..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Lan mai mang vở Sinh trả tao :(

mà báo trước ko có Voice of Ams j` đâu đấy nhé, xì tốp trò ấy ko là mỗi đứa ăn 1 cái dép đấy

con Huyền có tên mời
Lều Thị Thanh Nhã :)) :)) :))
dù mới đổi tên nhưng Kaka nhã của chúng tả vẫn chưa có 1 biểu hiện nào là nhã nhặn cả :( :)) :))
hôm nay đời tao vẫn còn sướng
vẫn sống thêm 1 ngày nữa :p :D :D
còn tối nay thì chưa biết thế nào
:(

iu chúng mày quá :D
nhưng cái sợ bi giờ lại là môn Tin mới đau chứ :(( :(( :((

ối mẹ ơi
đừng bảo là mai kt 15' Sinh nhớ
còn VĂn dạo này ko chép bài trên lớp
lấy j` học bây h
:((
làm sao bây h
:((
sinh tao cũng có chép ek đâu :((

ktra 15' hay lên bảng đấy :( hic :((
văn thì cái bài BĐGP hôm đấy tao nghỉ
bảo con Hà mang vở mà chả hciuj mang cho tao gì cả
mai có bị gọi thì đành nói hôm trước con nghỉ vậy
:|
mai đến phải lên bàn đầu ngồi học văn tử tế
hôm nọ cũng rất tử tế đấy chứ
chẳng qua ko nghe rõ thiếu 2 từ :|
mai lại viết bản kiểm điểm ( mặc dù chả hiểu sao mình lại phải viết :| :( :(( )

ôi cuộc đời 8-}
dạo này cảm giác chả học hành j`, vì 1 tuần có ít nhất 1 ngày nghỉ trừ CN <tuần sau lại nghỉ t6 với t7>
ôm quyển Olympic rất muốn học mà sao ngại quá :(
lại t7 kt Lý 1 tiết, cá nhân kiệt xuất rất nhiều nhưng mối quan hệ với quần chúng chả tốt tí nào, nên vấn đề sẽ ko đc giải quyết :((
cũng may bên cạnh em còn có Hiền Trang :x dù hôm nay đang cáu nó <nó định chơi tao quả VOA /:)> nhg đây là cá nhân kiệt xuất hiếm có :x

anyway... I'm in love :x.... Tớ <lại> yêu rồi :x......

xin chia buồn với mọi ng` - nh~ đứa dưới điểm phẩy môn Tin
bố tớ bả là cô Hạnh bảo với bố tớ : Môn tin vào sổ chính rồi :| :| :|
ko làm gì đc
và bố tớ đang nói chuyện với mẹ Lít
lại càng đau buồn hơn khi cả 2 ng` đều nói là Sao bọn này lười thể ngu dốt thế ko biết . Bây giwof chỉ có thể đến nhà thầy Tuấn nhờ thầy phụ đạo thêm
:(( :(( :((
tao thề có đánh chết tao cũng ko đi học thêm Tin
và tao bức xúc nhất cái câu Lười :(( :(( :((
buồn quá mọi ng` ơi :((

ko đc hs giỏi chỉ vì tin thì nhục nhã vô cùng :|:(:)((

thế ác mộng thành hiện thực rồi

vậy là em sẽ vĩnh viễn ko được hsg lớp 10

vậy là tất cả những gì em cố gắng ( cho dù là rất ít) đã thành mây khói

tim em đau nhói khi phải nghe rằng môn tin em đã chính thức khai tử :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

đời còn gì buồn hơn khi em vừa ngồi ôm điện thoại với bạn hô hố cười mà ..... bây h :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( đời em đã chết, cánh cửa thiên đàng hay địa ngục đang mở ra trước mắt :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

thím nói như cứa vào lòng con những nỗi lòng tê tái

con chết

tự tử thật

ko hiểu có bị đập máy tính ra nữa ko, chưa biết điểm tổng kết mà thế này thì ko hiểu đi họp xong sẽ ra sao

máy tính chắc sẽ ko bị đập nhưng người sẽ đi thay của vậy thôi

:)) :>
đứa nào chụp ảnh cái vở sinh rồi share photos cho tao với
tao nhớ là tuần trước tao ko bùng mà
:-/
vở tao trống trơn dek có dòng nào
bạn nào làm ơn làm phúc :((
lần này quan trọng lắm :((
bà ý đã soi tao rồi :((

Tao công nhận là tao rất lười. Thế nhưng lười mà tao vẫn thoát tất cả các môn trừ Tin - cái môn không cần sự chăm chỉ cho lắm. CHết tin có nghĩa là tiên tiến. Nhưng chỉ là học kì 1 thôi, vẫn còn cả 1 học kì dài phía trước cơ mà... b-)

Tiên tiến thì có phải buồn không nhỉ :-/ Thử 1 lần cho biết, chả lẽ cứ học sinh giỏi mới là giỏi sao :-/ Bà tao toàn khuyến khích : Học hành chăm chỉ vào để được điểm cao. Và tao, đã được nhiều điểm cao, mặc dù không chăm chỉ chút nào. Còn mẹ tao lại bảo : Con không cần điểm cao mà cốt là hiểu được vấn đề và biết cách suy xét. Tao hoàn toàn ủng hộ mẹ tao. Nói thật điểm cao mà chả hiểu cái m gì (như thằng Trung 7.8 tin mà toàn đi chép) thì chả để làm gì...

Theo lời 2 gấu thì HK này tao cũng tt. Đối với bản thân, tao tự nhận thấy chưa cố gắng hết sức. Hàng đêm còn chơi gêm và chát chít quá nhiều, cho nên dính tt tao thực sự không buồn bã đến cùng cực (tất nhiên là cũng không thể vui vì mất mất cái danh hiệu oai hùng : hs giỏi :>). Hi vọng sang HK II tao sẽ chăm hơn, giành đc điểm tốt bằng chính sức mình (chứ không phải nhờ !@#$ :p) và sẽ được hs g đúng nghĩa. Chúc cho những ai tt HK này (đặc biệt là Thủy, em yêu và tất nhiên là cả thần tượng nữa) sẽ đạt hs g HK sau, và xa hơn, hs xx (oai hơn cả hs g :>).

Trên đây là ngu ý của tại hạ, có gì sai sót mong các huynh đệ lượng thứ.
TQM kính bút ./.

tao thoát tin..70..âu cũng là số đẹp..
nhưng mà bao năm hsg rồi..bỗng nhiên mất thì kể cũng hụt hẫng..
như tết có khách đến nhà hỏi..

cháu học trường nào..
trường Ams..
cháu giỏi quá..:x..thế cháu học sinh gì..
cháu học sinh tiên tiến..:(

--->thế có đau không..

chiều có chắc chắn là kiểm tra sinh không..
không thì tao còn bùng..

ôi chiều nay có văn rồi..:((..muốn khóc quá..và tao đã quyết định là éo viết kiểm điểm nữa..kệ..:D..

bài em Thủy toàn emo chẳng thấy chất lượng đâu cả..sozi em Thủy..:p

----------

mẹ..vừa viết bài dài thì mạng hỏng..mất mother nó bài..:((..

cái 1 đống số liệu Teoku đưa ra là cái gì thế..:-/..chẳng hỉu gì cả..

mà mk tỉ nhé..*** tỉ nhé..sao cái éo gì tỉ cũng post lên HAO thế..éo ai yêu thằng Võ với thằng Đức Linh hả..tỉ viết làm bọn nó hiểu nhầm..bực éo chịu được..

----------

mẹ..vừa viết bài dài thì mạng hỏng..mất mother nó bài..:((..

cái 1 đống số liệu Teoku đưa ra là cái gì thế..:-/..chẳng hỉu gì cả..

mà mk tỉ nhé..*** tỉ nhé..sao cái éo gì tỉ cũng post lên HAO thế..éo ai yêu thằng Võ với thằng Đức Linh hả..tỉ viết làm bọn nó hiểu nhầm..bực éo chịu được..

Mo ơi tỉ xin lỗi, tỉ thật sự xin lỗi
tỉ ko nghĩ là nó lại trêu em thế
tỉ chỉ đùa 1 tí thôi, ai chả biết em ko thích chúng nó :(
tỉ xin lỗi lắm Mo ơi :(
đừng giận tỉ nhé :(
từ giờ hứa sẽ ko kể bất kì cái j`, ko nói bất kì cái j`
Mo ơi sao nik em trên HAO thì sáng mà trong YM thì invi ah :(
tỉ xin lỗi lắm nhé...
thật sự đấy... chỉ là đùa thôi... ko nghĩ lại làm em khó chịu đến thế.. xin lỗi :(( xin lỗi :(( hết sức xin lỗi :((

*** thằng Võ... *** thằng khốn nạn... ăn cái *** j` mà ngu thế... hết trò rồi ah...

tao vẫn dẫn đấu :)) hahaha :)) :)) :)) vãi soài quá
vì sự nghiệp nước nhà mà tao ko hề sợ khó sợ khổ ngày đêm poz bài ngày đêm đi nghe ngóng thông tin để update :)) hahaha
mà vụ Tin thì cô Hạnh bảo là Cô đã nói với thầy Tuấn rồi thầy bảo sẽ nâng cho 1 số đứa lên .... cô bảo tất nhiên cô sẽ cố gắng hết sức để cả lớp lên ( nhưng rất khó ) . Cô nói là cả lớp đừng làm căng vụ này lên vì lớp mình còn dính vụ trước BGH chưa quên đâu . Hôm qua thầy Khôi còn nhắc với cô Hạnh là Thế đã cách chức ban lãnh đạo lớp chưa . Vụ này là phải làm cho nghiêm ( hạnh kiểm ý ) ko làm vớ vẩn đc đâu ko là các lớp khác lại tưởng này nọ rồi bắt chước . Hôm nào đấy tôi sẽ vào lớp kỉ luật lớp này .
ặc ặc
đại loại là thế đấy
cô nói nhiều nhưng tao hiểu ít nên poz ít thế thôi
nói chung tóm lại 1 điều rằng thì là mà : Học kì 2 phải cố gắng và ko đc làm căng vụ này cô sẽ cố gắng hết sức ( hic cố gắng thế nào đc khi HK2 là thực hành trên máy cơ chứ :| :(( :(( nhưng thôi ko cố cũng phải cố chỉ sợ cố quá lại thành quá cố :| )
mà Văn gì mà học điên thế ko biết
hôm học BDGP tao nghỉ hic >_<
Mo ko viết bản kiểm điểm nhưng tao viết ( mặc dù chả có tội :( ) vì đằng nào cũng là bị ghi tên vào sổ đầu bài mà
Sinh hôm nay ktra thật à :(

LAN ơi trả vở cho tỷ chưa
hay là đưa cho DA:))
Hum nay kt Sinh==>cách tốt nhất là...way thui:))
Còn Văn thì....dài lê+thê..
Bi h tao mới học hết P1...huhu

ờ ờ..thôi ko sao..:D..tha cho tỉ.hé hé..

mẹ thím..thím viết thì em cũng phải viết..:((..vì em tội nặng hơn thím mà em éo viết thì éo được..thím ơi thím đừng viết..thím viết thì chết em..:|
thím ơi đùng viết mà..nghĩ cho em đi mà..
sự thật là em éo biết viết thế nào cho hay cả..:((..huhu..

Lan làm mất vở sinh của tao rồi => ........
chưa học j` cả, ah có phải soạn Bảo Kính cảnh giới no 43 ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên