.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: lớp Sinh (04_07) đâu rồi ???

Phùng Anh Quân đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), xấu hay đẹp vất đề rì đâu, thể loại nhìn người = vẻ bề ngoài thì nhọc lắm, nhạt nhòa
các bạn con gai lớp sinh xinh hay ko ko cần biết, nhưng nếu nói về phép lịch sự, ông impolite kinh khủng [-(
Về cái khoản lịch sự thì tôi, tư cách là một công dân, tự cảm thấy mình lịch sự ko bằng nhiều người, song vẫn còn hơn ông, ông Hà ah.
Biết là tốt gỗ hơn tốt nước sơn nhưng tốt cả nước sơn thì cũng OK càng tốt chứ sao
he, cả bài viết thấy đúng mỗi câu dưới cùng :)):)):))
lịch sự của ông, chả thấy đâu, nhưng vào đâu cũng chửi người khác xấu thế này, ko xinh thế nọ, ko phải đấy là cách thể hiện sự lịch sự 1 cách đặc biệt của ông đấy chưs

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
Phùng Anh Quân đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), xấu hay đẹp vất đề rì đâu, thể loại nhìn người = vẻ bề ngoài thì nhọc lắm, nhạt nhòa
các bạn con gai lớp sinh xinh hay ko ko cần biết, nhưng nếu nói về phép lịch sự, ông impolite kinh khủng [-(
Về cái khoản lịch sự thì tôi, tư cách là một công dân, tự cảm thấy mình lịch sự ko bằng nhiều người, song vẫn còn hơn ông, ông Hà ah.
Biết là tốt gỗ hơn tốt nước sơn nhưng tốt cả nước sơn thì cũng OK càng tốt chứ sao
he, cả bài viết thấy đúng mỗi câu dưới cùng :)):)):))
lịch sự của ông, chả thấy đâu, nhưng vào đâu cũng chửi người khác xấu thế này, ko xinh thế nọ, ko phải đấy là cách thể hiện sự lịch sự 1 cách đặc biệt của ông đấy chưs
Tôi chả biết nói gì, hay chính xác hơn là không thể nói gì vì đơn giản chẳng có gì phải nói với ông
Ông tán gái hay quá ta

:)) rất cảm ơn lời khen :D

:)|:)|:)| Ko co chi :)|:)|:)|
Êu, ông câu bài nhé (mà hình như tôi cũng thế) =P~=P~

Phùng Anh Quân đã viết:
To Hà : xin lỗi, hôm nay tao mới lên HAO, hôm qua không có thì giờ
Nhưng tui đã gặp ông rồi, ông Hà ạ ! Trông ông xấu mù trời. hehe
Mà tớ không bít YM của thằng Hà kia là gi, thôi được để em vào danh mục xem vậy
Nói thế là sao[-x Nhạt nhòa we' đấy [-x [-x Đừng nói chồng ng` khác như thế
To Hoa : Cái ảnh đại diện trông khá lắm, đỡ tệ hơn trước nhiều, nhưng không hợp với bà lắm, miss Câu của HAO à !!!
Mà này lớp sinh ơi, đâu rồi, thằng Hưng 10Toán2 bảo con gái lớp sinh xấu lắm, xấu cực kì luôn.
j` thế , còn nhạt nhòa hơn,kiều này bạn Quân cũng xinh trai lém nên mới dám nói con gái lớp Sinh thế nhỉ????[-x Nhưng thế là bất lịch sự đấy[-x < đừng lôi cả bạn Hưng nào đó ra ,mình nói thì cứ nhận lun cho đỡ nhạt nhòa [-x> [-(
Cuối cùng ,gửi các bạn lớp Sinh: tớ vào nhắn nhủ bạn Quân mấy câu chứ k có ý định làm loãng topic của các bạn đâu:D

Chỉnh sửa lần cuối:

thoai, sì tóp cãi nhau nhá, chồng có nhờ vợ vào can dự đâu mà bon chen thía, [-x
rất cảm ơn vợ đã bảo vệ chồng :x:x:x:*:*:*

to all: trả lại topic cho các bạn lớp sinh nhá
to quân: tôi sẽ bảo con vợ tôi xóa bài trên, :D, đừng QUOTE lại nữa nhá, loãng topic của các bẹn lớp sinh

Nếu ko muốn loãng thì ông dẹp bớt cái chữ kí tốn giấy mực hết chỗ nói của ông đi
Chúc hai bạn đang :x:x:x thành =((=((=((

chữ kí thể hiện cảm xúc hiện tại :D, ko việc rì phải xóa
như chữ kí bạn hoa kì, ớ, thay đổi rồi ah, hồi trước, chắc là trước khi ông vào hao, bạn hoa có quả chữ kí kết lắm :x

Thế Hoa nhận ra lẽ phải và thay lòng đổi dạ ròi, ông noi tấm gương đen như bùn ấy mà học tập nhé
ủa, thế các ban sinh đâu rồi sao toàn lý tin với pháp thế ???

To Hoàng Hà : Ông thấy chữ kí đấy hay thía cơ ah , đổi chữ kí cũ thoai .:D

công nhận chứ ký ..........chả biết nói làm sao!!!dở thì tất nhiên ko nhưng hay thì cũng chẳng phải!!!!!!!!!!! được cái là độc phết !!ở đâu ra thế Hoa???

:D , dịch lại từ 1 bài hát , ko dở là tốt roài .

dở đâu , không dở đâu , ..... bệnh lắm mà :D

cái này gọi là bó tay chấm com :)):))

Oái , đừng nói cái chữ kí của tớ thía , tội nhiệp nó:D

Chúc các bạn lớp Sinh ăn tết con Gà thật vui vẻ :)|

Chúc các bạn ăn gà thoải mái mà không ai bị cúm gà nữa chứ !!!

:D cám ơn 2 bẹn Minh & Quân :D mặc dù 2 bẹn chỉ câu là chính .
Chúc mọi người ....càng ngày càng câu được nhiều bài .:D

[QUOTE =chữ kí bạn Hoa]__________________
Em đã đánh cắp những dự định trong sáng của tôi, em là sự bệnh hoạn ghê tởm .Em làm tôi điên đảo tâm hồn Sự bệnh hoạn của em như một căn bệnh truyền nhiễm khiến tôi phải khốn khổ , em đã chỉ ra cho tôi rằng tại sao tôi lại chịu đựng em nhiều đến thế .Tôi nghĩ mọi chuyện đã kết thúc, đang chìm vào bóng tối, hãy để tôi thoát khỏi nó Ôi những giọt nước mắt tuyệt vọng! [/QUOTE]

Chữ kí của bạn Hoa độc nhưng có nhìu từ hơi thô :D Công nhận hùng hồn thật nhưng mà...:D

Chỉnh sửa lần cuối:

:D Thì nó độc ở chỗ đây mà .

Back
Bên trên