__.-'-._ ||T2-Now,Come & Receive it with heart and hand_.-'-.__

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Đức Anh
(abcxyz1602y)

Active Member
Bây h, khi mà chúng ta, tất cả đã lên lớp 11 cả roài :) thì :-s ... biết nói sao nhở ?

1 năm học trôi qua thật nhanh, thật đẹp, thật ý nghĩa, mà cũng thật vui. Lớp 10 - thời điểm cho 51 con người xa lạ, ko hề quen biết nhau <trừ phi cùng học chung trường cấp 2 => đồng hương >, đến từ nhiều vùng trời xa cách ngàn mét, họ cùng nhau có mặt tại đây, căn phòng 403, cùng sắp là những thành viên tương lai của lớp học 10 T2, vs những con mắt tròn xoe, đầy bỡ ngỡ vs 1 tập thể hoàn toàn mới. Nhưng, = tình thân ái, nhiệt tình, = sự ham học hỏi, 51 con người đó đã nhanh chóng đến bên nhau, cùng chia sẻ nỗi buồn niềm vui cùng lớp, cùng nhau đóng góp vào những công việc tập thể <$$$ Lệ Quyên $$$> cùng hòa chung vào ko khí năng động vốn có của Khối T2.

Mọi tâm tư hoài niệm tuổi học trò đã, đang và sẽ còn theo ta đến hết thời cắp sách tới trường. Tôi lập nên topix mới này vs ý muốn tiếp tục đánh dấu sự kiện trọng đại: Năm nay, chúng ta vào 11. Và hãy để những j` các bạn may mắn đã có đc cùng lớp trong năm ngoái làm điểm tựa, để roài cùng nhau dựng xây nên 1 || T2 mới mẻ, năng động, thú vị, thách thức mọi lớp khác trong khối, thực sự nổi bật trong trường.

Topix 11 xin đc bắt đầu tại đây !!! C0M3 4ND CH3CK 1T 0UT 1MM3D14T3LY

>>>THỜI KỲ VÀNG SON<<<
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=26159

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ xin phép xông đất cho các bạn T2:">
Căn bản bài diễn văn của bạn Đức Anh chuối quá tớ ko chịu được:)) phải lên tiếng:D
Các bạn T2 năm nay post nhiều bài hơn nữa nhé:)>-

Cả lớp mình cùng băn khoăn mà.:-?? Không hiểu luôn. Có bạn nào trả lời giúp T2 và thầy Việt với.:(

Câu trả lời duy nhất: Do bệnh thành tích của Các cấp Giáo dục, nên ngày nay, học sinh dốt hay giỏi đều sẽ đc lên lớp hết <có đúp thì cũng cho thi lại, Giám thị đọc bài giải cho h/s chép => đỗ lên lớp sau> :|

còn tao băn khoăn là cái topic kia mới có 4k thì lập cái ***** này làm zề :-?

Tao cũng băn khoăn. Ai có lòng giải thích cho hành động ngu si này với.8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên