...A voice from heart...

Nguyễn Mỹ Ngọc
(Nguyễn Mỹ Ngọc)

Thành viên (sai email)
Hôm nay Valentine's rồi- một ngày chỉ đến duy nhất 1 lần trong năm như bao ngày khác :D nhưng mà nó đặc biệt hơn tất cả vì bao nhiêu yêu thương chọn ngày này để thể hiện. Valentine's ko dành riêng cho những đôi đang iu nhau cũng như ko dành riêng cho những lời tỏ tình ;;) ;;) ;;) . Valentine's là của tất cả, vì mỗi người chúng ta đều có những người bạn, người thân hay 1 "người riêng" trong trái tim mình :) :) :) Topic này dành ra cho điều ấy, cũng gần giống như ở trường mình có Voice Of Ams thì chúng mình có Voice Of 04-07 =D> =D> =D>
Nào, dũng cảm lên các chàng trai hay các cô gái, đừng e ngại gửi đến người đặc biệt ấy những lời ngọt ngào! 8-} 8-} 8-}

From:Chồng
To:Người chồng iu nhất!!(bắt chước 1 tí)
Thế cuối cùng Valentine là gì hả em iu?Có phải ngày sinh ra cái keo vĩnh cửu để dính chúng mình chặt hơn không?Hay là ngày sinh ra cái dây thừng không bao giờ đứt để buộc chặt anh không cho anh thoát khỏi em?Nhưng mà ngày gì cũng vậy,bởi vì mỗi ngày trôi qua anh lại càng iu em hơn,và Valentine 's Day là ngày để anh nói ra điều đó mà thôi.Nếu có một ngày khác để nói ra điều đó,tất nhiên sẽ là ngày mình được hạnh phúc bên nhau.
Moak!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Valentine hạnh phúc nhé em iu........

ông bà này mắc bệnh sến ah, bọn nó thích nhau thì lôi nhau ra mà thổ lộ, cần w ái giề cái topic nì

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc cho những người đã có đôi 1 valentine zui zẻ , còn nếu chưa có thì đừng có làm gì cho khổ .:D

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Love means never having to say you are sorry...
Tình yêu có nghĩa là không bao giờ phải nói rất tiếc...

Lỡ nói rùi thì ko phải Love ah?
:)) :(( :))

thằng náo muốn fắc thì cứ mạnh dạn mà lắm đi...chẳng còn cái rì
chán hơn cái cuộc sống cục cứt này..

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
thằng náo muốn fắc thì cứ mạnh dạn mà lắm đi...chẳng còn cái rì
chán hơn cái cuộc sống cục cứt này..
Chẹp chẹp đúng là dân ams có khác,ăn nói khắc người ghê,toàn tuổi trẻ " tài cao" thôi à /:)

Chán fắc một mình rồi, thằng nào đi với tao cho vui, đang chán đời đây, vừa có tiền mừng tuổi xong :))

Valentine không cần ở bên cạnh người mình yêu mà chỉ cần người mình yêu nhớ đến mình là hạnh phúc lém rùi

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Valentine không cần ở bên cạnh người mình yêu mà chỉ cần người mình yêu nhớ đến mình là hạnh phúc lém rùi
Lều lều,tôi xin,lúc mà nó không ở cạnh lại chả khóc ướt quần ý chứ. :))

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
đấy lại là một chuyện khác mày ạ:D ;;)
làm sao mà bit được ng đó có nghĩ hay ko cơ chư ;)

chỉ có sư phụ mình mới biết được thôi, mọi người khác nhận thức chưa đủ :D, đây là lỗi của tập thể b-)

Chán cái bọn này, topic tao lập ra nghiêm túc thế mà chúng mày vào đây phá hoại. Thế thì topic nào lập ra cũng thành chỗ để fishing mất thui :(

Thế bạn Ngọc phải post mấy bài chất lượng để duy trì topic đi chứ , good luck !!!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
đấy lại là một chuyện khác mày ạ:D ;;)
làm sao mà bit được ng đó có nghĩ hay ko cơ chư ;)
thế thì mới phải mong người ta nghĩ đến mình :x

valentine day luôn luôn là ngày hạnh phúc ,:))
oai , hôm wa bắt đầu đi học lại + ngày valentine ---> đến lớp vui vãi .... bao nhiêu là .... :))

Back
Bên trên