..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Dũng T1:
@ Linh vs MO: tao đã nhận đc Ipod cho chúng mày
tình hình là tháng 7 tao mới về
cố gắng chờ nhé Mo :D

ko gửi về VN đâu
tao cũng chẳng biết gửi
đợi tháng 7 tao về rồi đưa

Lê Trọng Nam đã viết:
Bất công!!!!!!!!
Thằng Long không hiểu nó học lớp nào nhỉ????
Hôm trước nó lên nói dở ẹc thì chẳng ai nói gì.Thế mà hôm nay nó giám đả kích tổ 3+4.Hết chỗ nói.
Nó làm cho chị tao(Thủy) mất công, mất tiền làm CD.

em ơi, chị mất tận > 15k đấy em ạ, hic hic, tội nghiệp chị và ngân hà, thực ra nó ngồi chat với zai, khổ thân chị, 15k là có thể chơi và trả hộ em tiền ít nhất là 3 tiếng rưỡi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ko hiểu sao lại có thể nói được 1 câu như thế nhỉ, bức xúc đến ko còn gì để tả, khổ thân Chiêng của mình, đã bị hỏi linh tinh rồi lại bị gội thêm 1 gáo nước lạnh :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( khổ thân chiêng qá :(( :(( :(( :(( :((

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Dm cái hôm thằng Tanh lên nói chán vl, éo ai thèm nghe, lại còn cầm sách mà đọc ra. Thế mà hôm nay tao thấy Nessa Moore lên nói là hơn tỉ lần thằng đấy rồi
Dm ko biết xấu hổ. Dm may là hôm nay bà đẻ mới đi dậy còn dễ tính, bà ý mà cho điểm thì ăn đánh là xứng đáng. À mà ai dám động đến bạn Tanh, bạn Tơn ra đánh chết

Huyền ơi, 2 bạn ấy điểm thể dục ngời ngời sáng nên mấy bạn ấy khỏe lắm, mày ko địch nổi đâu :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) nên thôi, ko thì lại gãy xương thì NHÃ ta lại vào viện :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

mà hôm qa NHÃ thi thế nào, có được ko ? :* :* :* :* :* :* :* :x :x :x :x :x :x

Phạm Lê Minh đã viết:
Xả thế có vẻ đủ rồi đấy nhể. Công nhận là bài viết trong tình trạng bức xúc có khác, nói toàn những cái không đâu vào đâu cả, lại còn dùng từ ngữ thiếu lịch sự nữa, hại mắt các bạn.
Tui lên hỏi các bác xem có ai nhặt được một máy tính fx-500 MS(thường thôi chả xịn gì) tui bỏ quên cuối tuần trước. Bác nào có lòng phật đạo cho tui xin lại. Xin vô cùng cảm tạ.

Xuống hỏi bác lao công xem, có khi là có được, nhưng chắc lại giống cái kính của tao thôi, mất rồi 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Phạm Lê Minh đã viết:
codec DivX hả. Sao ko down luôn DivX về xem có phải tiện không.

tao down cả 3 phần về nhưng không hiểu là dùng trong những hoạt động gì 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

mà sao ko thấy mày chơi MS nhỉ 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Vũ Ngân Hà đã viết:
ơ ớ ờ
mai có kt toán ko ý nhỉ

sau tết mới kt mà thím :* :* :* :* :* :* :x :x :x :x

hôm qa ra MEGA với phan, nam, chấu, thấy mỗi mình là con gái ở đó, ngại qá 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} nhưng thôi ko sao, ra đó tao đã mở mày mở óc, thấy con trai của thầy Tuấn, đang ngồi xem fim ếch mà các bạn biết không :)) :)) :)) :)) :)) :)) người chỉ cho nó link lại chính là hot girl của chúng ta, Phan :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

anh TQM chơi MS với tao khoảng 1 tiếng thì out chơi half life, lúc đầu phan được chơi xong vì 1 số lý do nào đó, anh đã bị kick ra khỏi cuộc bắn :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) và đành ngậm ngùi chơi MS, lúc tao vào trong chào mọi người, thấy phan đang lọ mọ cày MS :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) trông buồn cười dã man, lv 7 máu chỉ còn 10/120 mà anh vẫn xông lên giết ốc sên :)) :)) :)) :)) :)) :)) sao nó ko bảo tao kéo lv cho nó nhỉ, tao lv 19 rồi, bắn mấy con nấm hay lợn là xong luôn, lên lv 10 luôn ấy chứ :)) :)) :)) :)) :)) ;) ;) ;) ;)

@ hà : chồng mày lấy nick MS là Cupid1234. siêu lố :)) :)) :)) :)) :)) và cũng siêu ngố luôn :)) :)) :)) :)) nói chung hôm qa vào hàng nét thật là vui :* :* :* :* :* :* :* :* :*

chồng mày ném con đấy cho phan, trông thằng bé đến là tội nghiệp :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

chồng mày bị tháo gác rồi, ko đèo được nữa, chắc là thấy đèo mày về nhiều qá đây mà ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

mọi người hãy thông cảm nếu bài quote qá nhiều vì tao mới được thím dạy cho cách trích dẫn nhiều lần, nên thực hành luôn :* :* :*

có ai viết environment chưa :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
lần nè ức chế bác tanh wa
Thía mà lần trc bác ý bị đánh mình còn bênh bác ý
Mắng anh Đinh
Vụ ức chế nè có lẽ cần giải tỏa đây
Cho DSBA nhé!!!(Lại nhờ anh Đinh nữa:)))

ai lại dã man với bạn bè thế hả Hiền Trang :))
Lý có bài ko ý nhở
Toán có bài ko
Anh hôm nay xin để thứ 2 viết environment đi :(

Nguyễn Minh Thủy đã viết:
nhưng thôi ko sao, ra đó tao đã mở mày mở óc, thấy con trai của thầy Tuấn, đang ngồi xem fim ếch mà các bạn biết không :)) :)) :)) :)) :)) :)) người chỉ cho nó link lại chính là hot girl của chúng ta, Phan :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

cái này no comment luôn :|

mà hôm qua ông Minh Mỹ A1 0205 mò xuống tìm Phan mới sợ chứ :|

ah đúng rùi
mới tìm dc bạn cho Phan hot girl lớp mình
Đó chính là bạn Thành Phan hot boi L1
Haha
Xin chào mừng 1 couple mới ra đời

@Phạm Thùy Linh: tao bảo này
anh mày có bảo tao chuyển 2 cái Ipod cho mày
nhưng nếu mày chưa cần gấp lắm thì chờ tháng 7 đi
mà mày mua chó j mà tận 2 cái Ipod

( dũng ơi del bài mày viết trg đây đi nhé ......... thanx )
---------------
hôm nay mệt quá té về sớm hic
huhu
học chán vl
mai ktra văn :(
chả biết ôn gì :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Phí thật mai mà đi xem đá bóng đc thì nhất;;):x:))0:)
Tao đã hết thui chột, ngày mai sẽ có đứa chột thay tao:>
Đó là thằng Kún:)):>
Đợi nhé Kún ơi:))

VTC1: Hôm nay chúng ta sẽ thưởng thức bài Fly Away của...
Bố: Fly Away là j`? Đường bay hả con?
Con: Bay đi.
Bố: Bay đi ah. Thế nó là danh từ à?
Con: Không.
Bố: Thế nó là cái j`?
Con: Con không biết. Chắc là 1 động từ đi với tính từ. :)|
Bố: Thế à. Thế bay lên là gì?
Con: /:) Con không biết.
Bố: Turn off đúng ko? Hay turn off là hạ cánh?
Con: ... :|
<chả lẽ lại is mom bố? may lúc ấy có điện thoại, tao té đi chỗ khác /:)>

HDT1:
cái đấy
nói kún nào đấy..tớ cũng là kún mà
có phải thằng Trung kún A1 đúng ko
"PTLinh: gửi kiểu j đây
đang hỏi anh của mày xem gửi kiểu j
chứ ở đây chưa ai gửi post bao h
nên tao cũng pó tay
thôi hay tháng 7 nhé

thằng Kún lớp tao thằng Trung bẩn bẩn ý ( à ko hot boy lớp tao đấy ;;) )

to Ngân Hà : yêu bố mày thế :))
to nhã : thằng kún làm gì mày thế ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Ngân Hà đã viết:
đang học đc 1 nửa BDGP
mệt quá

Hehe, tao học được hết BD rùi:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- chỉ có điều lúc ôn lại thì tao phát hiện ra 1 sự thật phũ phàng là tao chả nhớ gì cả :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Mai biết trông chờ vào ai đây:| :| :| :| :| :| :| :|

2 Ti: BỐ mày hay thía còn gì, hôm nào cho tao làm quen với, mới biết mỗi mẹ mày thôi:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

@HT: giống tao, còn 2 phần dài nhất thì chưa thuộc :D :D :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng muốn làm quen với bố mày lắm Lan ah ;;) ít ra để bác ý nhớ tên tao là Ngân Hà chứ ko phải Hồng Ngân :|
cho đứa nào chưa nghe chuyện:
hôm nay tao đang quay mặt lên bàn đầu bảo chấu: "tết rồi trả nợ bố mày đi, ko trả bố mày tát chết"
tự dưng bố con Lan quay xuống nhìn tao rồi nhe răng ra cười: "Hồng Ngân đã hiểu bài chưa, có chỗ nào cần hỏi ko"
:| :| :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên