23-12 ngày của những lời xin lỗi tự đáy lòng

Hà Anh Tú
(tu l2)

ai cũng biết 24-12 ngày mà chúa giáng sinh . nhưng ít ai đẻ ý trứơc đó 1 ngày ,23-12 cũng là một ngày khá quan trọng .đó là ngày của những lời xin lỗi tự đáy lòng . dù mới sống được 17 năm nhưng có ai đảm bảo mình chưa bao giờ làm 1 ai đó phiền lòng hay giận mình . có thể với bạn có những lỗi lầm mà bạn không thể tha thứ được .hãy thả cho nó trôi đi trên con thuyền vị tha , nếu bạn biết tha thứ cho mình thì hãy mở lòng vị tha với những người xung quanh bạn .

Tôi muốn xin lỗi tất cả bạn bè ,người thân của tôi : Hồng Ly , Huệ , Hòa ,Hòang , T Linh , Huy , Việt Anh , CTH , kin ,Paddy , katze , híp ,TTH , thùy Trang , DTH .... và DB là PKV - người bạn tốt nhất của tôi mà tôi từng có trong 17 năm có mặt đời này

anh NX Hoàng à , Em muốn xin lỗi vì đã không thể lắng nghe và hiểu nhiều hơn về những gì anh cảm nhận được ...về điều anh sẽ phải trải qua...luôn là thế ...
----------------------------------------------
tôi muốn xin lỗi tất cả những người xung quanh tôi , cả những người đã một lần lướt qua tôi vì những tổn thương- lo nghĩ - gợn lòng tôi đã gây ra...Đấy là những người tôi yêu quý . Xin lỗi ngay cả khi tôi luôn muốn tin rằng họ yêu tôi đủ để tha thứ mọi điều...
---------------------------------------------
thế nên , có lẽ
lời xin lỗi còn phải nói nhiều ??? khi tôi ý thức tôi .

Hơ , Tú , hehe , tao nhìn thấy ngay cái tên tao ở trên cùng , sướng quá , hò , yên tâm đi , tao là người rộng lượng lắm mà ,tao sẽ tha thứ hết cho mày , sướng nhớ ( tuy rằng tao vẫn còn nhớ vụ mày làm mất quyển lưu bút yêu dấu của tao hồi lớp 9 đấy nhé :D)

23-12..ưm..ko hỉu bao nhiêu lời xin lỗi cho đủ đây nhỉ..CẢ cuộc đời minh là một kho tội lỗi..hic..:( :((
Tú Mỡ:mày làm tao cắn rứt lương tâm wa'..hic..:((

To Tú , hò , hôm nay mới là ngày 23, xin lỗi mày vì đã nói lớp mày như thế , tao ko cố ý đâu , chỉ là hôm đấy hơi điên nên tao mới buột miệng ra thế thui
Katy ah , sorry vì nhiều lúc ko quan tâm đến mày , ah ko , lại còn như bà già nữa , làm cho mày phải lo lắng cho tao thật là một cái tội lớn

ko sao dau chuyen nhỏ thôi mà , ngày 23-12 mà . tất cả mọi người được sống vui vẻ là ổn rồi

23-12:Iem xin lỗi...sorry..
Cảm ơn mọi người..cảm ơn vì đã quan tâm đến con dở hơi là tao...:p :D :x

Hôm nay không phải 23/12,hôm nay chẳng là ngày gì hết.Tôi thật sự muốn xin lỗi các bạn của tôi,tất cả các bạn,từ những người mới quen hay những người bạn thân thiết vì đôi khi tôi không thật lòng với các bạn.
Chi ơi,anh xin lỗi em vì nhiều thứ,đặc biệt là về một số câu nói thật mất dạy của anh.
Cảm ơn Tú vì đã tạo ra một nơi để mình có thể xin lỗi mọi người như thế này.

ong phai cam on toi vi toi da tao cho ong 1 cho de lam thanh than lại cai lương tâm... cua ông he he

Lương tâm của tôi rơi đâu mất rồi,ai nhặt được xin trả lại.

Back
Bên trên