.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

***, bạn Hiếu lâu ngày ko vào, vào spam lộ liễu quá :))

Lớp mình ơi, ghé qua cái Vote Ngày về 0407 đi, Pinned ở phần chú ý ngoài Box kia rồi :p

Hic...Khổ, lâu ngày mới vào forum, thấy forum lớp mình cứ bì bẹt ở tận đâu, khổ thế. Thôi, làm fúc cho forum lớp đc nhểy lên trên tí, chả biết mấy fút nữa.
À mà PA ơi, cái vụ hội họp 04-07 có chắc ko đấy :-? Lên đọc thấy cứ "mơn man" thế lào ý :D

----------

Xị quên :">, hôm nọ tớ mới kiếm được cái ảnh của anh Shane ( Westlife ), đẹp zai cực ý :-x
----------
Quên nữa. Bạn Hoa yên tâm, tớ vẫn fòng ko lẻ bóng đấy bạn Hoa ạ =)), ko fải mình bạn chưa có ai đâu ;). Mà NA có cái ảnh trông tình tứ khiếp nhểy ;)) có GF rồi à? Khao đi chứ :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
ui tự nhiên nhớ ams quá trời, tự nhiên mún có một ngày thức dậy đạp xe điên cuồng đến trường vừa lúc chuông reo, chạy hùng hục lên cầu thang vượt các thầy cô để vào lớp :((

Má Mì hình như đang học lớp Pháp gì gì đó bên trường Y hở (sorry, tớ mới nghe được tên cái lớp ấy mỗi một lần nên nhớ không nổi). Học có vất vả lắm không?

Dạo này mình quyết tâm spam cho forum lớp mình trồi lên fần trên của bảng tí đi =)). AI có cùng quyết tâm này ko =))

Lớp mình ơi, năm nay có vẻ có nhiều người đi quá, update cho mọi ng` biết cái đi. Thấy Be đi Nhật vơi QT đi TQ thì phải. Trang thi đi Anh rồi.

Hoa có cái ava đẹp thế? Chụp đợt hội Sakura à :D ?
Hoa đi Sing đúng ko ? 7 đi Pháp nữa nè, ai đi đâu nữa ko ta :D?

có tao đi Việt Nam nè ke ke spam tí :p
mà Trang nào đi Anh? Hồng Trang à. còn TQ bi h đang động đất kìa sợ lắm T_T

Mày là con mất dạy P ạ. Tao chứ ai >"<...K thể chấp nhận được có 1 đứa bạn như mày >"<

ôi giời thì mày đã đi đâu, nói thế làm tao tưởng đi rồi mà lâu ko thấy có tin gì về U trĩ nên cứ tưởng :p he he

:)) Bao h Trang với 7 đi.

Trang ơi, cho t lại cái địa chỉ đan khăn đi. T đang cần đan vài cái khăn với mũ len :X

Tớ cuối tháng 8. 7 cuối tháng 9 thì fải.
Để tớ tìm rồi send vào di động cho b-)

he he hôm nọ tự nhiên nhảy vào blog em QTrang thấy lớp mình vẫn liên lạc vs nhau tốt phết, nhất là nhóm tổ 3:D mình cũng đang máu muôn đú quá :(( mà chưa thi xong

Hờ....tháng 7 rồi. Đú đi chứ còn chờ j nữa :D

Thế đú thế nào đây :)), mấu quá rồi đấy

Ôi... Các bạn đi đâu hết thế này... Lâu lắm mới vào, hoang vắng quá... Lạnh lẽo quá :-s

Back
Bên trên