12 V than yeu cua chung minh dau roi nhi?

mày à, lâu lắm mới thấy chào bạn bè !
12 văn hả , vẫn thế .Hôm trước lớp mình tụ tập đi thăm thầy cô cũng vui lắm . Chỉ tiếc là lớp mình lên đây không nhiều nên không rôm rả được .
à hồi hè lớp mình làm tập gia đình 12 văn , có cả đĩa ảnh nữa may xem chưa?
có gì lên nhiều vào cho nó đỡ buồn nhé

Em chào các chị ạ (chưa thấy các anh đâu :) ).Em lên đây muốn hỏi thăm về chị Lê Thị Nga lớp anh chị.Về sinh nhật,số điện thoại,địa chỉ ,trường lớp... thì em đã rõ rồi nhưng còn 1 vấn đề quan trọng là chị Nga đã có bf chưa thì...:D Các anh chị hảo tâm trả lời giúp em nhé .Em xin cảm ơn trước.
Hic,cái việc đi "liên lạc" hộ này khổ ghê cơ :(

Ngoài chị Nga sao em không hỏi hộ chị Phương Lan và chị Thu Trang cho anh luôn ;) . Phí quá :-s .

Chú nào định tán mà cứ như Shelock Holmes ấy nhỉ, điều tra hết cả. Mà người ta đã có câu "tình trường là chiến trường b-) ", có hay không có bf rồi thì cũng nhào dô hết. Đã kết thì cái gì cũng kết, kết cả bf luôn :)) .

Lớp Văn thì mình biết một chú do thỉnh thoảng sang lớp mình và có chơi với Giang lớp mình. Chú đấu trông có vẻ rất chi nhà văn, hiền hiền, cặp kính cận... và tay lúc nào cũng cầm quyển gì đấy dày dày (hình như là liên quan đến Bác Hồ :-? ).

Chẳng biết bạn Duy đang khen hay chê nữa đây nhỉ ?
Tú ơi , em hỏi thăm chị Nga hẢ?
sẵn sàng thôi có điều lớp văn được cái rất yêu quí nhau nên trước khi noi ra điều gì là phải hỏi thăm cái đã . Cho nên có gì em cứ mạnh dạn nói đi em nhé!
Lan à hè này mày về chứ gì , tốt về đi cho vui vẻ chứ
à mày nhắn bọn con én lên đây nhé

@ to Hoang duy: XIn duoc đính chính lại la to da có nơi có chốn rồi,,the nen khỏi cần phai gioi thieu to cho ai cho no waste time ra ,hi`...
@ thu trang: Hoi con én van hay len day xem anh lop minh lam,nhung bon no ko dang ky lam thanh vien thi viet bai the quai nao duoc,,,COn he nay thi xong dau thang 5 tao ve luon, ve choi 4 thang luon,,the nao cung se tim cach de gap lai bon may...

Nguyen Hoang Duy đã viết:
Ngoài chị Nga sao em không hỏi hộ chị Phương Lan và chị Thu Trang cho anh luôn ;) . Phí quá :-s .

Chú nào định tán mà cứ như Shelock Holmes ấy nhỉ, điều tra hết cả. Mà người ta đã có câu "tình trường là chiến trường b-) ", có hay không có bf rồi thì cũng nhào dô hết. Đã kết thì cái gì cũng kết, kết cả bf luôn :)) .

Lớp Văn thì mình biết một chú do thỉnh thoảng sang lớp mình và có chơi với Giang lớp mình. Chú đấu trông có vẻ rất chi nhà văn, hiền hiền, cặp kính cận... và tay lúc nào cũng cầm quyển gì đấy dày dày (hình như là liên quan đến Bác Hồ :-? ).

Có phải cái chú cao cao ko ?
Chả nhớ tên là gì nhưng hình như hay đi xe buýt thì phải?
Có đúng không mấy bạn lớp Văn :D

Back
Bên trên