :)) :> :> :> :>

kế hoạch di chuyển đến trưa mai rồi 8-} do các bạn nam sợ các bạn nữ khó xin đi tối ;;) ( nữ sinh A1 là phải ngoan mà ^^ :)) ko đi chơi tối chỉ đc đi đêm thôi ;;) :)) )
chương trình cụ thể thế nào tối nay sẽ có ^^ mong các bạn ủng hộ và đi cho nh` để campuchia cho đều :)) ( pó tay :)) đấy là câu của teo ku :p )
đi thăm quan Hà Nội :x yêu Hà Nội :x Hà nội đẹp lắm :x trời thoáng mát :x bầu trời xanh anh đầy hy vọng :x 1 ngày mới mở ra :x yêu đời :)) dù đời chả có cái dog gì cả :)) toàn chuyện xui xẻo đâu đâu 8-} :x
yêu bố lắm :* yêu mẹ lắm :x yêu anh HA :))
yêu A1 :x yêu các cháu của thím :)) yêu các bạn của Gấu : nà na ná na na yêu nh~ ai yêu Gấu :)) ghét tao thì tao cũng yêu :)) hehe
đang phởn 8-} chả hiểu mình bị làm sao :p

Heheh, sợ thím của em quá...:)) :))
Nghe giọng phởn éo chịu được....:)) :)) :)) :))
Chán quá....cãi nhau...:( :(( :(( :-s :-s :-s

thôi buồn làm gì liz :))
abc abc lúc nào chả phải có lúc cãi nhau lúc lại abc yz mà :x thế mới là :x cháu ạ :)) heheh đời đâu lúc nào cũng đẹp cũng vui cung là đg thẳng :))
đời có lúc chán lúc buồn :x ngoằn nghèo ngoắt nghéo :)) thế mới là đời :)) thế mới khổ :))
đời lúc nào cũng đẹp lung linh như đợt HQ thì :)) =)) :)) :x :x
tình hình mẹ tao cứ bắt đi Uk :-s tự dưng giờ lại thik VN :)) anh tao đi rồi chắc cuộc đời tao sẽ sung sướng lắm ;;) sẽ đc hưởng nh` thứ lắm :)) thỉnh thoảng có khi anh tao về lại đc quà :)) hehe .... mặc dù sẽ buồn thiếu đi ng` cãi nhau :)) 8-}
năm nay mà tao phải đi thì chán lắm hic hic :( còn bao thứ thác loạn :x

Thôi mà, thím đừng đi...:( :( :( :(
Anh thím đi rùi, chúng ta ở nhà sẽ được hưởng 1 số thứ abc...;) ;) ;) (Đúng ko hả ML+bố Mo)....:d :d
Phải vui tươi lên mới đc :x :x :x, đời còn nhiều thứ vui tươi...làm j` mà phải cãi nhau...làm j` fair abc...làm j` phải buồn...nhỉ :)) :)) :)) :x :x :x :* :* :*
IU Anh1, Iu Cuộc đời....:x ;x :x

đời có thím thì buồn sao đc :> :)) =)) :)) :)) ( điên :)) )
cái đấy có đc quyết định quái đâu 8-} mẹ thì bắt nhg bố thì kêu ở nhà :)) kệ chả b đc :)) nói kiểu gì cũng bị ăn chửi :)) nên im lặng thôi vậy ^^
ko đi cũng có cái hay lắm ;;) hí hí :))

Lại chả hay...
HA đi rùi...sẽ để lại 1 số thứ vô cùng abc trí tuệ....;) ;) ;)
Thế này thì ko khéo em dọn nhà sang nhà thím tá túc mất thui...:x :x :x :)) :)) :)) :)) ;) ;) ;)

uh nhà ở Thái Hà ko bé như nhà ở đây đâu :)) sang đấy mà tá túc cùng thím cho vui ^^ :)) =)) :))
xong rồi chả mấy chốc sập nhà :)) :p
thi xong rồi mà chúng mày vẫn lười vào topic lớp thế :-s

Hic, sao lại đi vào trưa mai chứ :(( :(( :(( :(( :(( Đợi đến trưa ngày kia cho tao đi với :D :D :D :D :D

Mà ngoài lẩu ra thi` ko có món gì khác ah??? Ăn lẩu mãi rồi :-s :-s :-s :-s :-s

lẩu ngon mà ;;) phở cuốn :x kem :x 1 số thứ :x nh` thứ lắm :x đấy là lấy vd đại loại là lẩu thôi :)>- :D
trưa ngày kia thì muộn rồi :)) hehhe cháu bận đi đâu à :-?

Thì đấy Nhã đã có kao kiến là đi mát xa xông hơi còn zi` hehe ;;):))
Lẩu ư :-s

ngoai` *** thằng Newton và em nó giờ còn thêm *** Hiền Trang
thật là những người bạn quý hóa của tôi

Ngát làm sao thế mày :-? :D :D
ở nhà chán qá hic :( ăn ngủ làm việc nhà làm BT Lý soạn văn :( rồi lại làm việc nhà lại ăn lại học lại ngủ :( thế là hết 1 ngày nghỉ à :(( hic
4` thế :-s

thím chăm thế , con vẫn tít mắt lên chơi, chưa làm 1 cái gì cả

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
trần thị thanh bình là tơ à:)) úi thấy cái tên to oành hoành tráng vãi soài:))
Kizoo làm đúng thế rồi còn kêu chi:-j
nhầm roài
tình hình là chỉ có tớ sai bài 2:|
buồn
thi xong cứ tưởng mình fen này điểm ko đến nỗi bê bết.Đến khi hỏi lại đáp sõ mới bít sai.bài 2 có hai đáp số cơ.
chả bít bị trừ bn điểm đây
chán quá:((
Tình hình là ngày nào em cũng uống một cốc Grow school theo lời dặn của anh Hugo.Thế mà hiểu biết chỉ quanh quẩncó 'pen,book,class ,teacher,school' đọc mãi thuộc lòng như cháo chảy rồi.
Đúng là ngu như Ki joo
chữa cả đời ko hết ngu:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên