9c ơi thử vào đoán xem chúng nó là ai á :))

con gái con đứa đi chơi bạt mạng mấy tháng trời ... giờ mới cộc cộc :-w

có biết là cả nhà lo lắng thế nào không ;)

ơ oan cho em nhá, chân trái mắc chân phải roài có đi được đâu đâu, quanh năm chỉ biết đi câu mà cũng chẳng bao giờ được đi lâu. Ơ nhưng Nga ngố trông ng....ố thế thôi chứ tình yêu buộc cổ vào có vẻ sáng sủa lên được một tí, nghĩ ra sáng kiến hơi bị nét. Hay lớp mình hè này làm một phát đú đởn ở Sing đi, ăn chơi đập phá rồi nhờ thổ địa đưa đi khu đèn đỏ nóng bỏng khét tiếng, nghe danh nhiều quá máu lắm rồi 8-}. Đi du lịch Sing bụi đời theo như tớ biết ko đắt đâu, mà nếu có đắt thì mỗi đứa phải nghĩ đến chuyện được ăn cùng nhau ngủ cùng nhau :-$ ( hiện tượng này thời công xã nguyên thủy gọi là quần hôn) mà vượt qua vòng xoáy gạo tiền hàng ngày nha.

Ps: Theo chỗ tớ biết lớp mình có 1 tên gian ác vừa được học bổng toàn phần làm Ph.D tại 1 trường đại học danh tiếng top 3 US. Đố cả lớp biết ai? :-$

hờ, Linh ơi, tớ nghĩ cần gì đi Sing, hè tớ vè rồi Linh gom cái đống con trai ngây thơ trong sáng của lớp 9c đưa đi phố đèn đỏ Viêt Nam là hay nhất ý nhỉ, nói ra chi sợ mọi người lại khen là minh ngoan thôi, từ hồi sang Nhật tới giờ chưa đi phố đèn đỏ lần nào, thề.
Mà cái thằng được đi Stanford chắc bây giờ đang chè chén đập phá rồi, không hiểu còn vào trong này không nữa, lại 3 năm xa nhà nhớ vợ thèm thit chó thôi:))

Đào Huy Toàn đã viết:
con gái con đứa đi chơi bạt mạng mấy tháng trời ... giờ mới cộc cộc :-w

có biết là cả nhà lo lắng thế nào không ;)

Tớ vừa phải cậy cửa nhà 9c cho Linh vào đấy:> Lần sau đi câu em Linh yêu quý nhớ về sớm kẻo cả nhà lo nhé:x

ơ bạn Uyên tên Uyên thảo nào huyên thuyên nhé, em đã đạp cửa vào nhà từ tháng 3 năm ngoái rồi cơ, cùng các bạn 9c ôm nhau mừng mừng tủi tủi hàn huyên chuyện cũ từ tháng 3 , tổ chức hội thi ôm người đoán số cân từ tháng 5 b-) , dạt nhà lên núi Yên Tử từ tháng 9 :x , "tổn thương từ tháng 10 ;;) , đi xem phim ma giả vờ sợ để được ... các bạn í cầm tay từ tháng 11 8-} , cơ nhá.

=D> :x :* CHÚC MỪNG SINH NHẬT TOÀN ĐIẾC!:-$ :x :*

Thắng ơi Nga ơi Định ơi Long ơi Bò ơi H. Dũng ơi (hic)....., vào đeeeeeeee.

nào, Toàn Điếc, Thắng Đào, Nam Tuyên, Uyên Béo vào đây xếp hàng để anh chụp ảnh nào.. Ơ, thằng Điếc, bỏ tay khỏi m... em Uyên ngay, Thắng, mày không thấy Nga đang bốc khói à, đứng đắn nào, nào, 1..2..3
:(( Chúc Mừng Sinh Nhật:((
お誕生日おめでとうございます

Phạm Phương Linh đã viết:
ơ bạn Uyên tên Uyên thảo nào huyên thuyên nhé, em đã đạp cửa vào nhà từ tháng 3 năm ngoái rồi cơ, cùng các bạn 9c ôm nhau mừng mừng tủi tủi hàn huyên chuyện cũ từ tháng 3 , tổ chức hội thi ôm người đoán số cân từ tháng 5 b-) , dạt nhà lên núi Yên Tử từ tháng 9 :x , "tổn thương từ tháng 10 ;;) , đi xem phim ma giả vờ sợ để được ... các bạn í cầm tay từ tháng 11 8-} , cơ nhá.

Bạn Linh béo nhầm nhọt thể nào chứ nhà 9c thì làm gì có cửa, tường còn không có nữa là, có đúng một cái nệm, không nhớ à:))

お誕生日おめでとうございます
Tao cũng mới học được mấy câu tiếng Nhật, vào chúc mừng thằng Điếc cái ^^
Mờ hôm nay hay ngày mai nhỉ ^^
Thôi mai mới được ăn thì mai sinh nhật ^^

mình cũng rất hân hạnh được chúc mừng sinh nhật Thắng Đào , Nam Hà (thằng Quang nói Nam Tuyên là Nam nào thế) ,và bé Uyên bụ bẫm ... chúc mọi người ngày càng chững chạc ... lớn lắm rồi đấy ... 24 tuổi ... trời ơi ... thế giới có đứa nó làm triệu phú được rồi đấy ... mình thì ... ....

cảm ơn mọi lời chúc của các bạn . iu nhìu :x :x :x

Không nhớ là SN của thằng Đào là trước hay sau thằng Điếc nữa ..
Hè hè, cứ chúc 1 phát nhá .. cái tội không mời ăn với chơi như thằng Điếc hôm qua nên dek nhớ ^^

em Nga ngong lên ngong xuống định mở lớp tiếng Nhật ở đây đấy à, cho anh xin môt chân nhe, anh mới chỉ đếm đước đến mười thồi:((

tặng Thắng Đào quỳ sinh nhật nè
Nga ngố thì giống Chương Tử Di , Thắng đào giống Matt LeBlant ... 2 tài tử điện ảnh nổi tiếng :x

Ối giời ơi, lâu kô vào đây, đông vui quá!!! Có cả Linh, Long, Dũng, bạn Uyên béo, rồi còn cả bạn "KimNga" nào post mấy bài nhí nhố nữa chứ b-) B-(
Hiz, mấy hôm nay bận điên. Hôm wa tớ vừa làm bài presentation cuối cùng trong đời học sinh, mấy ngày nữa là làm bài thi cuối cùng. hizhiz, mọi thứ trôi nhanh wa'! Tự nhiên bây h lại thèm đi chơi lung tung, thèm về VN, thèm ăn phở, ăn ốc, uống sinh tố Tô Tịch, thèm cắt tóc, làm đầu, đi xem film, chơi tennis...đủ các thứ ham muốn trỗi dậy đúng lúc mình bận bịu nhất. Thế mà chỉ duy nhất 1 ham muốn được thỏa mãn là surf net, chit chat với lớp mình :(( :((
@ Linh: hehe, đợt trc lượn vào topic lớp Toán bít bạn Dũng có "tin mừng" từ lâu roài. Hè này rắp tâm về xin chữ ký bạn ý đây. Tiện mà xin được nhúm tóc của bạn ý thì hay, bít đâu sau này hói sạch thì lại thành đồ quý hiếm >:) :biggrin:
@ Uyên: Tớ kô ở bên UK Uyên ạ, tớ học ở Sing mấy năm roài. Mà bạn Th nợ tiền Uyên à?! Th nhớ dai lắm, chưa trả được là còn nhớ mãi cho mà xem. Hay bao h bạn Uyên du hí sang Sing chơi thì nhắn tớ nhé, tớ "khao" bạn Uyên "mấy đô Sing lẻ" đấy, hihi :D. Mà hỏi thăm khách luôn, bạn Uyên đang học ngành gì thế? Đã sắp tốt nghiệp chưa? Chắc vẫn xinh đẹp như thế nhỉ, nhìn ảnh là bít

Thui, nhảy vào luyên thuyên một tí cho đỡ stress. Đồng bào-đồng chí có tin j` thì update cho bà con biết nhá :p

Đào Huy Toàn đã viết:
tặng Thắng Đào quỳ sinh nhật nè
Nga ngố thì giống Chương Tử Di , Thắng đào giống Matt LeBlant ... 2 tài tử điện ảnh nổi tiếng :x

hihi, Chương Tử Di giống mình à, sao có người sướng thế nhỉ?! :)) :D
Mà Toàn điếc chọn ảnh khéo gớm! Tớ chọn mấy cái ảnh xinh đẹp mĩ miều của tớ ra thì toàn giống ông nào, anh nào í, điêu thế chứ :nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
@Toàn điếc :* :Hehe chấm điểm tác phẩm nghệ thuật ảnh của Toàn điếc :* 10 điểm, lớp 9C mình có 1 cặp trai anh hùng (lùng nhùng) gái thuyền quyên (luyên thuyên) xứng đôi wá.
@ Nga ui, sang Sing học 4 5 năm rồi mới hết đời "học sinh" sao hehe, nghe mộc mạc thân thương quá, đúng style Nga ngố, yêu vật ( Thắng đâu, vật luôn)

@Đồ con bò
Bạn Linh béo nhầm nhọt thể nào chứ nhà 9c thì làm gì có cửa, tường còn không có nữa là, có đúng một cái nệm, không nhớ à:))
ôi hic, Bò của tớ giấu giấu diếm diếm lâu lâu thò ra được một câu đúng bản chất lưu manh và a lô xô của 9C.
PS: Em ko phải "linh béo" nhá, hôm nọ Toàn điếc ôm em xong khen gầy rồi nha.

Tớ yêu lớp 9c lắm. Cho dù đứa nào cũng tha hóa biến chất sau 6 7 năm hoạt động ngầm phi pháp, nhưng một điều tớ thấy rất rõ, tình cảm bọn mình dành cho nhau chưa thay đổi, vẫn chân thành, giản dị và trong lành y như hồi xưa :*.
(nói chính xác là vẫn vớ vẩn như ngày xưa :D)
Thật đấy, bọn dở hơi kia.

Chỉnh sửa lần cuối:
hồi xưa , cái hồi đi chùa Trầm về, hôm sau phải nộp bài địa vẽ bản đồ Việt Nam. Đứa nào cũng mệt + lười nên quay sang nhìn Linh âu yếm... lúc đấy bạn Linh gầy không bút nào tả xiết. Sau một hồi mắt chớp chớp mồm đớp đớp, Linh đã xiêu lòng, nhận vẽ cho mấy thằng con trai . Mình tô tô vẽ vẽ thế nào đc 10 điểm lại còn được giữ lại làm mẫu nữa chứ ... 10 điểm nhá ... cả đời chưa bao giờ 10 điểm mấy môn học thuộc lòng

đứa nào mà phải tô tô vẽ vẽ cái gì hả ranh con kia, tui ban đêm lọ mọ làm hết từ A đến Z còn gì
mà tức nhất là, hồi đó, vẽ cho Toàn điếc, Bò, Long, Q Dũng, Thắng (??)... xong rồi chúng nó 10 điểm hết, còn bản gốc của tớ bị 9 điểm, đau như ... blblblblb hic oếch nhớ là hồi đó đau như thế nào nữa, đau lắm huhu

Phạm Phương Linh đã viết:
đứa nào mà phải tô tô vẽ vẽ cái gì hả ranh con kia, tui ban đêm lọ mọ làm hết từ A đến Z còn gì
mà tức nhất là, hồi đó, vẽ cho Toàn điếc, Bò, Long, Q Dũng, Thắng (??)... xong rồi chúng nó 10 điểm hết, còn bản gốc của tớ bị 9 điểm, đau như ... blblblblb hic oếch nhớ là hồi đó đau như thế nào nữa, đau lắm huhu

Đâu, thấy Th béo kể là Linh bận vẽ hết cho cả lũ, đến lượt Th thì mệt quá để đấy. Hôm sau chỉ việc mang cái mặt thâm tím (vì mất ngủ) cộng với cái giọng thỏ non dễ thương đến, thế là TH chả trách được gì cả. Về sau hình như TH béo fai mượn bài cái Định scan lại hhahah :)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chính vì nhớ ko rõ nên sau cái tên Thắng oan nghiệt :D đã có 2 dấu hỏi kia, đấy là hiện tượng tự vấn lương tâm, chẳng hiểu tớ rì cả. Xin lỗi Thắng nha :D

Back
Bên trên