..................

Nguyễn Quốc Anh
(oldchap)

Điều hành viên
có một cô gái thất tình bước vào quán bar. cô mặc một cái váy rất ngắn người đàn ông đối diện nhìn thấy hai bên đùi cô ta có săm hai cái hình săm. ông ta vì tò mò cho nên dến gần hỏi rằng " cô có thể cho tôi biết tại sao cô lại săm một bên hình con gà tây (turkey) và một bên khác là cây christmas ? và cô ta trả lời rằng bạn trai tôi thường nói tôi là món anh ngon nhất ở giữa hai ngày lễ thanksgiving và christmas.

KHIẾP BẬY QUÁ ,ẶC ẶC.....

Bác Dũng mà nhận xét là bậy thì bậy thật rùi. :D

Bác Đức ngây thơ thật hay giả vờ thế ạ.B-)

chú cứ tưởng anh là chú à mà bảo anh giả vờ

Ớ bình thường anh Đức nhanh trí va nhạy cảm với mấy vấn đề tế nhị như thế này lắm mà:p

đâu có , anh là hay bị tói dạ khi gặp vấn đề như thế này

Anh cũng không hiểu, các chú giải thích cho anh với :-/

Đến mức này thì các anh bắt đầu làm em cũng ko hỉu rùi đấy:D
Nhưng mà thui nếu các bác ko hỉu thật thì cũng ko nên để các bác dằn vắt đăm chiêu nhiều wá, các bác tổn thọ em lại có tội.Đây, vắn tắt truyện đấy nó như là như thế này nhá:
Con gà tây là biểu tượng của ngày lễ tạ ơn---->xăm hình con gà lên 1 đùi
Cái cây Christmas thi chỉ co dip Giáng sinh thui đúng ko nên la bỉu tượng của lễ Giáng Sinh---->xăm hình cây thông lên đùi kia
Món thằng bạn trai thích là món ơ giữa hai dịp noi trên tức là món ở giữa con gà tây với cai cây thông. Con gà tây ở 1 bên đùi, cây thông ở bên đùi kia, giữa con gà tây và cây thông=giữa hai cái đùi. Mà giữa 2 cái đùi của cô gái là....E hèm. Chết thật, em giải thích cụ thể quá làm mất hết tính trừu tượng của câu chuyện, các bác cho em xin lỗi:p

chết chú làm đầu óc anh xám đi 1 phần rồi

Phải nói là cuối cùng thì anh Dức đã ngộ ra được chân lí mới đúng chứ:p

đấy là nhờ chú , mà sao dạo này toàn thấy thằng em post truyện thế nhỉ , một tài năng mới xuất hiện à

Đâu có đâu có bác Đức lại nói quá lên thế rùi. Em cũng chỉ lượm lặt chỗ này truyện, chỗ kia truyện khác đem post lên đây cho các bác giải sầu thôi mừ:D

Back
Bên trên