12 Tin

Re: ^^^****IT****^^^ Vô đối ~~~!@#$%

uh, tại vì tớ khối D tới biết mỗi D1 thôi mà :)
Lớp Hóa cũng có 1 bạn thủ khoa Y
thực ra các bạn lớp khác vào có thể thấy topic lớp tớ nhạt nhẽo lố bịch nhưng mà đấy là cảm giác của các ấy.
Cảm giác thì có nhiều kiểu lắm. Ko thích các bạn có thể ko đọc. ko viết bài :) nhiều lúc có những cái tớ ko thích, tớ chỉ đơn giản giữ im lặng, kệ nó.
Các ấy ko nhận xét thì nó sẽ qua trang 2 đấy.
------------------------------------------------
Chả hiểu bao giờ lớp mình có thể đi chơi được. Mỗi người 1 ý kiến. Chán.

không biết nói gì hơn! ^^ chúc mừng các bạn lớp tin nhé :)

Ô hay tên topic lớp hay thế lớp trưởng đổi thành 12 Tin thì nhạt quá:-w

Bạn Phạm Linh độ tự sướng hơi cao quá, lập 2pic thế này dễ bị các bạn ở trường đánh hội đồng lắm
Mà các bạn lớp khác nếu thấy không thích cũng thông cảm, vì tớ đập đầu các bạn gái lớp tớ xuống đất nhiều lần rồi mà các bạn ấy vẫn trẻ con kiểu gì ấy
Dù sao cũng có cái này để HAOer nhớ là có lớp Tin 05-08
Sao không ai nêu tên tớ nhể, chê điểm thấp xấu hổ lớp à
Để tớ tự nêu phát \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Nguyễn Hoàng Nghĩa (DDay Leader 12 Tin) đã đỗ nguyện vọng 2 trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin Hoa Sen với số điểm 15 ( 10 điểm 3 môn + 5 điểm vì đánh DDay quá giỏi :* )

Chỉnh sửa lần cuối:
umh tao đây, xin nik chat hẹn hôm nào qua mr Phấn chơi

Bạn Phạm Linh độ tự sướng hơi cao quá, lập 2pic thế này dễ bị các bạn ở trường đánh hội đồng lắm
Mà các bạn lớp khác nếu thấy không thích cũng thông cảm, vì tớ đập đầu các bạn gái lớp tớ xuống đất nhiều lần rồi mà các bạn ấy vẫn trẻ con kiểu gì ấy
Dù sao cũng có cái này để HAOer nhớ là có lớp Tin 05-08
Sao không ai nêu tên tớ nhể, chê điểm thấp xấu hổ lớp à
Để tớ tự nêu phát \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Nguyễn Hoàng Nghĩa (DDay Leader 12 Tin) đã đỗ nguyện vọng 2 trường Đại Học Công Nghệ Thông Tin Hoa Sen với số điểm 15 ( 10 điểm 3 môn + 5 điểm vì đánh DDay quá giỏi :* )
cái thằng viết bài này là thằng Nghĩa hả, sao mày ngu thế hả Nghĩa, cái tên là Nguyễn Vũ Trí, rồi mày đọc lại 2 dòng đỏ đi :))

Ở chỗ rape bạn Trung liên tục
Cyrax tớ nhảy chết Blake Trung thế nào nhỉ, DH tớ crit chết DL Trung thế nào nhỉ
Hẹn Trung hôm nào gặp gỡ anh củ hành tiếp
(Lời của Leader gửi tới Mem )

lớp toán thầy Thắng chuẩn bị tụ tập để đến nhà thầy đập phá nhé

Thằng Du kia, ăn nói thế ah,:-w, ma` it ra mày phải viêt hoa lên chứ:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại sao mọi ng hok vào Greenscape www.greenscape.vn nhỉ :x chỉ 1 click thui, ủng hộ mình cái >:D< Trong ấy nhìu ảnh đẹp lắm ;)).

[FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]
[/FONT]​
[FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]Bạn muốn có một khu vườn đẹp, những tư vấn, thiết kế để làm tăng thêm màu xanh trong không gian riêng của mình? Hãy view website www.greenscape.vn để thưởng thức chút xanh của cuộc sống. Chỉ 1 click, một không gian mới sẽ mở ra trước mắt bạn.... Click dj:x [/FONT]
Sau đây là 1 vài hình ảnh của Greenscape

Thanx moi. ngui` nhiu` nhiu` :*:*:*:*:*:* Sry vì spam....:">

ơ thế hóa ra bạn TTu' là cái bạn Hữu Hoàng à, thảo nào mình chả hiểu thằng nào chém gió j ko biết.
cái thằng Tú không biết lập acc mà mượn acc thế à

Back
Bên trên