.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: lớp Sinh (04_07) đâu rồi ???

độc với chả thô cái giề , tóm lại là BỆNH [-x tránh xa con Hoa ra chúng mày

Này này, thứ nhất, trong phần chữ kí, Hoa sao lại xưng là "tôi" gọi "em" --> Les
Thứ hai, hình ông Cường đâu
thứ ba, nothing là của tôi, sao ông hôi của nhanh thế

Mấy bạn lớp tin mất lich sự ghê hết lôi con gái lớp sinh ra bàn luận lại chê bai chữ kí người ta thế à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chúc mọi ngừoi sau 9 ngày tết cày hết đuợc 2 chưong Sinh nhé

Chí lý, tui lớp tin bản chất nó là thế mừ, một lũ máy móc mà máy móc thì lịch sự ở đâu ra
Tội nghiệp các bạn lớp Sinh Tết nhất mà vẫn cày bài kia ah ? Khổ quá, lớp tự nhiên mà cũng học như trâu thế ???
Thôi, năm mới chúc các bạn học nhanh thuộc mau, để còn đi chơi Tết nữa chứ !!! Năm mới vui vẻ nhé !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

***** , không biết thằng nào ở trên còn kêu ăng ẳng ra , ở dưới đã bắt đầu :)) thối vãi

Sao bọn mày lại lôi nhau ra nói ở topic lớp SInh à WC????????? Sang topic lớp mày nói có phài hơn bn k?

:)), thoai, cường, tao với mày rút khỏi topic lớp sinh 1 thời gian đê, cho thằng quân bệnh kia nó thoải mái đánh rắm b-), anh em đi chơi chỗ khác

Hoàng Tú Anh đã viết:
Chúc mọi ngừoi sau 9 ngày tết cày hết đuợc 2 chưong Sinh nhé
8-} Hic , học mãi ko vào , mà 2 chương này ngay từ đầu tao đã chả học gì roài , thứ 2 tử trận thoai .
Mà sao thầy ác thía , kt vào đúng hôm đầu tiên đi học .

Mà mọi người ra chỗ khác chửi nhau đê , đừng làm loãng topic thêm nữa .

To Anh Quân : Biết nick thằng Lân gì đấy lớp ông thì hỏi nó gửi ảnh 9E 00-04 sao mãi ko thấy có , thx .

Lâu lắm mới vào lại topic này, thấy các bạn nên lập riêng 1 topic Sinh_Tin cho nó thoải mái.
Năm mới chúc mọi người ăn Tết vui vẻ và các bạn lớp Sinh được 10 điểm bài KT đầu tiên của năm Ất Dậu.

pó tay , tao vào câu kệ tao chứ
cho topic lớp mày lên vùn vụt , không sướng à ? :D

To Cường & Hà : Tụi bây ức chế thì đừng có dồn vào đầu tao, tao có thù oán với mày đâu, có oán thù thì tao đã xin lỗi mày, mày đã xin lỗi tao, thế là hòa, từ đấy tao có chửi mày đâu. Stop lại đi nhé. Cảm ơn cả đống nghe !!!
To Hoa : Vì bà nên topic lớp bà nó dày thêm vì cái chữ kí quá dài + ấn tượng của bà
Và còn thằng Lân thì tôi ko bít, hôm nào đi học tôi sẽ hỏi nó cho bà, đợi qua Tết nhé

xì tóp đê , ngưng chiến , để anh iem còn có chỗ qua lại ... câu bài :D

Tât nhiên bọn mày phải ngưng chiến rồi ,chẳng nhẽ lại cãi nhau mãi,Tết săp đến rồi,pà kon vui vẻ nhé:D

uh, mày nói chí lý, đúng là bạn tao có khác
Thôi, ngừng chiến nhé, hy vọng là ko chiến nữa thì tốt

Hội câu bây giờ có chi nhánh ở khắp nơi , đã quá , lớp Sinh chỉ có lác đác 2 ,3 mống lên HAO , bọn tớ vào chó nó đông vui .

Hội câu đã có, cần bầu hội trưởng gấp để có gì thì khóa acc của cái thằng đấy. Ý kiến được đấy chứ

Tại sao lại khóa acc của hội trưởng???????? K công bằng,fai lập hội trưởng xong hội trưởng có quyền quyết định sẽ khóa acc của những thèng nào k câu:))<vì đây là hội câu mừ:D>

Back
Bên trên