..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người mai thi tốt nhé :x :x :x :x Tao mới bắt đầu ôn hôm nay :D :D :D :D :D Ko hiểu mai đề sẽ khó đến mức nào đây 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Con Ti hôm nay ko hiểu ăn gì mà phởn thế :)) :)) :)) :)) :)) Nhìn nó ngoáy rõ là sướng mắt :D :D :D :D :D Mà lúc ngoáy thì ông í quay lên rồi, có nhìn thấy gì đâu mà đói sặc cơ chứ :p :p :p :p

Mai phòng tao đã lên kế hoạch làm bài 45', bàn bài 15' !!!! Nhưng mà tao ngồi xa bọn mày quá, ko hiểu có bàn được gì không :-s :-s :-s :-s Mong là điểm ko quá kém, amen....

nhìn quanh thấy chẳng ai ôn j, thôi xác định mình cũng thế :))
đang MS, sắp lv up rồi \:D/
poz bài khoe ava lừa tình ;;)

sáng nay đi thi Văn quẩy quá :)) :)) :))
bọn tao ngồi xen kẽ cả bọn thi sinh thế là con ngồi cạnh tao hỏi tao sinh mới lạ chứ =)) :)) :)) thik lắm í :D
mà thi văn nói chung chả b có tốt ko nhưng nói chung 4 đứa A1 thi đều chảy mửa bịa bịa ddc đến tờ thứ 2 :)) còn hơn ko làm ddc gì :)) :))
thi Anh thì khó vãi soài :( lởm lắm í hic :(
tối qa thì :| rấ abc hic
chán
hnay là ngày gì mà chán thế :((
huhuhuhu
muốn khóc lắm í :(

Thi xong rồi tha hồ thoáng:x
Thứ 6 may bính bong ko bắt abc hóa ko tha hồ vỡ mồm với cả người cô giáo mẫu mực (ờ, bác tâm á):))
Cảm giác sung sướng làm sao, là lá la, gánh nặng đã trút bỏ
Yêu anh 1 quá:x:x

cái ava con Hà
tao tưởng anh nào đẹp trai :x
định ra hỏi
đến khi nghiêng đầu nhìn hóa ra bạn Ngân Hà
mà nếu là con trai thì đẹp trai phết :x

vào làm quả tường thuật ký sự thi Olympic nào :)) :))

hôm nay sau khi nghe tiếng chuông điện thoại gióng giả kêu vang vào lúc 6h30 con vội choàng tỉnh giấc để ..... :)) :)) tắt chuông điện thoại và ngủ tiếp đến 7h15. Tỉnh giấc vì lời gọi của pama thôi thúc, nghĩ đến kỳ thi con đã chui ra khỏi chăn và ... gọi điện cho còn Ngát xem nó có thi ko thì ko có ai trả lời, 5' sau thì thần tượng gọi điện, thế là nghe thấy giọng nói ấm áp thân thương con đã kiên quyết đi thi :)) :* :*

đến trường ai cũng đã lên lớp hết, lạch bạch chạy lên hành lang rồi ko thấy ai ngoài Kizu, cứ tưởng ai cũng đã bỏ cuộc, ai ngờ nghe thấy giọng bi ba bi bô của Lít chị, rồi lại thím, điệu cười của Dô ....

vì ly do kỹ thuật nên ko thể post tiếp, mai post thêm mong mọi người thông cảm :* :* :* :x :x :x

HAO lởm thế, có mỗi thay cái chữ kí mà hì hục mãi :-s
con Thủy ko tường thuật chuyện ai trông thi phòng mày à :)) lại còn ngồi sau mày đọc An ninh thủ đô ;;)
sư bố con Dô :))

Em Huyền đang cầm kính của anh à. Chiều thứ 6 này anh đến lớp lấy nhé.

Ui...vui quá...vây là tất cả những điều mày nói với tao đều ko phải rùi ML ơi...Lòng tao nhẹ bẫng...vui quá....hehehe :)) :)) :x :x
Iu ML, iu Thím quá...heheheh...
Làm mình mấy hum nay...ôn thi...làm bài...toàn những í nghĩ điên khùng....dồ dại...Bi h nghĩ lại...thấy ....hic...chết cười...:)) :))
Iu tất cả mọi người...Lòng em đã vui tươi trở lại...
Hay vật vã...!!!
ML...kon này...mày làm tao...abc quá...
Kì này mà ko dc giải là lỗi tại kon ML...:)) :)) :))

ko có thím ngăn cản thì giờ này mày đang ngồi khóc Liz ạ :)) :)) :))
quẩy vãi :)) :))

ngày mai văn và sinh dài thế ko b :(( hic chết mất :-s :(
tình hình là thủy sướng nhé vì Mrs Nam bảo là hay nhất là phân tích Dục Thúy SƠn :( hic
chắc chắn tao đc cái giải giút rồi =)) :)) :)) làm môn dek gì cũng lởm lởm :| chán :D
năm nay tao chắc chắn tek rồi :D sắp rời xa tổ quốc :(( tự dưng thấy yêu Vn quá :x hehehe

mà con ngát độ này có nh` trò nh` câu rất bỉ nhớ [-x :)) :))
hoa sen
hoa cúc :x
ngát còn hoa gì ko mày ;;)

:)) anh có hiểu hoa sen là j ko ;;) =))
mà tình hình là em đi khắp cả cửa hiệu ko có hoa nhài :-s
loại hoa sen cũng hết rồi :(
chỉ còn hoa cúc :x hihihi rất đẹp :)

Trần Đức Trung đã viết:
hoa lài ;)) đẹp lắm ý >:)
hoa lài là hoa gì hả anh zim :)) :)) :))

ngát ơi trình độ của mày giờ cao quá rồi đấy :)) :)) :))
mua hoa hướng dương cho nó thik :)) cúc làm gì hả mày :)) =)) :))
còn 1 loại hoa nữa tao bảo mày cơ nhưng nói trên HAO ko đc :)) có gì ra YM! tao nói cho =)) :)) :))

theo lời nhã thì 25
1 nhất
4 nhì
7 giải 3
13 giải khuyến khích :D
chả b có phải ko
:))
5 giải rút :x

Chỉnh sửa lần cuối:
bảo cô là 20 lỗi đi :(
mà 21 cho nó chắc ăn
hay 25 nhỉ
:-?

tầm 18--21 lỗi giải gì hả mày :)) :)) :)) =)) :))
thoai kệ vậy :D
thi cho vui :D đc cái gì thì đc chả đc thì thôi :p :D :D lớp mình tự trao giải cho nhau
nhưng lớp 30 đứa thi 25 giải thì nghe nó cứ ngu ngu :( 5 đứa kia ko đc giải kể cũng buồn :(( chắc có tao ko đc gì =)) :)) :)) :( :((
tuần sau chắc có KQ :D

Con Hà, ko thể bỉ hơn đc nữa rồi hà ơi:))
Giải rút j, dưới 15 lỗi thì chỉ có quỳnh hạnh chiêng tơn ml là ăn thôi:(
Bọn tởm:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên