50 hộp thư 1GB miễn phí

Trần Thúy Bình
(Thuy Binh)

Thành viên danh dự
Hiện nay, mình có 50 lời mời mở hộp thư Gmail 1 GB miễn phí. Ai có nhu cầu thì để lại địa chỉ email, mình sẽ gửi lời mời đến. :x

Trần Thúy Bình đã viết:
Hiện nay, mình có 50 lời mời mở hộp thư Gmail 1 GB miễn phí. Ai có nhu cầu thì để lại địa chỉ email, mình sẽ gửi lời mời đến. :x
Chị Bình lúc nào cũng dễ mến và tốt bụng :). Chị cho em một thư mời nhé, địa chỉ của em là ngminhtrung s.vnn.vn . Cảm ơn chị nhiều ạ.

Đỗ Việt đã viết:
Hiếu chơi ác quá :)) :)) :))

Ko sao đâu Việt ah, như vậy thì mình càng có nhiều hộp thư, càng nhiều càng tốt đúng không em :)

Cảm ơn Hiếu nhé, cứ có cái gì free mà tốt tốt và có lợi thì share nhé

Cảm ơn em Trung, cậu em lúc nào cũng biết quan tâm và giúp đỡ người khác của chị. Chị đã gửi lời mời cho em rồi. Chị đã gia nhập Hi5 của em. Mong gặp em ở đó.

Chị cũng gửi luôn Duy. Hi vọng em sẽ thích hộp thư mới của mình. Chị đã dùng và thấy rất tiện khi viết thư trao đổi liên tục cho một người ;;)

Hiện tại em cũng có 150 invitations. Khi nào chị Bình hết thì mọi người chuyển sang hỏi em nhé :)

Đỗ Việt đã viết:
Chị Bình thật là... :x

Em thật là dễ thương :) cảm ơn em nhiều.

Em Minh thanx bác cái nữa đi vì bác đã gửi rùi 8-}

Oạch, thế chị làm không vì lợi nhuận gì à, tốt vật :) Gửi thèng em này một cái đi :) [email protected] . Cám ơn chị trước !

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Oạch, thế chị làm không vì lợi nhuận gì à, tốt vật :) Gửi thèng em này một cái đi :) [email protected] . Cám ơn chị trước !

Có lợi nhuận chứ em, biết thêm một số em và tống bớt một số lời mời trong hòm thư ;)

Chị gửi rồi. Để mọi người đỡ mất thời gian đợi lời mời của chị, mọi người có thể tự mở từ cái link chị gửi ở trên.

Em đac nhận được invitation của chị rồi. Cám ơn chị rất nhiều. God bless ya !

Hihi, ai lại hỏi chị Bình về việc so đo lợi nhuận :)) :))

:x

Ai có làm ơn cho mình một phát invitation với. Cám ơn trước nhiều.
Gửi qua PM, hoặc nhắn cho mình qua Ym : thanhpj6

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Ai có làm ơn cho mình một phát invitation với. Cám ơn trước nhiều.
Gửi qua PM, hoặc nhắn cho mình qua Ym : thanhpj6

Chị gửi cho em đến [email protected] nhưng nó báo không có hòm thư như vậy. Em thử tự mở xem, nếu không được thì đưa địa chỉ email em đang dùng để chị gửi lời mời đến đó :)

Của em là [email protected]
Cám ơn chị vì lần gửi trước
Cám ơn chị thêm một lần nữa vì lần gửi sắp tới
Cuối cùng, cám ơn chị vì đã gửi cho em những hai lần
:D:D:D

Back
Bên trên