..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
huhuhu
thằng hàn quốc cao lắm ý
hic cao hơn ông HA 2 cái đầu
:(
cao hơn cả ông thú cơ mà :((
hic mồm thì móm
mặt gẫy
mắt híp
đeo kính
tóc trông ngu ngu
đội mũ vào thì trông lởm
bỏ ra thì lởm của lởm :(( :(( :((
uhuuhu
chết mất thôi
choẹt nhận 1 bạn xinh xinh :D
liz nhận 1 con ăn khỏe trâu lắm =)) :)) :))
chiêng đc bạn cũng xinh lắm
huhuhhu
muộn thế này
còn phải tìm tài liệu về bác HỒ CHÍ LINH chứ
để mai nói cho bọn nó :((
hic
nhìn bạn ý ko muốn đi nữa hic
nói hơi quá ko nhỉ :(

Vừa đi đón HQ về... mệt vl...:-s :-s :-s :-s ...chờ mãi mệt thế ko bít...:(( :(( :(( :(( Mà bi h còn đang phải tìm tài liệu, học thuộc rùi ngày mai còn nói nữa chứ....huhuhuh...:(( :(( :(( :(( :(( ...sao mà khổ thế ko bít....???

Xin dc giới thiệu sơ lược cho mọi người bít về tình hình nhan sắc của các bạn HQ...Phải nói 1 từ là...:-s :-s :-s :-s :-s ....8-} 8-} 8-} 8-} ...vcl...!!!
Các bạn zai í, cao như đứng rồi, toàn m8 trở lên, trắng, mắt lim dim, đeo kính, trông đến là...ác mộng...8-} 8-} 8-} 8-}
Cái thằng về nhà thím í, bố bạn í là chủ 1 công ti máy tính ở New Zealand cơ đấy...:> :> :> :> :> Ban í thì...mọi người nhìn 1 lần sẽ in sâu trong lòng 1 hình ảnh abc xyz vcl lắm í....8-} 8-} 8-} 8-}
Mà hum nay, lúc mình giở tờ list tên bọn HQ sang đây, mới chỉ cho kon Eun xem cái thằng Hyo Dong là cái thằng kon zai duy nhất trong đoàn phải ở với kon gái...thế là kon Eun nó cười cười bảo: "He likes it, he doesn't mind" <---ak, thế có chết thím ko?:)) :)) :)) :)) :)) Chỉ tội thím thui...:)) :)) :))
Còn cái bạn mà bạn KZ đón mới hay cơ. KZ thì gầy như kon mắm...bạn kia thì....:)) :)) :)) :)) :)) mk, chắc trâu gấp 3 KZ, cao hơn KZ 1 cái đầu!:)) :)) 8-} 8-} 8-} 8-} Nhìn KZ đứng cạnh mà đến là tội nghiệp...

Kon Choẹt với Chiêng sướng vl, đón 2 bạn xinh nhất đoàn...
Mình thì đón về 1 kon trông cũng được, trắng, hay cười, chỉ mỗi tội là răng hơi... thỏ thỏ 1 chút...:)) :)) :)) :))

Nhưng mà tình hình là bọn nó nói Englik rất khó nghe....:-s :-s :-s :-s

hic
cái thằng đấy chả thân thiện gì cả :((
hỏi câu nào trả lời câu đấy
rồi về cái là ngủ hic :(
nói chung đi hôm nay vui :))
nhưng ko nói chuyện với bạn ý =)) :)) :))
bạn ý mắc bệnh trầm cảm nên nói chuyện dek nói lại gì nh` 8-}

Linh em,tặng người ta cả 1 bó hoa hồng kết hình trái tim rồi,vậy mà bây h lại chối bỏ tình cảm hả :( con gái dạo này khó hiểu quá !!!

anh lỳ nói gì đấy :| b-( b-(
ko phải em mua hoa nhớ
đừng có trêu lung tung vớ vẩn [-x[-x[-x :|
"yọt bo ro " b-(

Linh em,em ko mua nhưng em trực tiếp tặng hoa :D thế là đủ hiểu rồi :D

hohoho
ng` đưa hoa là bố em cơ :)) :)) :))

hic
thằng này ngủ mãi chả thấy dậy gì cả :(
suốt từ 2h kém đến giờ ( 5h30 :( )
gọi nó kiểu gì :-?

đá phát vào mông bảo xin lỗi tớ lỡ chân ;;)

Đúng rồi. ;)

Người ta có câu: Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén. Thèng đấy nó ở nhà em lâu thế chắc chắn là mai này tình cảm sẽ nảy sinh. Có xem film HQ ko? ;) Chỉ sợ đến lúc nó ra sân bay rồi lại nhớ, đang học cũng chạy ra ngoài bắt xe phi thẳng ra sân nay, vừa chạy vừa gọi với theo thằng kia: "I can't be without u baby" :))
Len tin Len tiếc thế này thì thích nhỉ. :x :))

Gấu post bài chậm thoai cho anh theo với. :p Mà cái ava sao giống Chít thế không biết, y chang thằng Chít bỏ kính đội tóc dài. :x :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ôi chết cười :)) ai lại so sánh gấu với chít bao giờ chứ :))
mà thằng HQ dậy chưa, nếu chưa mày bắt chước trong truyện đi, cúi xuống kiss nó 1 phát xem nó có mở mắt ra ko ;;)

Vũ Ngân Hà đã viết:
:)) ôi chết cười :)) ai lại so sánh gấu với chít bao giờ chứ :))
mà thằng HQ dậy chưa, nếu chưa mày bắt chước trong truyện đi, cúi xuống kiss nó 1 phát xem nó có mở mắt ra ko ;;)

Kiểu này chỉ có mày làm thôi Ti ạ:)) :)) :)) :)) :)) :)) Sao mày không đăng kí cho thằng HQ này về nhà mày nhỉ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Uh, Boa so sánh kì quá ah` :)) :)) :)) :)) :)) :)) Ava của thím trông đáng iu mừ:* :* :* :* :* :x :x :x :x :x :x

con hà bị ốm do bội thực vì nó ăn qá nhiều chuối, nó còn nói với tao thick nghịch chuối nữa chứ, pó tay con bé

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
con hà bị ốm do bội thực vì nó ăn qá nhiều chuối, nó còn nói với tao thick nghịch chuối nữa chứ, pó tay con bé

mày đừng có mà xây dựng hình tượng tao thành con :(|) nhá :|

Lương Hoàng Long đã viết:
Đúng rồi. ;)

Người ta có câu: Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén. Thèng đấy nó ở nhà em lâu thế chắc chắn là mai này tình cảm sẽ nảy sinh. Có xem film HQ ko? ;) Chỉ sợ đến lúc nó ra sân bay rồi lại nhớ, đang học cũng chạy ra ngoài bắt xe phi thẳng ra sân nay, vừa chạy vừa gọi với theo thằng kia: "I can't be without u baby" :))
Len tin Len tiếc thế này thì thích nhỉ. :x :))

Gấu post bài chậm thoai cho anh theo với. :p Mà cái ava sao giống Chít thế không biết, y chang thằng Chít bỏ kính đội tóc dài. :x :)>-
đập chết anh bây giờ :|:|:|
nói lung tung ít thoai b-( b-( b-(
điên
nó gần bố em nh hơn đấy chắc có bén thì bén với bố em =)) :)) :))

tối nay đi chợ đêm vui phết
hs tự tổ chức với nhau nên vui hơn là đi có GV có phụ huynh heheh :p
thằng upa của tao dẫm xuống cống =)) :)) :))
cống to như gì mà còn dẫm đc
mà á tao định ko cho nó vào nhà cơ :))
nhưng thấy tội nghiệp bạn ý
:))
nên cho vào =)) :D :D

các bạn này chơi điện tử điên phết :)) :D :D
tao hỏi bạn ý có vui ko bạn ý gật lấy gật để yes lấy yes để :))

mệt quá
thằng kia đang xem đá bóng roài
kết nhất bạn partner của con dòi

Chỉnh sửa lần cuối:
Len tin len tiếc mới nhớ lúc nãy HT kể chuyện Hạnh bắt phải đọc là Vơ len Tai chứ ko phải Va len tin :))
>< chúng mày có HQ đi chơi cùng sướng thế ko biết.......

bo go ship da :)) :x

mày lượn về với em MInh Anh đi
:)) :)) :))
nhoi lung tung :p :D :D
partner của tao ngủ buiổi chiều nh` quá giừo dek ngủ đc :)) =)) :)) đang làm gì ý :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên