.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Hề,căn bản ko thấy HP comment mấy,thấy đứa nào có comment thì chào thôi :)) Tao lạy mày,mang cái này đi mà tặng cụ,cụ thấy lại...lăn ra thì chết tao à :))

M lai con danh bong hinh anh, de blog voi so cellphone o day ha. Ca thang may dua moi len Hao dc 1 lan nhey. 20/11 den nha cu H nhe :X

tao biết số di động của mày roài, hà hà...quả này cứ đêm tao gọi cho mày ko ngủ được =))... ai khiến mày show " hàng" thế bao giờ ;))

Chốp là bạn Nhợi đúng ko nhểy? Nếu đúng là thèng Nhợi thì nó đang học Luật em ạ...;))

Lợi hot vãi đái nhỉ :)) Tiếng tăm lẫy lừng :-j

Khổ thân Đờ, nhiệt tình ghê lắm ý mà chả em nào hỏi :))

Đàn hay nhé, vẽ giỏi nhé... Hát thì quá ngon ôi mê li.... Mỗi tội hơi hâm ;;)

Tình hình là các pác sinh 04-07 cứ vứt forum lớp thế này khéo bị out ra ngoài luôn mất thôi :(

lớp mình chả ai lên, mình lên hoài nhưng chả thấy ai post nên cũng ko có hứng post
thui bi h sẽ spam đều vậy T_T

mày vs tao thay nhau xì pam à =))
à, mua khăn ko ;)) vào mục rao vặt đi :-"

ớ mà mục rao vặt ở đâu ta, để tìm. tao đang có ý đồ đan nhưng mày bít tính tao rùi, T_T ko đủ kiên nhẫn và tỉ mỉ :D
hì hì

mày ơi, tao phê cái khăn salad quá đi hichic. thèm quá mà hok đủ xiền :((

mày sang bên Rao vặt mà hóng, hóng ở đây làm gì =))...ai hiểu khăn salat là khăn nào /:)

mày ơi giục nhanh lên đc hok, vì tao cần gấp lém ^^ :* ná ná :D

zè? mày cần gấp để làm zè? Noel mới cần, chứ jờ thì làm j nhỉ ;))

cấn mà mày :D trời thì lạnh lẽo , mà thui cũng ko gấp lắm đâu, tao mua một cái dùng tạm rùi :p

hỏi với chả han, cụ chuối quá T_T. vào trang trc ý, hoặc vào mục rao vặt nhá, biết ngay

khiếp, nhà tao bị dis mạng mất toi 2 ngày. Thành ra bỏ bê công cuộc xì pam forumn của lớp... giờ anh lại tiếp tục ^^... Bạn NA ơi...mua khăn cho tớ đi ;))

Back
Bên trên