12 học sinh L2 với cả T2 bị ... hả ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hoài Anh
(teddybear)

:confused: :confused: Tớ mới nghe tin này ... nghe nói 9 đứa Lý 2 với cả 3 đứa Toán 2 02-05 bị đình chỉ học tập 1 tuần và phải nộp phạt 300.000 ??? Việc này có thật không hả các ấy ... và hình như lý do là bọn nó ném nước kinh quá hả ?? Không biết có bác nào trong board bị dính không vậy ... hic ... tội nghiệp thật đó ... :( khổ ... mà đua` ném nước cũng hơi quá hò hò ... cứ cãi nhau với con gái lớp Địa như hôm tớ được chứng kiến có phải hay hơn không hò hò :) :cool: ...

Bác nào biết tin gì mới , cung cấp cho tui nghe với nha :)

Làm gì mà đến 9 thằng, 5 thôi. Có 5 thằng lớp L2 và 3 thằng toán 2 thôi.
Hình như không phải nộp phạt mà mua sơn để sơn lại tường hay sao ý.
Mọi người hãy chúng mức cho tớ đi, tí nữa tớ cũng bị bắt và đình chỉ học đấy. Nhưng đã thoát chết trong gang tấc.

hình như thằng Cương lớp T2 cũng bị bắt đúng ko? tớ nghe con Trâm bảo thế! mà lớp L2 ở tầng 3, T2 tầng 4 mà sao lại ném nước được nhỉ? lạ thật, thế có những đứa nào bị bắt hả Sơn?

sao moi nguoi ko hoi den noi kho cua nhung lop lang gieng nhu to ha???
bay igo thi to da hieu the nao la "trau bo danh nhau ruoi muoi chet""
hic!!! chung no danh nhau lam to ko dam di cai cau thang ben day,cu vong qua vong lai !met gan chet!!

:razz: A, hiểu rồi! Hôm nay tự nhiên trường cho quét vôi lại tường ở hành lang, tớ đang thắc mắc không hiểu có sự kiện gì trọng đại, thì ra là thế :rolleyes: 300000 có khác! :shock:

Danh sách mấy người bị là những ai hả Sơn ?? Liệu có ai tớ quen không vậy ... hic ... nếu có chắc phải đến hỏi thăm nó mới được :D

o day chang? co' ai biet' ro~ ca?.................ngu vai~.............bon Ly 2 no' len tang` 2 choi voi' ca? bon. toan' 2 lop' con Tram the' la` bon. no' vao` nha` ve sinh te` vao` tui' ni long roi` nem' nhau do' chu'............hehhehehe..............may ma` tui khong tham gia.............ca? thang` NAnh lop' T2 nua~............ty' thi` bi. bat'

bọn T2 hèn lắm !khi bị bắt thì chẳng đứa nào nhận tội cả!

Tui là nạn nhân này,chuyện này đi vào dĩ vãng cả tỷ năm rồi mới thấy mọi ngườ bàn luận.Ông Ái bôc phét vừa thôi nhé,bọn tôi vào nhà vệ sinh dể chốn chư ko fải lấy cái đấy ném nhau đâu,ông nói thế bà con làng nước lại tưởng bọn tôi như thế thật thi ngại lém,chảng giám gặp ai đâu!

Thôi, chuyện đấy wen đi là vừa, may mà hôm đấy mình vẫn còn 'cụt', không thì chắc cũng bị tóm rùi

sao ở đây toàn nói chuyện linh tinh thế nhỉ, mỗi người 1 dòng, chat à?
:mad:mọi người nghiêm túc cái cho tôi nhờ!
Sơn ơi, nếu ko còn chuyện gì bàn luận thì ấy lock lại đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên