17 wishes for Lê Thu Trang's 17th birthday!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Diệu Linh
(hoangdieulinh)

Happy birthday to Lê Thu Trang!!!

Chúc Trang hâm:
1. Sinh nhật vui vẻ :D bravo vravo
2. Ngày càng xinh đẹp (thực ra đã...xinh sẵn rồi : 10.000đ cho lời chúc này đó nha :cool: )
3. Học giỏi càng học giỏi hơn, đặc biệt là môn Văn nha
4. Chơi trống giỏi :shock: Để thành lập ban nhạc với 1 piano và 1 sáo nữa chứ :mrgreen:
5. Được sang Mỹ du học -----> to meet Chris or something else...;)
6. Bớt mù đường. Đừng bắt chước Hibiki khiến bạn bè xấu hổ :mad: :D
7. Luôn gặp may mắn trong cuộc sống. À quên, chưa khao học bổng ----> 30.000đ cho tớ còn 20.000đ cho con Giang :cool:
8. Luôn hạnh phúc trong cuộc sống. Thực ra quen biết bọn tớ đã là 1 hạnh phúc to lớn của ấy rồi phải không. Ấy không cần cảm ơn đâu :D
9. Tìm được Tamahome or Izumin của riêng ấy (but Ryan is the best :D)
10. Tìm được 1 cái tên thích hợp hơn cho con dog (nếu có). Đừng có đặt mấy cái tên kiểu....dở hơi như ...Lady or something like that
11. Chụp ảnh thật giỏi ---> đừng làm bạn bè ....mất đầu or mất tay or mất chân....Nhớ vụ Trại hè đấy nhá.:mad:
12.Đạt được những thành công trong cuộc sống.
13. Làm thủ môn thật giỏi.
14. Có con mắt thẩm mỹ hơn.
15. Ngày càng ngoan ngoãn, nghe lời bạn bè, chẳng hạn như G & L này nè :p
16. Bớt hâm (câu này hơi xúc phạm), nhưng xin lỗi nhé, sự thật thì vẫn cứ là sự thật Trang ạ :D Chấm than :D
17. The last, hope U can CHANGE THE WORLD. Đó là ước mơ lớn nhất cả ấy phải không Chấm hỏi ( Hôm qua có ai xem Sabrina không nhỉ?) Tớ nghĩ điều đó không phải là viển vông, dù nó có....hơi viển vông :D nhưng tớ nghĩ là ấy có thể làm được, tức là có thể thay đổi......1 phần của thế giới. Always believe in U.
LOVE FOREVER
Your best of best of all best friends
Vũ Hương Giang - Hoàng Diệu Linh

Chúc má mì của em một sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc! Sang tuổi mới học thật giỏi, đạt được những gì mình mong muốn.
Yêu má mì nhiều!
Mai Hương.

Chuc cho moi dieu uoc cua may thanh su that , ngan gon ma xuc tich nhi :D

Chúc Trang đánh đâu thắng đó,cầu đứợc ước thấy,lúc nào cũng cười không bao giờ chảy nước mắt nước mũi....

chúc Thu Trang 1 tuổi mới xinh hơn,học giỏi hơn,vạn sự như ý.....mãi mãi là Má Mì của lớp nhé.Mà đừng buồn gì nhiều vì cái biệt danh MM của ấy,dễ thương mà,hơn nữa mai sau chia tay gặp lại nhau còn có cái mà nhớ.Tớ cũng có biệt danh nhưng khổ lắm,BB :cry: ,khổ nhưng muốn đổi cũng ko được.Đành chấp nhận nhỉ ;)

To Ly

Đinh Hồng Ly đã viết:
Chuc cho moi dieu uoc cua may thanh su that , ngan gon ma xuc tich nhi :D
Dài cũng đâu phải là không xúc tích đâu :D Ly ơi, Đừng cười thế, ấy muốn tớ bị đâm vào cột điện à ???? Ác thế :p

Dù đã thề sẽ ko lên forum nữa, nhưng thế nào thì cũng phải cảm ơn mọi người! Yêu mọi người nhiều lắm! :) :) :) :D :D:D

He, bác Trang đáng yêu Sinh Nhật 17 dzui dzẻ. HAO từ nay thiếu bác thì mất vui thật rồi.
Còn DLinh: Chữ kí mang đầy chí khí của một đấng "nam nhi":D Ôi, con người hiền dịu mà tớ từng được biết đây à:D???

Tôi chúc bà không còn:

1. Cục cằn + thô lỗ.
2. Nam tính + mạnh mẽ.
3. Huỳnh huỵch như con trai.

Mải chơi quá,suýt chút nữa thì sang ngày khác mất rồi.Chúc bác sinh nhật vui vẻ và luôn gặp nhiều may mắn(cháu chỉ thích chúc may mắn thôi).

Góp gió thành bão, cho anh chú Trang một câu :"Những lời chúc của các bạn trước và sau bài pót của anh dành cho em đều thành hiện thực" :D
Đã thề là ko lên HAO nhưng vẫn cứ phải nhớ đến "chiến hữu" và mong chiến hữu bỏ qua những lời hứa mà mình chưa thực hiện được ;)

Chuc Trang sn vui ve nha'' , sorry hoi muon , hehe , anyway hope u have what u want ......

Duong Quoc Binh đã viết:
Ông anh ở đâu ra đấy??

..này này chú em, mẹ anh sinh anh ra lâu lắm rui, má mì là bạn anh, anh ko được quyền vào đây chúc à? Anh đâu có đụng vào TMai của chú đâu mà "ngứa" thế :D:D. Lần trước send cho anh cái PM là anh sợ khiếp vía rùi, hehe. Thôi chúc chú hạnh phúc, anh làm gì thì mặc anh nhé, chú còn bé, yếu đuối lo mà giữ vợ đi koo! :D:D:D

Bùi Linh Ngân đã viết:
He, bác Trang đáng yêu Sinh Nhật 17 dzui dzẻ. HAO từ nay thiếu bác thì mất vui thật rồi.
Còn DLinh: Chữ kí mang đầy chí khí của một đấng "nam nhi":D Ôi, con người hiền dịu mà tớ từng được biết đây à:D???

To LN: Quá khen :D, thực ra lúc đầu là chữ ký đấy viết cho cái Hương đấy, vì nó ghi lăng nhăng vào cái sign của tớ.

Hình ảnh....hiền dịu (có nhầm không đây) :D mà N nghĩ giờ xưa rồi. Thực ra con người ta thì vẻ ngoài thường không giống bên trong lắm :D N có biết kẻ thức thời mới là người tuấn kiệt không?

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Duong Quoc Binh đã viết:
Ông anh ở đâu ra đấy??

..này này chú em, mẹ anh sinh anh ra lâu lắm rui, má mì là bạn anh, anh ko được quyền vào đây chúc à? Anh đâu có đụng vào TMai của chú đâu mà "ngứa" thế :D:D. Lần trước send cho anh cái PM là anh sợ khiếp vía rùi, hehe. Thôi chúc chú hạnh phúc, anh làm gì thì mặc anh nhé, chú còn bé, yếu đuối lo mà giữ vợ đi koo! :D:D:D
má mì là con gái tôi. Chú Nguyên muốn làm con rể tôi thì cứ phải xin phép cho đàng hoàng.Nghe không???

Ông có tin ngày mai đến lớp, tôi dùng chân đạp thẳng vào mặt ông ko hả? Ăn nói lăng nhăng!

Hôm nay Thu Trang vừa tố cáo tớ là Bình ngồi trong giờ toàn cấu véo Thu Trang thôi nhá...tình ý gì đây?M đâu,đem kỉ cương phép nước ra xử lý đi chớ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên