2pic sofware !

Sony vegas là edit video mà em =))
xài proshow gold là ổn r` ;),a làm stopmotion dùng cái đó nhét cả nghìn cái ảnh vào cũng chạy tốt =)),cho vào movie maker chắc not responding=))

@e Phương: e copy sai mấy link mediafire r`,toàn là ... chứ ko phải link thật =),lần sau vào quote của bọn nó mà copy nhé, copy bt mất link đấy =)
a ko rõ enterprise khác j ultimate :">,thấy có vẻ là tốt nhất nên cài thử :">

Sao cứ nhất thiết phải có thnks hả em, có mài ra ăn đc k?

Tks thì e có động lực tiếp tục công việc chính mà tên 2pic nêu ra thui !

Em phương biết tại sao mỗi lúc anh chơi game máy lại bị reset ko :(( :(( chỉ cho anh cách khắc phục cái anh tick cho :x :x

Anh chơi game gì đã, máy anh máy gì ? Game online hay offline, phải cụ thể em mới biết được bệnh chứ ! ;)

game nào cũng bị off hay onl đều như nhau reset liên tục máy để bàn em ạ

máy nhà anh mới mua đc nửa năm nay máy tương đối mạnh ko hiểu sao nó cứ thế khi chơi CPU cứ có tiếng lịch kịch lúc đang hăng cái phụt 1 cái nản luôn trong khi cái máy ghẻ cũ của anh mới vất đi chơi lại ko sao mới hay :(( :((

Cái này 1 phần có thể là do quạt của CPU anh à ! Quạt chạy chậm hoặc ko chạy hoặc ko đủ đáp ứng làm nguội CPU, do a chơi game nên hệ thống đồ họa sẽ chạy liên tục đồng nghĩa CPU và màn hình sẽ rất nóng nếu quạt ko đủ làm nguội máy chuyện này xảy ra là khá phổ biến và nếu ko thay quạt sớm dễ dẫn đến cháy máy !
Ngoài quạt ra, anh cần phải xem máy anh đã đi ép xung lần nào chưa, có thay thế linh kiện, chip, ram, rom, card màn hình hay ổ cứng ổ mềm gì ko nếu ko tương thích máy cũng ko chạy trơn chu đâu !

Thanks em Phương nhé :x :x anh vác máy đi bảo hành vậy :x :x

Đã từng có 1 game thủ , chỉ vì chơi bioshock mà pc của anh ta cháy sạch tụ điện từ trong ra ngoài. :star:

Back
Bên trên