.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Pó tay, sao cái ji` cũng lôi phồn thực của Hoa vào nhỉ :)) Cần xem xét lại định nghĩa phồn thực, rõ là chả liên quan :))

Truyện thằng Híu kể tao nghe từ hồi bé tí
Mama kể cho nghe
Tao phải nói thật là lúc mama kể tao "bất giác" nhìn xuống chân mình,thậm chí còn thấy đau nữa mới chết chứ (?!)
Không hiểu cắt đi một phần thân thể thì đau cỡ nào
----------------
Tao cũng có một câu chuyện, but là chuyện ngụ ngôn
Một thằng bé chăn trâu đang ngồi chơi trên cành đa,chợt nó thấy một ông quan văn đi qua
Thằng bé bố láo liền nhằm trúng đầu ông quan và...tè
Ông quan văn tức lắm
Nhưng ông lại tươi cười và bảo nó:"Cháu ngoan lắm (?!) Lần sau có ai đi qua thì cứ làm thế nữa nhé!
Thằng bé không thấy ông quan mắng mà còn khen mình,nó lấy làm tự hào lắm
Lần khác,có một ông quan võ đi qua
Thằng bé lại nhằm đúng đầu ông quan và..tè
Nó tưởng lại được nghe khen nữa,nhưng ông quan võ đã rút kiếm ra...
....và chém đứt cu thằng bé
Ông mắng nó rằng không được làm như thế,làm vậy là rất mất dạy,rồi bỏ đi
The end.

Đùa,hôm nay là ngày j mà thấy bực mình thế nhờ!!!!!
Hu hu hu hu :(( :(( :(( :(( FF UU CC KK II TT !!!!!

Hêhê,thi kể ch ah?

@D: ko biết m bưc nhg~ ch j` nhg cứ an ui m ch giấc mơ oan nghiệt của m đêm qua :D Ng` ta bảo mơ thg` trái với ngoài đời,mơ xấu thì ch thật sẽ tốt đẹp đấy \:d/

ngoai doi tot dep hon ko fai duoc 5 hoa dau ma duoc 0 hoa thoi D nhey :))
Hnay di choi vui qua :)) tao lam vo mat mot cai binh roi bon may oi :(( tiec qua ,xot xa qua :(( nag nhu nag trung hung nhu hung hoa bay h ve vo mat roi :((

Hình như con TA này post bài trong lúc đang " thăng hoa",đúng ko mày nhể ;;)
Hqua cứ tưởng đến nhà cụ xong cả lớp kéo nhau đi chơi đâu,cuối cùng lại về,chán chết pipipi!!!!

hí hí mấy hôm nay mạng vào phe phé phe phé ,tải nhạc veo véo veo véo sướng quá. Máy nhà mình đúng là trái khoáy ,lúc cả làng vào mạng ầm ầm thì nó không vào được ,tới lúc mọi người kêu hỏng thì nó lại vào được ngon lành.Thật không bình thường

rõ là đồ... pipi ! mạng đc khắc phục rồi thì máy nào chả phe phé, chỉ có hôm kkia với hôm kìa là bị đơ thôi

Pipi, thằng Đờ bảo kể 1 chuyện ngắn sao ko thấy kể :))
Mạng mẽo dạo này đúng là ...pipi, lúc nào cũng trong tình trạng mất cân bằng, ổn định

Thôi, cả nhà đổi sang hội chứng xixi chả lượt đi :)) Thế cho nó khác thằng Hiếu [-x

xi xi nghe chẳng có chút nghệ thuật và biểu cảm gì cả cậu ạ.

Sao ko biểu cảm [-x
Xixi nghe nó SINH HỌC :))

Nghe như kiểu tất cả rủ nhau đi Xè :x :))

:-" Sao mình post bài Stupid thế nhỉ :))

Ôi...

Pi xi` pi xi`, mọi người dạo này cứ post bài cứ pi xì thế nào ý :))

Một số ng` đang ôn thi
Một số ng` vừa đc trả bài thi
------> đều loạn thần kinh ráo :-??

giút cục mình cũng thi HK xong ,và môn thi cúi cùng là Sinh.Mr Hiền Bravoooooooooooo, mà sao có mí vụ "thầm kín" thế mà thầy cũn bít nhỉ?hay là có nội gián đây?

cái kiểu viết 2 mầu mực í thì cụ chẳng lẽ lại nhắm mắt cho qua??????
quá hớ hênh

ngày hội TRUY NÃ mấy anh chị có ý kiến gì ko?hay năm nay chìm xuống để thi đại học,cho bon đàn em biết với chứ

Back
Bên trên