2/1/2006

Phạm Lê Huy
(mrd)

PHÓNG SỰ ẢNH: 1 ngày của MAI HỒNg

Chủ nhật, ngày 2/1/2006, đầu năm mới, vui xuân mới, người người, nhà nhà đều sung sướng vui cười! :D 2 anh chị trong câu chuyện sau đây cũng vậy, họ cũng cười tươi lắm! :x

Ngày hôm nay cũng là ngày mà BTC Hội trường Ams quyết định họp mặt anh chị em, cao thì có các sếp "dây đỏ", thấp thì có nhân viên quèn "dây xanh", rồi thì anh em bảo vệ, chị em tiếp tân, nói chung đủ cả!

"Nào, tất cả vào bàn tiệc" - giọng anh Mai Thanh Hà cất lên, cả lớn bé già trẻ đua nhau cụng ly, cụng chai, cụng lon, chúc mừng năm mới, tươi cười hớn hở: "Trăm phần trăm"!!! Bắt đầu ăn............

Sau 1 hồi "no xôi chán chè", bỗng nhiên chị Nguyễn Mai Hồng, Pháp1 01-04 bèn rủ các em gái cùng ban - Ban Thông tin - ra hồ ngắm cảnh!

Mai Hồng: "Chà, không biết cái hồ này sâu không nhỉ:-?"
Thùy Linh (hãi): "Cỡ trăm mét chị ạ! Đứa nào mà nhảy xuống, không biết bơi là chết ngóm ngay! [-x"
Bích (hãi không kém): "Hic, em không biết bơi nè, đừng dọa em thế chứ:(("

Chẳng hiểu sự tình thế nào, chỉ sau mấy câu nói vu vơ của các em nhân viên, chị Hồng quẫn chí, toan lao xuống hồ, quyên sinh cho xong chuyện

C.Hồng gào thét :"Đừng cản chị, đừng cản chị, hãy để chị chết, chị không muốn sống nữa, đừng ngăn chị không là chết cùng đấy, uổng mạng lắm :(:)(:)(("
Các em gái thấy vậy, đổ xô vào, người cầm tay, người níu chân, chỉ cốt làm sao không để cho "sếp" của mình lao xuống hồ!
Người ngoài những tưởng đây là các em nhân viên tốt, ai dè, mục đích cứu "sếp" của các em lại là vì "ĐIỂM"! [-x Số là Mai Hồng chưa thèm cộng điểm cho nhân viên sau ngày Hội trường vất vả!

Thấy có cảnh hoạn nạn nơi bên hồ, đang ngồi ngắm cái máy ảnh, bỗng anh Hà Đăng Sơn "tê lê" được bèn...

... gọi anh tổ trường Tổ An Ninh - Phạm Anh Tuấn/Nga 98-01 lại gần bảo:
- Mày xem, hình như con bé Hồng nó muốn tắm hồ kìa! Chẹp, khổ, cái hồ sâu thế, chả biết nó có biết bơi không:-/
- À há, có cơ hội ra tay, thực hành mấy bài tập học được ở trường huấn luyện Bảo vệ đây rồi! :)):)):)) (Tuấn ta cười khoái chí)

"HỒNG ƠI, ANH TỚI CỨU EM ĐÂY"

Sau 1 hồi vùng vẫy, quạt ngang quạt dọc, cuối cùng anh Tuấn cũng ngăn được hành động rồ dại của Mai Hồng!
Thoát khỏi giai đoạn mât bình tĩnh, Mai Hồng ôm lấy người bạn thân thiết - Mai Hương Anh3 01-04 - tỉ tê.....

- Hé hé mày ơi, thế là tao được anh Tuấn anh ý ôm mày ạ! :x Vãi vui!

Chị Hương tức tối :"Đùa mày có 1 không có 2, tao tưởng mày chết, bỏ dở cả đống thức ăn trong bát để chạy ra xem tình hình thế nào, hóa ra...[-x[-x[-x"

- Mới có 2 chục tuổi đầu mà đã nghĩ đến tự tử, bọn trẻ bây giờ...[-x[-x[-x Anh Sơn ngán ngẩm nhìn Mai Hồng
- Xời ạ, tưởng nó định nhảy xuống hồ thật thì ra cứu, ai dè nó lợi dụng mình! Thề lần sau không cứu đứa nào hết! - Anh Tuấn cay cú nhìn Mai Hồng & Mai Hương ôm nhau
- Hé hé, chết chưa anh Tuấn, ai bảo cái tội thấy gái là cứ sáng mắt ra, giờ bị nó lừa! :)):)):)) Đáng đời!!!! - Zzang Trần cười khoái chí

- Hứ, thì đã làm sao![-x Kệ chị chứ! Thôi, nghe theo lời bạn iu quý Mai Hương, vào chén mấy cái đùi ếch đã, lấy lại sức sau khi gào thét bên bờ hồ, mệt quá! :D:D:D

Câu chuyện của Mai Hồng kết thúc thật tẻ nhạt với cảnh chị ngồi sung sướng gặm cái đùi ếch mà con bạn thân Mai Hương đã gắp sẵn mấy cái vào bát ngay khi anh bồi vừa mang đĩa đùi ếch chiên đến!

HẾT

Sẽ còn những loạt ảnh khác hay hơn nữa! :D

KHông ngờ Huy bon chen tận đây :))
Môi tội cái tên topic không hấp dẫn lam nen ko co ai ca

Thảm, đúng là tên toipc chán thật :(:(
Tưởng các anh các chị phải vào xem nhiều lắm! :|:|:|:|

.. thế không có 1 ngày của anh Phạm Tuấn hả em Huy =)) =)) =)) .....

À thì bởi vì em chưa biết anh ý nên em chưa làm đc phóng sự! :D
Em cũng đang tìm hiểu nhân vật này, có vẻ rất hay! :)):));;);;)

có cần chị cho tí thông tin -ai-cũng biết- và -không-phải-ai-cũng-biết không hả em ... =)) =)) .... :)) :)) ... anh Tuấn "bạch hồng tông cử" đâu rồi nhỉ =)) =)) :p:D :biggrin: .. :x

Oái, "Bạch hồng công tử" chứ :)):)):))
Chị cung cấp cho em đi, em làm tiếp loạt phóng sự về anh Tuấn! :x:x:x:x

Hừm hai chị em nhà chú định bày trò gì đấy??? Em Thủy cứ cẩn thận đấy nhá, anh sắp quay lại bên kia rồi, lúc đầy thì đừng trách đấy ;;). Mà nghe bạch hồng công tử rùng rợn quá, cứ như trong chưởng Kim Dung ý ak ak, còn chú Huy anh còn gặp chú nhiều đấy nên chú cũng nên để ý về hành động của mình nhé;;) :D

À há :D:D:D Anh sắp đi Tây rồi, còn đâu mà để ý hành động hành tung gì nữa! :)):)):))

Chị Thủy thân mến, e-mail của em là: [email protected]
Chị cứ nhắn tin cho em, gửi ảnh, thông tin quan trọng, em làm 1 bài nữa hoành tráng hơn! ;;);;);;)

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Hừm hai chị em nhà chú định bày trò gì đấy??? Em Thủy cứ cẩn thận đấy nhá, anh sắp quay lại bên kia rồi, lúc đầy thì đừng trách đấy ;;). Mà nghe bạch hồng công tử rùng rợn quá, cứ như trong chưởng Kim Dung ý ak ak, còn chú Huy anh còn gặp chú nhiều đấy nên chú cũng nên để ý về hành động của mình nhé;;) :D

... :)) ... :)) .. em Huy chưa thấy đề cập gì đến đền đáp hậu tạ đã ngửa tay ra đòi hồ sơ rồi ... :)) :nono: .. làm ăn thế này thì ko được em ạ >:) ... phải cho chị quyền lợi với bảo hiểm nữa chứ ko cho em 1 số thông tin xong ... hôm sau trên báo lại đăng tin có em bé tử vong trên sông Thames thì phũ phàng chị quá ... :)) ... ko được em ơi .. :)) =)) ....

.. anh Tuấn : .. :> em vừa bị cướp trên London :(( :(( ..... :)) :p :D:D .. anh cho em làm ăn 1 tí .. in'it ... :( ... bù đắp mất mát trên London vừa rồi :( :(( .... có gì em Huy trả tiền hồ sơ ... em chia anh 20% :> .. nhé >:-D< ... :> ... :x :x ....

:O cái gì cơ??? Em bị làm sao??? Thằng nào dám cướp của em??? Nó sau đấy phải đến Queen Medical Centre à:D???:p

À há, em quên mất! Chị yên tâm đi, đệ em sắp sang Anh, sẽ bảo kê cho chị nhá! ;););)
Thế là đảm bảo assurance nhá! :D:D:D:D

Chị gửi hồ sơ đi nào, sốt ruột quá! :D

Mà anh Tuán mà chị cũng ngại à, ngại làm gì [-x[-x[-x[-x

Back
Bên trên